hong.traitim

Hack (Cheat) IGI 2_Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt, hack, + IGI 10 [media fire]_ bản rip Download nhanh

magenta_1111 Mission nào bạn ?

Chính nó

LeE_TiN

Hack (Cheat) IGI 2_Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt, hack, + IGI 10 [media fire]_ bản rip Download nhanh

Vãi IGI 10

Osmund

Home Sweet Home Vãi IGI 10 Làm j có IGN 10 ?????????

ban up lại cái file002 trong disk1 dùm được k vậy .. mod click vào link rùi bạn cứ click vào Click here to start download from MediaFire.. xem nó quay 1 lúc rùi lại như ban đầu k down được .. tất cả các file mình down hết rùi còn mỗi cái file này k làm sao dow được nản gê

Ignado

magenta_1111 Làm j có IGN 10 ????????? Thế mới vãi

catvn8x

link file 002 đây mod click xem có down được k ... chắc chắn 1 điều là die .. mấy bạn cũng test thử coi link còn k

---------- Bài thêm lúc 12:15 ---------- Bài trước là lúc 11:41 ----------

tui hỏi mod 3 cái nhé

+) bản rip để làm chi ....tui dow cả 2 bản rùi nhưng giải nén thì chỉ được 1 bản , giải nén xong lại ra 1 bản giải nén nữa là IGI 2 Covert Strike , trong cái bản này lại có 2 bản nén nữa chả hiểu để làm gì

+) 2 cái disk 8 file đấy down về để làm gì

III. DOWNLOAD LINK 8 phần

Disk 1

Disk 2
.........trong đấy cái file 002 trong disk1 là k down được ( tui nói cái này k down được k ýt hơn 3 4 lần rùi nhưng mod k có ý kiến gì ) còn cái disk2 thì dow hết > gép file xong nó ra disk2 rùi ,,disk2 để làm gì tui cũng k bt ( cái này hỏi sau vậy )

+) nếu có cả 2 disk1 vs disk2 rồi thì làm gì nữa ( chưa down xong disk1 ) ông chỉ dẫn khó hiểu kinh khủng luôn ..

trangbeauty_103

cauhai_92 link file 002 đây mod click xem có down được k ... chắc chắn 1 điều là die .. mấy bạn cũng test thử coi link còn k

---------- Bài thêm lúc 12:15 ---------- Bài trước là lúc 11:41 ----------

tui hỏi mod 3 cái nhé

+) bản rip để làm chi ....tui dow cả 2 bản rùi nhưng giải nén thì chỉ được 1 bản , giải nén xong lại ra 1 bản giải nén nữa là IGI 2 Covert Strike , trong cái bản này lại có 2 bản nén nữa chả hiểu để làm gì

+) 2 cái disk 8 file đấy down về để làm gì

III. DOWNLOAD LINK 8 phần

Disk 1

Disk 2
.........trong đấy cái file 002 trong disk1 là k down được ( tui nói cái này k down được k ýt hơn 3 4 lần rùi nhưng mod k có ý kiến gì ) còn cái disk2 thì dow hết > gép file xong nó ra disk2 rùi ,,disk2 để làm gì tui cũng k bt ( cái này hỏi sau vậy )

+) nếu có cả 2 disk1 vs disk2 rồi thì làm gì nữa ( chưa down xong disk1 ) ông chỉ dẫn khó hiểu kinh khủng luôn .. Thanks bác, mình giải KẾT cho bạn hiểu nhé

1. Bản rip nghĩa là bản đó vừa nén lại nhẹ nhất có thể bằng CMD, bạn download về là 500Mb, nhưng xả nén ra thì lên tới 2GB

2.Bạn dùng 2 link này

Link RIP

link kia mình chưa test

bên trong 2 link này có file hack và tất cả các màn trong game

3.chua test link đó nên bạn dùng Link rip nhé

Chúc bạn chơi vui

---------- Bài thêm lúc 18:25 ---------- Bài trước là lúc 18:19 ----------

magenta_1111 Làm j có IGN 10 ????????? Tội nghệp mấy bạn, Game IGI 10 mấy bạn chưa chơi bao giờ à

video trong game IGI 10

Thấy chưa, vậy mà bảo là khoogn có IGI 10 à :p

oh thank cuối cùng thì cũng chơi được .. mà chỉ dùng link rip thôi vừa chơi được rùi thế mà tui đi down 7 file kia k bt để làm gì nữa .. hình như tui hack k được .. chắc tại tui làm sai gì đó

quyen_anh

cauhai_92 oh thank cuối cùng thì cũng chơi được .. mà chỉ dùng link rip thôi vừa chơi được rùi thế mà tui đi down 7 file kia k bt để làm gì nữa .. hình như tui hack k được .. chắc tại tui làm sai gì đó Bạn để file hack cùng thư mục với game, sau đó bật hack ấn run Game, ấn các phím f4 tới f7 để hack, ấn f8 để trở về bình thường nhé

Mấy link kia mình dự phòng ấy mà, hi hi

thangnospam Tội nghệp mấy bạn, Game IGI 10 mấy bạn chưa chơi bao giờ à

video trong game IGI 10

Thấy chưa, vậy mà bảo là khoogn có IGI 10 à :p XIN LỖI NHÉ!

Chủ thớt ngu value. Nhiệm vụ thứ 10 của I.G.I 1 mà bảo là I.G.I 10 à. Học lớp mấy rồi ?

Xin lỗi lần nữa... Tính mình hay nói thẳng

quang_nghia1984

Bạn lên google search IGI 10 về chơi đi nhé, , đừng nói nhau như vậy chứ

antony_9x

thangnospam Bạn lên google search IGI 10 về chơi đi nhé, , đừng nói nhau như vậy chứ

Chết cmn cười

Home Sweet Home

Chết cmn cười

Có cần đưa link cho hok, IGI 10 nhá

nhoc_buon0412

thangnospam

Có cần đưa link cho hok, IGI 10 nhá ờ đâu

---------- Bài thêm lúc 21:05 ---------- Bài trước là lúc 20:48 ----------

Chủ thớt đâu roài

justin_9006

ec link dự phòng sao k nói để tui down hết 7 foel về rùi hjx.. thank nhé cuối cùng thì hack cũng được lun .... hj

onelove_scupid

cauhai_92 ec link dự phòng sao k nói để tui down hết 7 foel về rùi hjx.. thank nhé cuối cùng thì hack cũng được lun .... hj Mình thấy bạn vui thiệt, có 2 link không download đi download 7 link, hì hì, thanks bạn vừa test game này nhé, có gì thắc mắc về game này bạn cứ hoi mình, ok

Cranleah

sao k nói là link dự phòng.. mà chuẩn file 002 bị die.. bấm thank cho cái thick

lop9c0708_pro

cauhai_92 sao k nói là link dự phòng.. mà chuẩn file 002 bị die.. bấm thank cho cái thick thanks bạn nhé, hihi, chúc bạn chơi IGI 2 vui

Các chủ đề có liên quan khác