hainv007

Tổng hợp Game xây dựng, quản lí thành phố ( máy có cấu hình trung bình vẫn chơi được)

Thank đang down về chơi

minhtran0397

Tổng hợp Game xây dựng, quản lí thành phố ( máy có cấu hình trung bình vẫn chơi được)

thank!!phat huy nhen!!hiheeeeeeee

win_ha

Sim City 4 pass giải nén là gì

Ellery

NewBie-BR Bác vào trang này test thử xem :

---------- Bài thêm lúc 07:56 ---------- Bài trước là lúc 07:49 ----------

Nhân tiện cấu hình Crysis của bác đây( đây là cấu hình thử nghiệm ):

System: Intel Pentium 4, 2.8 GHz

RAM: 1.17 GB

VGA: Inno3D Geforce 7300 GT 512 MB

Cấu hình tới thỉu:

OS - Windows XP or Windows Vista

Processor - 2.8 GHz or faster (XP) or 3.2 GHz or faster* (Vista)

Memory - 1.0 GB RAM (XP) or 1.5 GB RAM (Vista)

Video Card -256 MB**

Hard Drive - 12GB

Sound Card - DirectX 9.0c compatible

Cấu hình yêu cầu:

OS - Windows XP or Windows Vista

Processor - 2.8 GHz or faster (XP) or 3.2 GHz or faster* (Vista)

Memory - 1.0 GB RAM (XP) or 1.5 GB RAM (Vista)

Video Card -256 MB**

Hard Drive - 12GB

Sound Card - DirectX 9.0c compatible Ôi em lạy bác, cái cấu hình thử nghiệm kia chắc lại lôi bên hanhtrangsinhvien ra. Với cái cấu hình đó thì chơi crysis ở mức 640*320 All Low còn đang giật.

Còn máy có cấu hình trung bình là ít nhất như thế này:

CPU Dual-Core

2GB Ram

VGA 7600GT trở lên.

Mấy game bác post thì phải ghi là cấu hình yếu cũng chơi được chứ? Ngày xưa nhà em 1GB Ram, VGA onboard G31 chơi Sim City 4 ầm ầm

Ryley

hay đó bạn à.....mình KẾT mấy loại game này

thank bạn nhé

gainhaque

dangxunb Ôi em lạy bác, cái cấu hình thử nghiệm kia chắc lại lôi bên hanhtrangsinhvien ra. Với cái cấu hình đó thì chơi crysis ở mức 640*320 All Low còn đang giật.

Còn máy có cấu hình trung bình là ít nhất như thế này:

CPU Dual-Core

2GB Ram

VGA 7600GT trở lên.

Mấy game bác post thì phải ghi là cấu hình yếu cũng chơi được chứ? Ngày xưa nhà em 1GB Ram, VGA onboard G31 chơi Sim City 4 ầm ầm Ok! Mình sẽ sửa lại. Tại sợ để cấu hình íu bác nào không chơi được lên mắng thì chết dở!

Sim City 4 ngày xưa máy cũ có 256mb Ram card on 8Mb mà vẫn chơi được bình thường mà bạn !!

Troyes

Regent Sim City 4 ngày xưa máy cũ có 256mb Ram card on 8Mb mà vẫn chơi được bình thường mà bạn !! Ok! Mình sẽ sửa lại để nhìu bạn khỏi bỡ ngỡ!

mysteriousm62

Thank bạn vừa đóng góp!

vay_xep_li2007

Thank ong ban rat nhieu khi da up may tro choi nay len cho moi anh em thuong thuc .nhung sao minh dơnload ve ma không choi duoc hichic.ong ban chi cach voi

ga_con85

tuoibuon Thank ong ban rat nhieu khi da up may tro choi nay len cho moi anh em thuong thuc .nhung sao minh dơnload ve ma không choi duoc hichic.ong ban chi cach voi bị lỗi gì thì bạn nói anh em mới giúp được chứ bạn !!

kumpie_xjkue

Đúng đó. các bạn download về có lỗi gì post lên ae sẽ hỗ trợ hết mình!!!. Có hình càng tốt

iron_pigeon_vqs

Mình KẾT game poseidon lắm. Thanks bạn nhaa.

Tremayne

La thanh vien ma khong lay dc link chan qua a`. lam the nao de lay duoc bay gio.

lynk_chick1501

beiuhieu La thanh vien ma khong lay dc link chan qua a`. lam the nao de lay duoc bay gio.

Bạn vào đây mà phàn nàn zới BQT !!! Còn nếu vẫn không được thì để lại nick yahoo cho mình, mình sẽ sand link cho!

Napier

thank very much

Azzai

game rất hay thank bạn

Adriyel

Có game nào nặng không , miễn có đồ họa đẹp và cốt truyện hay là dc rồi

nguyenthuy_2603

thedeadpanda Có game nào nặng không , miễn có đồ họa đẹp và cốt truyện hay là dc rồi Game xay dung ah ban . Kho ah nha! De mih tim

Các chủ đề có liên quan khác