Mọi người cho hỏi thăm, mình đọc thấy nhân viên PR có nhiệm vụ quan hệ với giới truyền thông, khuyếch trương hình ảnh CÔNG TY, vậy nhiệm vụ lên kế hoạch chiến lược quảng cáo công ty, làm ra (tạo) sự khác biệt, ấn tượng cho SẢN PHẨM (có thể bao gồm tự làm hay lập kế hoạch chương trình quảng cáo để thuê làm),...nói chung là làm ra (tạo) thương hiệu cho công ty có phải là của PR luôn o? hiện công ty mình đang tuyển việc làm vị trí nhân viên có nhiều kinh nghiệm để làm tất cả các nhiệm vụ như trên, nhưng mình o chắc chỉ cần 1 người PR là đủ? Và giờ mình nên tìm ở đâu là nhanh và chất lượng nhất? Thank tất cả người nhiều!

huycoi204yb

những công chuyện trên chính là công chuyện của PR đấy, thật ra chỉ cần một người phụ trách là đủ nhưng để có thể thực hiện công chuyện xây dựng thương hiệu cho công ty thì phải có một đội ngũ hơi bị rộng lớn lớn vì không phải chỉ có một người là quảng bá được, đúng không?

bạn nên tuyển một người chuyên trách và vài người khác là đưa ra ý kiến, kế hoạch, thành lập ý tưởng, một người thì điều tra thị trường cũng như quan hệ, trông coi công việc... nói chung, bạn tuyển bao nhiêu thì tùy bạn, không có vấn đề gì. còn về chuyện tìm người thì bạn có

thể đăng báo hay là đến trung tâm cũng được.

chúc bạn gặp nhiều may mắn và làm ăn phát đạt

bạn ah,mình nghĩ rằng một cái đầu thông minh chưa tốt bằng nhiều kái đầu biết đi tìm ý tưởng đâu,bạn nên tuyển thêm người đẻ có một nhóm làm chuyện tốt nhất,đứng đậy đi bạn trung tâm tuyển việc làm đang đợi bạn tới xem hồ sơ của những người đi tìm chuyện đó.

chúc công chuyện làm ăn của bạn phát đạt

[email protected]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Nhiệm vụ và các giải pháp giải quyết việc làm trong kế hạch 5 năm (2001 - 2005 ) Công nghệ thông tin 0
B Nhiệm vụ và các giải pháp giải quyết việc làm trong kế hoạch 5 năm 2001 - 2005 ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
T Nhiệm vụ và các giải pháp giải quyết việc làm trong kế hoạch 5 năm 2001-2005 ở Việt Nam . Luận văn Kinh tế 0
G Đề án: Nhiệm vụ và các giải pháp giải quyết việc làm trong kế hoạch 5 năm 2006-2010 ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
H CÁC BẠN CHO MÌNH HỎI LÀM CÁC NHIỆM VỤ DƯỚI ĐÂY LÀ VỊ TRÍ NHÂN VIÊN GÌ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
D Các yếu tố ảnh hưởng đến năng suất làm việc từ xa của nhân viên văn phòng tại Tp. HCM Văn hóa, Xã hội 0
N Nhờ tải giúp em Thực trạng và các yếu tố tác động đến việc làm thêm của sinh viên Thành phố Hồ Chí Minh hiện nay (Luận văn thạc sĩ) - Phan Thị ThuThảo Khởi đầu 3
D Nghiên cứu một số đặc điểm sinh học cây Vàng tâm (Magnolia fordiana) làm cơ sở cho việc bảo tồn các loài thực vật quý hiếm Khoa học Tự nhiên 0
D nghiên cứu các yếu tố tạo động lực làm việc cho nhân viên Luận văn Kinh tế 0
D BIỆN PHÁP LÀM GIÀU VỐN TỪ CHO TRẺ MẪU GIÁO (5 - 6 TUỔI) THÔNG QUA CÁC BÀI ĐỒNG DAO VỚI CÁC CHỦ ĐIỂM Luận văn Sư phạm 2

Các chủ đề có liên quan khác