gmtd_thth

chào các bác

các bạn cho em hỏi 1 chút được không

em vào facebook của em, khi kich vào facebook của bạn bè thì một số bạn của em trên url lại hiển thị ID=... mà không hiển thị email của người dùng

các bạn có thể giúp em xác định được email của người dùng để đăng nhập vào facebook không ạ

Thanks!

loveky2707

Trong tường của họ bạn vào phần thông tin sẽ có e-mail.đó là e-mail mà họ nhập vào đấy

khucdotri

Không có bác à, chỉ có 1 số người cho biết email của họ, còn 1 số người thì không, làm sao nhỉ

Terran

Bạn cần mail đăng nhập của người khác làm gì thế , đinh hack nick à .

aloha88323

Bạn có thể tham khảo [Cuốn sách trực tuyến] tìm lại Password và phương pháp phục hồi an toàn dữ liệu

Cuốn sách là những vấn đề nóng bỏng của tin học hiên nay, mỗi vấn đề nêu ra đều gắn bó sâu sắc với tình hình thực tế và được giải quyết 1 cách triệt để và rõ ràng. Mỗi thao tác đều có hình ảnh minh họa rõ ràng. Phương pháp tiến hành theo từng bước phù hợp với tất cả đối tượng từ cơ bản đến nâng cao.

Tim

Có 1 cách ngược lại là từ email có thể biết được Facebook của người ta. cách này dễ hơn nhiều cách của chủ thơt

Worton

mình cũng rất muốn biết cách tìm mail dùng đăng nhập facebook, không lẽ không có cách nào?

tctuvan

Chỉ có cách tìm ngược

Bạn gửi lời mời INvite tới 1 email, là sẽ biết facebook của người đó

Các chủ đề có liên quan khác