Iosep

[MF]Toàn tập về Left 4 Dead 2

langtu347 kiểm tra giúp mình part 8 mediafire được không mình không down được Bạn reset modem để thay địa chỉ IP mới rồi tiếp tục download nhé

connie_leong

Jeremy.9999 Bạn reset modem để thay địa chỉ IP mới rồi tiếp tục download nhé

mình down được rồi chuyển link qua IE lại down được

Ryley

Xin lỗi các bạn nhé do quá trình upload file lên MF có chục chặc lên "part3" của Link MF vừa bị lỗi phiền các bạn download Link Azsharing(yên tâm 100%) nhé. Link MF mình đang up lại part3 còn các part khác k bị làm sao cả.

Thành thật xin lỗi các bạn trog vấn đề này

Sugn

vấn đề này mình vừa giải quyết được rồi

các bạn open part 3 lên rồi vào tool rồi chọn repair archive bạn sẽ được 1 file rar mới có tên là rebuilt.... bạn xóa file cũ đi rồi đổi lại tên file mới sau đó giải nén bình thường

Sigfrid

langtu347 vấn đề này mình vừa giải quyết được rồi

các bạn open part 3 lên rồi vào tool rồi chọn repair archive bạn sẽ được 1 file rar mới có tên là rebuilt.... bạn xóa file cũ đi rồi đổi lại tên file mới sau đó giải nén bình thường mình vừa làm như vậy nhưng không được, giải nén đến part 3 thì nó báo thế này

bạn fix giùm mình với

Norwyn

manhlinh12b mình vừa làm như vậy nhưng không được, giải nén đến part 3 thì nó báo thế này

bạn fix giùm mình với Mình vừa thông báo rồi mà do quá trình upload lên MF có chục chặc nên part 3 bị lỗi phiền các bạn chờ đến ngày mai là sẽ có link part3 ngon lành. Bây h giờ mình đang fix lại nhưng các bạn vẫn có thể download link Azsharing như bình thường. Những bạn nào vừa down link MF đừng xóa các part khác nhé cứ để đó đợi ngày mai là sẽ có link part 3 cho các bạn.

Thực sự xin lỗi về vấn đề này mong các bạn thông cảm nha

anhbang821987

mình có bản l4d2 mà không phải tải trang này. mình down = torrent. khi ở menu thì có âm thanh bt nhưng lúc chơi thì không có tiếng động gì. mình không nói là mất tiếng hoàng toàn vì còn nghe tiếng yahoo. vừa kiểm tra thư mục sound và các file âm thanh vẫn đầy đủ không bị lượt bỏ. ai giúp mình fix lỗi này với

tieutusitinh1

Chủ theard vui lòng check lại part i của link Azsharing nha . Mình không thể nào down được. Chỉ còn thiếu file đó

britney_jean46

xzibit1994 mình có bản l4d2 mà không phải tải trang này. mình down = torrent. khi ở menu thì có âm thanh bt nhưng lúc chơi thì không có tiếng động gì. mình không nói là mất tiếng hoàng toàn vì còn nghe tiếng yahoo. vừa kiểm tra thư mục sound và các file âm thanh vẫn đầy đủ không bị lượt bỏ. ai giúp mình fix lỗi này với Bạn vừa thử vào options trong game kiểm tra audio xem vừa bật chưa

ztottiz Chủ theard vui lòng check lại part i của link Azsharing nha . Mình không thể nào down được. Chỉ còn thiếu file đó
Link Azsharing file i mình vẫn down bt được mà chắc là do sever hôm qua quá tải thôi nhưng mình vừa thử rồi vừa download được (24/1/2011) .

