Fallon

KO được đâu bác thớt, khi cho vô pain thì nó còn thanh tiêu đề, với mấy thanh công cụ nữa mà nữa cơ mờ. Ngoại trừ windows 8 thì khi lưu thành ảnh rồi mở lên là nhìn toàn màn hình thôi.

barbie21_9

KO được đâu bác thớt, khi cho vô pain thì nó còn thanh tiêu đề, với mấy thanh công cụ nữa mà nữa cơ mờ. Ngoại trừ windows 8 thì khi lưu thành ảnh rồi mở lên là nhìn toàn màn hình thôi. được chứ !bạn dùng paint tạo hình save lại lấy hình đó làm desktop

Connlaoi

cái này troll tụi nhà quê được. chơi với dân pro có mà vỡ mồn. Mình thì chơi theo cách khác. tạo file .bat chứa lệnh shutdown rồi nén lại bằng winar tạo thành file .exe rồi dùng yahoo gởi cho ai đó. Ai không biết chạy file đó là hết hồn 5 ngón có ngón ngắn, ngón dài; người thì có người ngu người giỏi. thím có vẻ hơi tự tin về khả năng của mình. sao không tự hiểu rằng mỗi người có một năng khiếu riêng, được cái này mất cái khác! mà ở quê thì chưa chắc lừa được đâu nhé

trẩu tre

quephuongct

được chứ !bạn dùng paint tạo hình save lại lấy hình đó làm desktop Thế mà trên không nói là cho nó thành deskop.

love_rinny016

Này ông kia, tui có vi phạm gì đâu. Có mà chém gió ý Chắc là ông này nghe mấy người trên nói không được là spam cho vui ấy mà.

zznganzz2002

Cũng vui nhờ troll bt nhưng thích mấy tấm ảnh Minh hoạ Chuẩn !! Trò này chỉ lừa mem mới thôi !! haz` chủ yếu mấy cái pic minh hoạ Vs lại mấy con Virus kia cũ rồi !!

spucsuct_218

Chuẩn !! Trò này chỉ lừa mem mới thôi !! haz` chủ yếu mấy cái pic minh hoạ Vs lại mấy con Virus kia cũ rồi !! Thì có ai bảo mới đâu. Mình chỉ xào lại thui mà.

Các chủ đề có liên quan khác