hoangtu548

bảo_bingà Bạn này , tiếng anh hay sao đây ??? mình mới download được ! Bao_Binga Bản eng đó bạn

Baby | DieHard Ở fr nhiều bạn KẾT yu-gi lắm

Topic sẽ đông khách Thanks bạn

Mình đang định update thêm bộ yugioh power of chaos cho nó đầy đủ

ngochai_tp1995

ntkjen Nản quá, toàn game phải chạy = giả lập. Máy cùi đành bó tay thôi Giả lập ps1 máy cùi chạy ngon lành cành đào

ntkjen Nản quá, toàn game phải chạy = giả lập. Máy cùi đành bó tay thôi Bạn chơi games NDS ý giả lập No$GBA 2.6a nhẹ mà

ve_dai

giao1510 Bạn chơi games NDS ý giả lập No$GBA 2.6a nhẹ mà +1 , cái đó nặng hơn GBA có tí xíu , ak` nhắc đến mới nhớ , bạn add thêm all game Yu-gi trên GBA lun đi cho nó mấu

vulinh_pc

Baby | DieHard +1 , cái đó nặng hơn GBA có tí xíu , ak` nhắc đến mới nhớ , bạn add thêm all game Yu-gi trên GBA lun đi cho nó mấu Để mình update thêm

ghostpro1991 Không có PC à Mình vừa update thêm Yu-Gi-Oh! Power of Chaos rồi

Baby | DieHard Giả lập ps1 máy cùi chạy ngon lành cành đào Yugioh trên ps1 hình như chỉ có bản Yu-gi-oh - Forbidden Memories thôi thì phải. Đồ họa xấu mà card cũng ít nên cũng chán.

Briggebam

bạn ơi. mình down bản ps2 về chơi trên pc có được ko? và có tương tự khi chơi ở ps2 ko?

Placido

wind9488 bạn ơi. mình down bản ps2 về chơi trên pc có được ko? và có tương tự khi chơi ở ps2 ko? tương tự ps2 thì mình cũng k rõ nhưng muốn chơi bản ps2 thì bạn phải download giả lập về thì mới chơi được

dragon_silver112 chủ thớt chắc ghiền yu gi lắm mới sưu tầm dc như vậy thanks đang tìm mấy cái yu gi DS Chuyện, mình là fan yugi mà

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ôn tập Dịch tễ học CTUMP (TỔNG hợp từ các đề THI) có đáp án Y dược 1
D Tìm hiểu về vai trò, quá trình tổng hợp và phân giải các Axitamin trong cơ thể người và nguyên liệu thực phẩm Khoa học Tự nhiên 0
A Tổng hợp và xác định các đặc trưng của một số hydroxide cấu trúc lớp kép ứng dụng trong xử lý môi trường Khoa học Tự nhiên 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
N Tổng hợp kiến thức về các kỳ thi tiếng anh có giá trị hiện nay Tài liệu Cơ bản 0
P Nghiên cứu tổng hợp các khoảng chịu lửa chứa Nhôm, Silic từ hóa chất tinh khiết và từ bã thải bùn đỏ Kiến trúc, xây dựng 0
B Giáo án tổng hợp các môn lớp 1 - Trường tiểu học Hoa Thủy - Năm 2016 - 2017 - Tuần 1 Luận văn Sư phạm 0
T Báo cáo tổng hợp Thực hiện các dự án đầu tư xây dựng nhà ở tại công ty cổ phần lilama Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
A Những kiến thức đã tìm hiểu được trong thời gian thực tập tổng hợp - Thực trạng các Website đã và đa Luận văn Kinh tế 0
W Nghiên cứu và hệ thống các kiến thức cơ bản về chương trình dự án quốc gia; tổng hợp kết quả, phân t Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác