nh0k_mjk0

Chào các bạn, khi một game mới ra mắt một số bạn lại gặp khó khăn không biết card màn hình của mình liệu còn đủ sức chiến, hay bạn lăn tăn khi không biết giữa 2 card màn hình cùng giá cái nào tốt hơn. Trang web sau sẽ giúp các bạn so sánh hầu như tất cả các loại màn hình với nhau về hiệu năng. Trang web liên tục cập nhận các card màn hình mới nhất và xếp hạng chúng về hiệu năng. Đó là http://www.hwcompare.com và (dung cho card cua lap)

Ví dụ như hình các bạn chỉ cần chọn 2 card mình muốn so sánh vào 2 ô rùi click compare sẽ có các thông số cho các bạn phân cao thấp 2 card này.

Bảng xếp hạng các card màn hình

Nếu dùng laptop các bạn có thể tham khảo tại

Hy vọng trang web sẽ giúp được các bạn. Thấy hay thì thanks phát nhé !!!!

mrhoang23888

2 trang này dùng để kiểm tra card màn hình cho laptop như thế nào vậy bác, vào mà không biết kiểm tra thế nào cả.

chuong_vang

các bạn so sánh dum em con amd readon 7450m với hd 3000 với , máy em chạy ss 2 card tren mà chơi game trên card 7450m mà thấy yếu hơn cả hd 3000.cụ thể em chơi Street Fighter IV trên 7450m mà fps chỉ tầm 20fps, trong khi intel hd 3k lên tới 56fps không hiểu luôn

vậy có ai chỉ mình cách khắc phục không, không thì card rời như zay nản wa. mình update card rời trên trang chủ amd được không, hình như thay đổi trinh điều khiển gì thì phải???

Các chủ đề có liên quan khác