Bạn gắng đợi đến ngày mai nha mình hứa trong ngày mai sẽ up cho các bạn part3 link MF. Vì sáng mai mình phải đi học đến 5h chiều mới về nhà. các bạn cứ yên tâm nha

P/s: Cách download file AZSharing k giới hạn
Như tất cả người vừa biết AZSharing là trang upload/download high speed ở Việt Nam, rất KẾT hợp cho chuyện làm sever phim HD,DVDrip, HDrip,...(Với quán net 23 máy sử dụng đường truyền FTTH 15Mbps, dùng IDM download cho kết quả 3-4Mb/s - rất nhanh so với Media Fire). Tuy nhiên với những ai đăng ký tài khoản thành viên dưới dạng Free thì lại bị hạn chế về thời (gian) gian chờ cho đợt download kế tiếp (10 phút) mà muốn upgrade lên Premium thì lại không có tiền. Vì vậy để giải quyết vấn đề dùng tài khoản free mà được download không giới hạn file cùng 1 lúc giadat31892 vừa nghĩ ra một cách và khi thử nghiệm thấy thành công mỹ mãn, hôm nay giadat31892 sẽ sẻ chia với tất cả người cách làm:

1.Đăng ký nhiều tài khoản Free, càng nhiều càng tốt.

2.Đăng nhập trên AZSharing trước khi download ( đăng nhập bằng 1 tài khoản), sau đó tiến hành download như bình thường, nếu nhanh tay thì 1 acc có thể download liên tục 2-3 file.

3.Nếu hiện ra bảng thông báo chờ thì đừng có e sợ gì cả, lập tức tắt các trang mà đang chờ download và logout acc, login bằng acc khác, ví dụ bạn đang mở 5 trang AZSharing để chờ download nhưng mới đến trang thứ 3 hiện ra thông báo chờ đợi thì tắt các trang 4 và 5 đi, còn trang 3 thì logout tài khoản hiện tại và đăng nhập bằng tài khoản Free khác.

Đây là link đăng ký acc Free:

4.Sau khi đăng nhập bằng acc khác xong thì lại tiếp tục download như bình thường thôi

Chú ý: tài khoản mà bắt phải chời 10 phút thì hãy để 10 phút mới đăng nhập lại thì mới có thể tiếp tục download, nếu đăng nhập sớm hơn thì vẫn phải chờ cho hết thời (gian) gian chờ đó (Chính vì điều này mà mới cần nhiều acc Free).

Sorry tất cả người có vẻ bài này dài nhưng giada31892 muốn chỉ dẫn cụ thể để tất cả người có thể thành công với xác suất cao nhất. Tuy ta mất thời (gian) gian để logout và login nhưng giadat31892 tin rằng chúng ta chỉ mất có chưa tới 10s thay vì 10 phút chờ đợi.

Nguồn: Người VN dùng hàng Free mà

ban oi check part i dùm mình, sao không download đươc, cái bạn nói down đươc ở trên là part j mà

Jeremy.9999 Bạn vừa thử vào options trong game kiểm tra audio xem vừa bật chưa vẫn mở bạn ơi

tung_264

manhlinh12b mình vừa làm như vậy nhưng không được, giải nén đến part 3 thì nó báo thế này

bạn fix giùm mình với banl cứ tìm đến part 4 rồi giải nén tiếp là được

Nicky

hi có có nguyên cả đĩa cài rùi mạng nhà mình down tren mf nãn lắm

chơi hay lắm

Nk_no1

cái này mình chơi trên gg lâu phết rồi dạo này đang cod6 nên ít chơi có khi lại quay lại cũng nên thank chủ top nhá phải nói bài viết of bạn quá đầy đủ

Wynton

Mình cũng bị Part I AZSharing bạn vui lòng check hộ mình với . Người thứ 3 bị rồi

Marciano

langtu347 banl cứ tìm đến part 4 rồi giải nén tiếp là được nó báo thiếu part 3 mà bạn, mình chọn đến thư mục chứa file rồi nhưng không add được, chờ chủ thớt up lại part 3 @@

Aoidh

Máy mình có chơi được không vậy và nếu chơi có bị giật không

Các chủ đề có liên quan khác