binhcong_bc

Chào mọi người

Mình đang lam bao cáo thực tập, trong yeu cau của nhà truong co ghi là danh so trang vào goc phai bên dưới trang in (khong danh số trang vao phần header va footer).

Từ truoc den giờ mình chi biet đánh so trang vào header voi footer, bây gio yeu cầu thế này, mình van không hiểu lắm.. Co ban nào hiểu yeu cau đánh so trang bên tren va biết cách lam không ? Chỉ mình với, thank cac bạn nhiều.

Aoidh

trời, thay co oái oăm thế, giờ to cung mới nghe la co kiểu đánh so trang như thế, co ma đánh bằng tay ak

Mình khong dung Word 2013. Nhung voi Word 2010 thi vao Insert, Page Number, Bottom of Page, chon mau đánh số trang vao góc dưới phải. Số trang van được đánh vao Footer (chứ đánh vào đâu?).

Brad

Xem va làm theo nhé . . ua mà sao bac không qua bên box van phòng hỏi nhỉ

Noi chia sẻ những kien thuc bạn cần biet ve các vấn de can bản như su dung Windows, tin hoc van phòng, su dung e-mail, Internet, phòng chống virus...

Post ở day cung dc mà

Tyce

Có bac nao biết kẻ duong thang dưới header trong office 2013 ko, tim mai cái thanh Drawing ma không thấy

sailamkhi_yeu25

Co bac nào biết ke duong thẳng dưới header trong office 2013 ko, tìm mai cai thanh Drawing ma không thấy chọn DESIGIN/PAGE BORDERS (o ngoai cùng bên phai tren thanh thực đơn).

đến day la ra rùi chứ

catvn8x

Đúng la oai oăm. Chưa ai danh số trang ma lai không ở vi tri head hay foot. Đúng la hoi khó. Chỉ con cach đánh so trang thủ công thôi. Chac thay muốn bạn co 1 chút động cham toi báo cáo thôi.

Các chủ đề có liên quan khác