nhoveem200827

Gunny đâu rồi nhỉ?

Chào các Gunner. vừa qua trang mạng xã hội Back-bite Me vừa thay đổi giao diện thanh ứng dụng của mình. Cụ thể là các ứng dụng trò chơi, mini games vừa được gộp hẳn vào mục Games, trong đó có cả Gunny.

Thanh ứng dụng gọn hơn.

Click vào mục Games nhé các bạn.

Icon Gunny đây rồi, vào game chiến thôi !!!

Sự kiện - Chào mừng Quốc Khánh 2/9

Chào các Gunner, nhân dịp lễ Quốc Khánh 2/9, Gunny Team xin giới thiệu chuỗi hoạt động hấp dẫn được gọi chung là “Nhiệm vụ 2.9.10”

Bí mật (an ninh) về Turn của Gunny

Chào các Gunner. Mới đây, một Gunner có nickname trên diễn đàn là Mr.FTU vừa có phát hiện khá thú vị về cách tính Turn trong Gunny Online hiện nay. Tại topic “Sự thật về cách tính Turn trong Gunny”, Mr.FTU cho biết:

“Số là mình đi solo với một bé xài lựu đạn

Mình chỉ xài đạo cụ +1 và 50%, công kích 530, nhanh nhẹn 350

Nàng ta thì xài x3 và +2, công kích 220 còn nhanh nhẹn chỉ có 290

Kỳ lạ là bé này luôn có Turn trước mình dù chỉ số nhanh nhẹn của mình cao hơn em ấy"

Cuối cùng Mr.FTU tổng kết:

Công kích cao có thể làm giảm tốc độ bắn hay ta có thể gọi là giảm chỉ số nhanh nhẹn.

Chỉ số công kích càng cao, khả năng bị cướp Turn càng lớn. Đó là lý do nhiều cao thủ hiện nay chọn con đường ép Châu Báu Nhanh Nhẹn hay Sát Thương level 3 chứ không ép Châu Báu tấn công level 3

Ý kiến của Mr.FTU hiện được khá nhiều Gunner tham gia diễn đàn Gunny đồng tình. Nếu tuyên bố của Mr.FTU là đúng thì liệu rằng chúng ta sẽ chứng kiến sự lụi tàn của dòng vũ khí tấn công cao như Pháo, Lu Gạch ? hay sự lên ngôi của dòng vũ khí công kích thấp nhưng cóphòng chốngthủ cao như Lựu Đạn ?

Nguồn: gunny.zing.vn

Các chủ đề có liên quan khác