tuanthanh872008

Không biết là mình đã gỡ bỏ hay cài cái gì hay sao mà giờ cái Winrar không giải nén và nén được file...Nó còn xuất hiện thêm cái biểu tượng lạ đó nữa

Ai biết cách khắc phục chỉ giúp mình với...Thank you

matdang81

Cái biểu tượng đó là do thay đổi skin cho winrar thôi! Còn nén và giải nén thì bạn xem có chương trình nén và giải nén nào khác lành tranh với winrar không! Mà winrar cũng nhẹ gỡ ra cài lại cũng không mất nhiều công sức

de_con

Cái biểu tượng đó là do thay đổi skin cho winrar thôi! Còn nén và giải nén thì bạn xem có chương trình nén và giải nén nào khác lành tranh với winrar không! Mà winrar cũng nhẹ gỡ ra cài lại cũng không mất nhiều công sức Mình đã gỡ ra và cài lại cũng không được, click vào nén hay giải nén nó không thấy động tĩnh gì hết

Mình đã gỡ ra và cài lại cũng không được, click vào nén hay giải nén nó không thấy động tĩnh gì hết Winrar mới cài mà có cái Icon lạ thế

Lên trang chủ của nó down về cài lại lần nữa xem sao

32 bit Code: http://www.rarlab.com/rar/wrar420vn.exe 64bit Code: http://www.rarlab.com/rar/winrar-x64-420vn.exe

trangsophia85

hình như bạn đang dùng winrar 465 - bản này mod lại nên chắc có lẽ đã dính lỗi, xóa sạch winrar và kiếm bản khác nhé.

hay dùng bạn mình đang dùng:

rina_dolce

có gì lạ đâu ,hồi mình sài windows cũng vậy mà

sài 7z ,mạnh hơn windows rar nhiều ,free nữa ok

nhock_sock2812

Dùng 7-zip đi bạn! Nén file mạnh hơn rar đó bạn lại free khỏi cần Cr-ack! Mà mình khuyên bạn không nên dùng những phần mềm mod lại dễ dính lỗi lắm

Gaetan

Bạn xem WinRar có bị chương trình diệt virus nghi ngờ nên khóa rồi chăng? Bạn nên kiểm tra và mở khóa cho nó trong trình diệt virus.

cunhan

winrar là chuẩn rồi, không nên xài các phần mềm khác để rồi khó trao đổi dữ liệu với người khác

winzip hay 7-zip đôi khi phải dùng chính nó mới giải nén được

riêng mình thì chỉ sử dụng Totalcmd để nén, thì chỉ cần windows là giải nén được

Morris

7zip giải nén dc nhiều định dạng hơn winrar đó bạn

ngoài ra thì winrar cũng hỗ trợ 7z mà lo gì

còn totalcmd thì nó nén thành dạng zip, và window có thể giải nén dc vì window dc tích hợp sẵn bộ giải nén zip rồi.

Winzip giờ còn ai xài đâu nhỉ

taimienphi

winrar cũng free mà, winrar phổ biến hơn vì nó nén và giải nén được nhiều định dạng hơn

Các chủ đề có liên quan khác