binhuecity

Phiên bản mới nhất của Angry Birds là Angry Birds Rio, với nội dung xoay quanh cuộc hành trình tới thành phố phép thuật Rio de Janeiro, "những chú chim giận dữ" có nhiệm vụ giải cứu bạn bè bằng cách tiêu diệt những kẻ bắt cóc.

Angry Birds Rio phụ thuộc theo cốt truyện của bộ phim hoạt hình vui nhộn Rio được công chiếu tại Việt Nam vào ngày 8/4 vừa rồi.

Trên chuyên trang Facebook của Angry Birds, hàng vạn thành viên tỏ ý suốt ruột và rất mong chờ phiên bản mới này ra đời. Đáp lại sự ủng hộ của người chơi, nhà sản xuất Rovio vừa ấn định thời (gian) gian ra mắt bản cập nhật vào tuần tới. Rovio tiết lộ lần cập nhật lần này hứa hẹn rất nhiều điều bất ngờ và thú vị cho người chơi khám phá.

Hướng dẫn Cr-ack

Giải nén ra, setup bình thường, cài xong mở file Cr-ack lên, nhấp vào chữ patch sẽ hiện lên 1 bảng chọn đường dẫn đến thư mục bạn cài game. Xong,bạn mở file notepad có trong forlder bạn giải nén để copy key, tiếp theo bạn vô file angry bird rio.exe chơi, nhấp vô "CLICK TO ACTIVE FULL VERSION", bạn paste key vừa mới copy ở notepad vô, vậy là xong, ẹnoy. Hay nhớ tks!

Download:

pass: ketnooi.com

Johnnie

bishock1010 link die ròi chủ thớt ơi post lại dùm cái @young666 Link đâu có die đâu, bạn thử lại xem!

sexylangtu

mình làm đúng như bạn chỉ dẫn mà sao không được ban ơi. minh paste nhưng nò hiện len dòng tiếng anh co nghĩa la má key bi lỗi, cái mã khac (mình dịch như thế) bạn giupfminh vs, mình kết game nay lắm. thanks trc nha

He0_Style

kết phim hoạt hình con này,giờ down game về chơi xem thế nào.hy vọng sẽ thick nó như xem phim,hjhj.thank bác cai nè

baby_kieu

thanchet9988 cho em hoi day co fai la key cua no không a. em dung roi nhung không dc a xem giup em nhe thank THET-ALEV-LEFR-USWO .... @young666 uhm. chủ toppic cho hỏi tí. đó có phải là key không vậy, mình vo không được, hjc hết chơi được nữa rồi

Các chủ đề có liên quan khác