sao của em chỉ định dạng được mỗi yahoo như bác nói. còn vào website thì nó k hiện lên cái như yahoo để mà thêm tên đăng nhập với pass.

sevenlove_8k

Chào các bạn !

Làm như trên là Ok rồi nhưng một vấn đề đặt ra là, tui muốn đổi dấu vân tay từ ngón tay trỏ (đã đặt trước kia) sang ngón khác (do vân tay bị dập) thì làm thế nào?

dragonkomoddo

cái link phần mềm vân tay windows 64bit die rùi bạn ơi

up lại giúp nhé

tks!
Chào tất cả các bạn!

Hôm nay mình xin giải đáp thắc mắc về chức năng quản lý nguồn điện (tức "Dell-Battery-Meter"), bảo mật (an ninh) dấu vân tay của các dòng như Dell Vostro 3550,3560,...

Mà những dòng này thông thường các bạn không biết mở chức năng Battery-Meter, bảo mật (an ninh) dấu vân tay, vì nó không tương tự những dòng khác (mới test trên Win7 thui).

I/ Đầu tiên là Dell-Battery-Meter:

b1: các bạn vào trang dell

b2: Chơi số Service Tag vào( số này ở dưới máy ấy ) . Làm theo hình nhé. Chon theo cái ô vuông ấy.

[/url]

b3: cài xong nó như thế này. click chuột phải vào biểu tượng cục pin dưới màn hình.

Tích vào cái ô trong khung ấy. Thì khi cắm sạc nó sẽ không sặc pin mà dùng nguồn.

II/ Tiếp theo là bảo mật (an ninh) dấu vân tay : đang cập nhật mạng bị lỗi

Làm tương tự như ở trên vào trang

Điền số Service Tag và tải cái trong ô vuông này nhé. Tải xong kích vào cài như bình thường.

Vào kiểm tra diver thấy như thế này là ok.

Kiểm tra ok thì tải cái này về :

Bản 64 bit windows 7 :

Bản 32 bit windows 7 :

Chọn 1 trong hai cái trên tuỳ từng trường hợp từng máy nhé. 32bit hay 64 bit. Máy mình là 64 bit.

Cài nào . Cài thì cứ next next nhé. xong thì khởi động lại máy.

Sau đó làm như trong ô vuông nhé.

Chọn tương tự như trong ô vuông và bỏ tay ngón tay đúng với ngón tay bạn chon vào quét nhé. quét 4 lần

Xong rồi thì áp dụng thử với yahoo. Mọi thứ khác đăng nhập cũng tương tự như thế.

Điền tên đăng nhập và pass vào ôhai cái ô ở trong ô vuông ấy. rồi nhấn ok.

Xong từ nay mỗi khi đăng nhập yh thì chỉ cần quét dấu vân tay khởi đánh mõi tay. khởi sợ keylog. khỏi sợ soi pass . Mọi thứ khác cũng tương tự.
Lưu ý: Khi vào windows các bạn cũng phải quét dấu vân tay. hay pass lúc nãy ta đánh khi cài

Ai vào xem thank mình phát có tinh thần nhé

quynhhoa244

chu thot cho lại cái lick download, o mediafire bị tèo rồi, e đang dùng vostro 3350 tìm mãi cái digitalpersona để cài cho đúng không thấy. ae cho ý kiến với

baoquyen_ly

chán quá.tải phần mềm về rùi chạy dk rùi mà khi căm sạc vào no vẩn sạc pin như truớc kia.

mọi ng giúp mình với...........thank

Các chủ đề có liên quan khác