Balgaire

Vấn de nay có thể la do webcam của ban khong làm việc, ban cai lại driver webcam xem thu co được không, nhieu khi nó không truy xuat quyền vào yahoo duoc nên không làm việc.

Van de này có the la do webcam cua ban không làm việc, bạn cai lai driver webcam xem thu có được không, nhiều khi no không truy xuat quyen vào yahoo duoc nen không làm việc. Nếu KIS chan thì khắc phuc duoc rồi bạn.

dickyheart5959

máy minh cung bị như thế này, luc truoc sử dụng binh thuong sau khi cai kis xong không gọi được. ma co cách nào de minh không thoát kis ma vẫn su dung dc không vậy

Ethelbert

Đúng la do KIS thật, bat buoc phải tắt KIS ha bạn? cí cach nao khác nữa không?

thanks!

cophuthuynho_25

hehe cai này đơn gian ma bạn, hiện tai may bạn dang xai phần mem virus nào. Mình dang xai kasperky mỗi lan kasperky chạy là không the gọi video tu yahoo dc. Chỉ can exit ( thoát cai icon ở góc phai man hình) rồi out yahoo vao lai là gọi bt. Bạn xem may bạn dang xai phần mem virus nào. Có the loi giống mình đó. quá chuan hic híc thank bạn

cài lai yh xem sao bạn. lấy ban moi nhất ấy. ma co thể ng chat voi bạn họ onl = phone nen nó cũng k hien thẻ gọi thoai voi gọi video đâu.

Cùng phien ban nhưng cũng phai cung language nữa nhá,đa số thuong xai language english(gọi trong nuoc lẫn nước ngoài),tốt nhất ban nen down từ trang yahoo cua my thay vì o viet nam(khi đó no se có cái thanh thay doi language trong màn hinh dang nhập,còn phiên bản Vn thi hình như không @@),mình da tung bị,cứ tưởng la phiên bản cũ nên da download yh VN ve va vẫn không gọi được,thử 1 lan nữa với vesion moi nhất của YH My thì ... mission success!!

Greely

cái nay minh cũng từng bị rồi, ban co thể làm như sao. .cac ban vào cấu hình -> sau khi vao cau hình nó se chon Hình cái hop mau nâu, các ban chon phần hệ thong mang -> tiếp theo chon Quản lý ung dung -> Các ung dung -> Tìm den thu mục yahoo bo chon yahoo lưu lại. ok

Các chủ đề có liên quan khác