bản này tớ thấy hay nhưng hok hài lòng ở chỗ là cái em sonata hok hề nhẹ file txd và dff của nó nặng hơn 10mb máy ram tầm cỡ mới chơi nổi bạn cho mình xin tên em ấy về để mình bỏ ra cho em khác vào

em hok khoái libe ti với dream lắm vì vẽ tệ quá em cho xe đua vào cho lành hì hì ___ CBR rồi thì yamaha R1 đẹp chán

sau khi test 30 phút chạy quanh thì có nhận set sau ( máy mình ram 1 gb card 256 CPU 2.9 GHZ )

mình có chút kinh nghiệm mod xe nhưng phải nói rằng đây là bản rất tệ __ chủ thớt chỉ mod xe mà quên add thêm những file có đuôi số như 1 2 3

chẳng hạn bravura1.txd nó hok quan trọng nhưng sẽ thêm thú vị

nữa là chủ thớt hok hề add 1 chiếc nào có bodykiss mà mình để ý chiếc 350Z tên game là uranus đó __ rõ là chiếc đó có cả bộ body cực vừa mà chủ thớt bỏ qua

tiếp nữa là cách add xe của chủ thớt rất vô lí và tớ xin lỗi nhưng hình như chủ thớt làm bản này cho vui rồi KẾT thì share cho anh em thì phải xe cộ rất tùm lum và rõ là có nhưng chiếc xe tương tự thế dung lượng nhỏ hơn và vẫn đẹp vì nội thật hơi sơ sài ( có ai chú ý đến nội thất đâu chỉ trừ ai đó sài wwin XP dùng CamHack thì còn lục vào ) nhiều xe nặng quá khiến tình trạng xe cộ đâm nhau rầm rầm mà quá khó điều khiển _ có những chiếc xấu tệ mà lại thuộc vào loại hay xuất hiện thì chủ thớt cho nó dung lượng nặng quá ví dụ chiếc mecsedex 7 chỗ màu cà phê đó ( tớ quên tên ) tên trong game là landtass đó nó thô xấu nặng và cả chiếc ranlrove nữa và hình như handling chiếc đó hok khớp __

nếu chủ thớt đồng ý tớ và chủ thớt có thể bắt tay làm 1 bản mod xe khá hơn __ vì tớ cũng mê mod xe cộ lắm __ và tớ có chút kinh nghiệm nhỏ + KẾT xem xet dung lượng của xe và nó hợp lí hay hok khi đưa vô game ___ nếu dc chủ thớt Phần mềm yahoo caubebuon_cangayvui

tớ có kha khá xe dung lượng nhỏ mà đẹp thank chủ thớt công post

boy9x_codon_hp

mình mod bản này chơi ra đường load rất chậm, vào làm nv thì màn hình phải đen 2-3' nó mới load xong

peheo_078

mình sẽ bắt tay làm bản mới cho ae, đang liên lạc với thungphilantron

vì bản này mình mod nhiều xe chất lượng cao, toàn hơn 10mb nên lúc chơi máy yếu load game rất chậm

sr tất cả ng

---------- Bài thêm lúc 10:41 ---------- Bài trước là lúc 10:36 ----------

đây là phần mềm mình dùng để mod, bạn nào muốn làm 1 bản xe mình KẾT thì dùng phần mềm này nhé

Bạn dùng phần mềm này xem xe nào KẾT thì trích xuất ra rồi cài vào 1 bản GTA mới cũng bằng phần mềm này nhé

Copy vào thư mục GTA của bạn

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ locvippro:
Ad ơi cài vào thư mục nào ?

Thư mục bạn cài game, thường là ở ổ C:/program files/Rock star / GTA San....
Bạn cứ lục trong program files sẽ thấy

Các chủ đề có liên quan khác