trangmit165

nói chung là t vẫn thất bại, máy t bi làm sao ấy, bực ơi là bực.hic. Thank bạn đã nhiệt tình tư vấn nhé.

tctuvan

Trích dẫn từ trangmit165:
nói chung là t vẫn thất bại, máy t bi làm sao ấy, bực ơi là bực.hic. Thank bạn đã nhiệt tình tư vấn nhé.

Bó tay, đang down vù vù đây. Copy cái link uploaded... vào trang debrid.us. Rồi ấn download, rồi bấm generate, rồi leech it để down. Đơn giản vậy mà

Nếu không thì đợi nửa tiếng nữa làm theo cách cũ, nhớ tắt idm đì là sẽ down được

tctuvan

Mình vừa download ở đó xong. Copy cả link . vào.
Vừa leech xong, thử dùng IDM down link này xem

trangmit165

za za, t vào được rồi, nhờ cái link của bạn đó, t Thank nhiều nhiều nhé. mừng rơi nước mắt

trangmit165

:write:có ai biết đang chơi mà quay về cửa trc như nào không, ôi đang bị tắc không chiu ra được....

tctuvan

Trích dẫn từ trangmit165:
:write:có ai biết đang chơi mà quay về cửa trc như nào không, ôi đang bị tắc không chiu ra được....

Quay lại nơi đã đi qua hả, cho chuột xuống phía dưới màn hình, rồi bấm chuột là lùi lại được. Bế tắc thì bấm Hint

daigia

Member
minh chua choi den doan do. nhung chac phai co chia khoa trong do thoi. xem list cong viec can lam xem

[ Post bai thong qua Mobile ]

trangmit165

t xem rồi, chắc lại phải chơi lại từ đầu rồi. hay đoạn này bị lỗi, cửa 18, 19 gì đấy thì phải

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ batho:
xin link game. mình down không được

Vừa mới update link MF đó bác, tải ở trang 1 nhé. Game này rất khó đó