anhh em nào chiến thì chia sẽ kinh nghiệm cài đặt cho mấy em út với chứ down về lâu dễ sợ (=dcom3g nữa chứ) mà chiến không được tức quá đi(KKKKKKKKK KÊU GỌI MỌI NGƯỜI THANK NHIỆT TÌNH CHO BÁC NÀO TỐT BỤNG)hhhhhhhhhhhhhhhheeeeeeeeeeeee

Rygeland

nối file bị lỗi làm sao anh em ơi................Giúp meeeeeeeeee..................past 21 và 35

---------- Bài thêm lúc 20:30 ---------- Bài trước là lúc 19:46 ----------

game hay thế này mà chẳng ai vào à ,tiết quá đi

Derek

bạn có product key không ? Mình nhấn cancel thi no thoát không cho cai game .thanks

ngoc_xinh_nl

tìm mỏi mắt, tìm miệt mài 2 ngày liền, không có cái key nào xài được cả. ai có chỉ với. không sao steup được, cancel 1 phát là out liền

Karoly

down xong nó tới phần active key bấm cancel nó không cài nữa....tức gê công tình kéo 7G... ai biết chỉ giùm thanks liền

liên lạc qua yahoo càng tốt thanhdong7725

giet_nguoi

Chẳng lẽ lại chửi chủ thớt nhưng sao làm ăn vô trách nhiệm qá , bạn check kiểu gi mà kô có cái serial number , cài kiểu gì giờ

Bạn hiểu cảm giác down 7GB rồi về vứt đấy kô chơi được

Thề kô hiểu bạn check kiểu gì khi mà còn chưa cài được

Nản.......

Henrick

alicegreen bạn ơi sao khi mình extract tới file 35(cái cuối cùng) thì bị lỗi(wrong password) vậy??? bạn bị sai pass bạn ạ.Máy mình thuộc loại trung bình nên không chơi được con game siêu khủng này.Chỉ chơi được đến con undercover

nhokGa_loveGirl

THANKS CAI J MA THANK ! key validate không co cai bang niem tin ! oai vlk

---------- Bài thêm lúc 11:07 ---------- Bài trước là lúc 11:05 ----------

vi ban nhap pass giai nen sai y muk ! pass ne PASS:

ha_dangyeu

Chủ thớt chỉ dẫn ae đi ch. công down về đến lúc cài thì nó cứ đòi key? Help.........

zunzunny_taddy

hiep3600 THANKS CAI J MA THANK ! key validate không co cai bang niem tin ! oai vlk

---------- Bài thêm lúc 11:07 ---------- Bài trước là lúc 11:05 ----------

vi ban nhap pass giai nen sai y muk ! pass ne PASS: sai = mắt ah.file 35 hỏng rồi.điền pas sai sao nó có giải nén.vkl.bác nào chơi được thành công rồi chỉ cho tất cả người cái xử lý cái file 35 cái.giải ra là bị wrong pass.chả hiểu nữa

---------- Bài thêm lúc 08:14 ---------- Bài trước là lúc 08:14 ----------

Mọi người vào đây xem đi.Dow về chắc xài được đó.

quyen_anh

lỗi bạn chưa tắt phần mềm diệt virus. các bạn ai bị lỗi điền cd key mà khắc phục được rồi share ae phát

Các chủ đề có liên quan khác