Stilleman

Mình muốn đăng ký học tiêng anh ở Bộ Ngoại Giao thi phải không đâu? có ai biết xin chỉ dùm,gấp lắm.

truongxuan

Chào các bạn, Mình đang học Toeic ở (Cefalt) Bộ Ngoại Giao. Hiện nay đang tổ chức ghi danh khóa mới rồi đó bạn ( bắt đầu từ ngày 10-9-09). Anh văn BNG có mấy chi nhánh thì mình bất rõ nhưng mình đang học ở quận 3, góc đường Trần Quốc Thảo và Võ Thị Sáu. Trước tiên bạn cần ghi danh trên web của trường để lấy lịch hẹn. Vào ghi danh càng sớm càng tốt nha bạn, bây giờ sợ trễ rồi đó, có thể vừa hết lớp học buổi tối. Thông báo rõ hơn và chỉ dẫn ghi danh đều có trên web (

).
Chúc bạn may mắn!

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

Ezhno

trời ơi mình đăng kí ở đấy từ năm nhất nhưng hùi nào cũng đông ngẹt nên toàn hết lớp tối mà mình chỉ rảnh buổi sáng,nên đành k học ở đấy nữa,nhanh chân đăng kí đi

babyfrog

mình có đứa bạn chơi thân từ năm cấp 3 có đăng ký học ở Bộ ngoại giao, mà học dc 3 tháng nó bỏ luôn học phí còn lại, nghỉ rồi. vì học chán, thấy áp lực vì chương trình học nặng mà mãi không tiến bộ. không nghe nói dc gì nhiều. còn mình ở Thủ Đức, nên cũng học tiếng anh, nhưng mình chọn Anh ngữ Tome vì ông Anh mình đã học ở đây ra. Mau tiến bộ, không chán, học phí cũng vừa. Có cái hay nữa là bên Tome có chương trình học thử 1 tuần đầu tiên nữa. Bạn đến Tome đăng ký học thử xem sao.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đăng ký cá nhân học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh 2019 Văn hóa, Xã hội 0
T Xây dựng hệ thống hỗ trợ đăng ký nghiên cứu khoa học trên nền web Công nghệ thông tin 0
T Xây dựng website đăng ký khối lượng công tác trong năm học của giảng viên Công nghệ thông tin 0
N Nghiên cứu cơ sở khoa học và thực tiễn của việc đăng ký và cấp nhãn sinh thái cho các sản phẩm tiêu Luận văn Sư phạm 0
V Hệ thống dịch vụ Web hỗ trợ công tác đăng ký và theo dõi lớp học trong hệ thống đào tạo tín chỉ Công nghệ thông tin 2
H Đăng ký học cao đẳng chính quy khi dưới điểm sàn của bộ giáo dục vào đào tạo 2014 Sinh viên chia sẻ 0
B Tôi muốn đăng ký học anh văn online xin chỉ giúp dùm tôi dịa chỉ học nào uy tính và chi phí học Sinh viên chia sẻ 0
T tôi muốn đăng ký học anh văn online xin chỉ giúp dùm tôi dịa chỉ học nào uy tính và chi phí học. xin Sinh viên chia sẻ 0
N Nguyện vọng của con tôi muốn học nghề nấu ăn sau làm đầu bếp, vậy phải đăng ký học ở đâu năm 2009? Sinh viên chia sẻ 0
K Quản lý hệ thống đăng ký học phần trực tuyến cho trường đại học Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác