neverlove311

Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nhiêu vậy ạ mong anh chị giúp đỡ em

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Mình Đang chuẩn bị mở shop bán mỹ phẩm HCM, muốn làm đại lý mỹ phẩm Hàn Quốc Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
L Mình muốn mở shop quần áo?.lấy hàng ở đâu vậy mọi người?.trong khu vực hà nội thôi vì mình ở vĩnh ph Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Mình muốn mở shop kinh doanh quần áo nhưng không biết bắt đầu từ đâu.. Các bạn có kinh nghiệm chia s Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
E Em đang muốn mở shop quần áo - rất mong các bác tư vấn...??? Việc làm 0
M Mình ở cà mau, muốn mở 1 shop quần áo bán hàng trên mạng nhưng chưa biết lấy hàng ở đâu tốt? Việc làm 0
D chuyên cung cấp đầm sỉ cho các bạn nào muốn mở shop Thời trang & Phong cách 0
L các anh chị cho em hỏi bây giờ em muốn mở shop bán quần áo, thì em nên làm gì ạ Thời trang & Phong cách 0
T Tôi đã có bằng KTV và đăng ký hành nghề KTV rồi. Tuy nhiên, hiện nay tôi và mấy người bạn muốn mở Cô Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Tôi muốn tìm nguồn hàng túi xốp HDPE giá rẻ để mở đại lý kinh doanh tại tỉnh Long An ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình muốn mở một cửa hàng bán linh kiện máy tính (Máy để bàn + laptop) Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác