truongboy_kute

Hack (Cheat) IGI 2_Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt, hack, + IGI 10 [media fire]_ bản rip Download nhanh

Home Sweet Home IGI 1O đâu bạn Đang lập topic up IGI 10, khi nào xong sẽ thông báo

blue_ruby

Hack (Cheat) IGI 2_Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt, hack, + IGI 10 [media fire]_ bản rip Download nhanh

thangnospam Đang lập topic up IGI 10, khi nào xong sẽ thông báo

Thế à. Mình cho bạn 1 tuần nhé. Sau 1 tuần nếu bạn không lập được thì bạn del nick nếu bạn lập được thì mình del nick. Chơi k

it_pro_hi

thangnospam thanks bạn nhé, hihi, chúc bạn chơi IGI 2 vui hjx bảo thank mà có thank đâu

sesslanhlung

cauhai_92 hjx bảo thank mà có thank đâu mình thanks tất cả tất cả người vào topic của mình mà , thanks bạn rồi mà , chơi game vui nhá

hahaihailc

Re: Hack (Cheat) IGI 2_Hướng dẫn chi tiết cách cài đặt, hack, +

toi cai choi dc roi` nhung xin loi ong không co map chi 1 map duy nhat

trungtara

link hack die ròi mày oi

tctuvan

Link bản cheat mới đây

zKimTieuThuz

gi the khong biet? kêu là hướng dẫn hack ma co thay hd gi đâu trời ? load về chép vào muc IGI 2 ấn vào heat song no vao luon game mà có thấy hack hủng gì đâu tròi. hd cai gi nào chủ thớt ?:)

tctuvan

Trích dẫn từ zKimTieuThuz:
gi the khong biet? kêu là hướng dẫn hack ma co thay hd gi đâu trời ? load về chép vào muc IGI 2 ấn vào heat song no vao luon game mà có thấy hack hủng gì đâu tròi. hd cai gi nào chủ thớt ?:)

Bạn không download cái file Cheat IGI2 à. Down về rồi giải nén, cho vào thư mục cài game. Rồi chạy nó, rồi bấm Run Game.

Các nút hack thì xem lại bài viết đầu

zKimTieuThuz

toi lam như bạn nói đó.... song vào được 1.2 p thì bị đá văng ra mà chưa nhìn thấy hack đâu cả// chán quá bạn à >

tctuvan

Trích dẫn từ zKimTieuThuz:
toi lam như bạn nói đó.... song vào được 1.2 p thì bị đá văng ra mà chưa nhìn thấy hack đâu cả// chán quá bạn à >

Thế bạn thử chơi bình thường, không hack xem. Nếu vẫn bị đá văng thì có thể máy bạn không chơi được game này

tctuvan

Trích dẫn từ fuckyou1102:
ad ơi phải tải cả 2 link này về à?

Tên bạn hơi mất mỹ quan đó. Link đầu là link game, bắt buộc cài. Còn link 2 là link bản cheat để hack thêm các chức năng ẩn trong game ấy mà, có thể tải có thể không

tctuvan

Trích dẫn từ bmtprobmt123:
sao em hách bất tử máu không được vậy admin

Em download cheat chưa? Down về giải nén vào thư mục cài game rồi chạy cái file cheat dvttrn.exe
Ấn f4 máu bất tử

Vinhkaka88

Ad ơi hack hộ mình game emperor legend với. Thank ad trước nha

[ Post bai thong qua Mobile ]

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ Vinhkaka88:
Ad ơi hack hộ mình game emperor legend với. Thank ad trước nha

[ Post bai thong qua Mobile ]

Game trên điện thoại à? thế hack sao được

Các chủ đề có liên quan khác