thuvang

Học bên IEG VIET NAM là yên tâm rồi, vì trung tâm này chọ giáo viên chỉ 4 nước, ANH, MỸ,ÚC, CANADA đúng những nước bản ngữ dạy.
nếu bạn cận hoc giao tiếp thì nên tìm những trung tâm như IEG VIET NAM mà học, chứ bạn học không đúng người bản ngữ dạy.
nếu họ dạy mình phát âm sai thì cho dù bạn có học bao lâu thì sau này ra bạn nói củng khó hiểu lắm.
xin chia sẽ chúc kinh nghiệm của bản thân mình từng mắc phải với bạn. chúc bạn tìm được trung tâm học vừa ý bạn nhé.
Bạn có thể tham khảo thông tin và đến học tại trung tâm anh ngữ IEG VIET NAM
Địa chỉ : 503 sư vạn hạnh phường 12 quận 10
083.862.0088

nananguyen

Mình thấy ở thành phố HCM có trung tâm anh ngữ ILI 22C Trường Sơn chuyên về anh văn giao tiếp quốc tế, a văn thương mại, và luyện thi các chứng chỉ tiếng anh quốc tế như: IELTS, TOIEC... Trung tâm này dạy rất hay đó các bạn ah, có lớp anh văn giao tiếp căn bản dành cho những học viên chưa biết gì anh văn hay biết mà bỏ lâu giờ bị mất gốc, đặc biệt lớp này sẽ có 1 giáo viên người VN làm trợ giảng đó. Các lớp còn lại thì các bạn sẽ học vs 100% giáo viên bản xứ có kinh nghiêm giảng dạy.

Giáo viên ở ILI rất có kinh nghiệm giảng dạy, có khả năng truyền đạt rất tốt, ai cũng vui tính, nhiệt tình trong việc giảng dạy, họ phát âm rất chuẩn đó.

hoahongtim19

Nem nào tìm toeic thì qua IEG kìa, chổ này có tiếng dạy toeic điểm cao thời gian học rút ngắn lại vì giáo trình là do trường soạn. đang có giảm 30% học phí cho hè này đó. tiết kiệm được củng khá đó nha vào website xem chương trình giảm giá nhé.

hoahongtim19

Mình củng nghỉ như các bạn vậy, học bên IEG 503 sư vạn hạnh ( nối dài) - quận 10, là yên tâm rồi, chẳng những được học với 100% giáo viên nước ngoài mà còn được học sách gốc luôn, trước đây mình đi học mấy chổ khác toàn là giáo trình photo mờ lắm. học song một khóa là mắt muốn cận luôn. bên IEG học phí rẻ mà đuọc học 100% giáo viên bản ngữ lại còn được cấp sách gốc free luôn...
chất lượng dạy ok nữa chứ.... mình chỉ thích học ở IEG thôi.. Mình đang theo học bên trường IEG nè, chổ này dạy được đó bạn à, mình thuộc tuýt người hơi khó tính, nhưng mình hài lòng cách giảng dạy của các thầy cô ở đây. trường này có 100% giáo viên người bản sứ dạy, họ vui tính lắm nha, ngoài giờ học ở lớp, cả lớp mình còn tổ chức găp bên ngoài đi coffee our park để trò truyện thực hành vốn tiếng anh đã học trong lớp.
Mổi lần tổ chúc đi cã lớp cùng với giáo viên nữa, vui lắm bạn à. nhờ vậy mà mình tự tìn giao tiếp hơn trước rất nhiều. đuề quan trọng là mức học phí ở trung tâm này không cao bạn ạ, như vạy mình có thể theo học mấy khoá liên tục được.
Bên đó có tất cả các chương trình luôn đó, đặt biệt là có chương trình IELTS/ TOEIC nên mình thấy bên trường này mấy bạn sinh viên theo học nhiều lắm.
Bạn thử qua đó xếp lớp xem.... mấy cô tư vấn bên đó dể thương lắm, rất nhiệt tình nữa..

hongnam23

Cả nhà 3 chị em gái của mình đuề học bên ILI, chị gái mình năm rồi thi ielts 7.5 nhé, mình cũng vừa lấy 7 hồi tháng 4, giờ còn nhỏ em gái phải học thêm 2 tháng nữa vì em mình đi học sau mình.học ielts thì gia đình mình tin tưởng tuyệt đối cách dạy của ILI, bên ILI nếu gia đình bạn có 2 người cùng học tại ILI thì được giảm 10% học phí đó. ILI có chương trình giảm 50% học phí cho lớp thiếu nhi.
Địa chỉ ILI duy nhất ở Tp. Hồ Chí Minh
TRUNG TÂM NGOẠI NGỮ ILI
22 Lô C ( Chung cư Lê Thị Riêng)
Trường Sơn, Phường 15, Quận 10
Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Tel : 08 66 838 375

Hotline : 0909 042 588

thuvang

tui cần IELTS 6.5 để đi du học ở Úc. tui nghĩ điều này thật là khó vì tiếng Anh của tui không tốt. Thi IELTS quả thật là điều khó khăn đối với tôi. tui đã tìm hiểu một vài trung tâm, tui thấy rằng IEG là nơi tui có thể học vì học phí ở đây tương đối vừa túi tiền, giáo viên bản ngữ dạy nhiệt tình, giúp tui có hứng thú với việc học tiếng Anh nhiều hơn. tui có thể cải thiện được tiếng Anh và ôn luyện chương trình IELTS ở đây. Sau thời gian ngắn tui có thể thi IELTS và đạt được điểm số như mình mong muốn. các bạn có thể đến trung tâm này để tìm hiểu các chương trình học. tui mong rằng các bạn có thể tham khảo trên website chúc bạn học tốt nhé.

lunaboom

Ở Sg thì mình không biết, nhưng hiện tại mình đang học tại Trung tâm tiếng anh Lesh cũng khá hay, giá cả hợp lí nữa

hoathuytien

Kinh nghiệm của những người học giỏi tiếng Anh là phải biết cách tạo cho mình một môi trường học tiếng Anh. Vậy môi trường học tiếng Anh là gì? đơn giản là một môi trường mà bạn có thể đọc, nghe tiếng Anh ở mọi lúc mọi nơi. Ví dụ bạn có thể học từ vựng bằng cách ghi từ ra các mẩu giấy và dán ở những nơi mà bạn hay nhìn thấy nhiều nhất. Khi đã học thuộc các từ này rồi bạn có thể thay bằng các từ mới khác. Khi đi ra ngoài bạn hãy chịu khó để ý tới những biển báo, tên công ty, biển quảng cáo…có ghi chú bằng tiếng Anh và suy ngẫm tại sao các cụm từ lại được viết như vậy? Bạn cũng có thể tham gia các câu lạc bộ để thực tập nói và nghe người khác nói. Cùng bạn bè thành lập nhóm để học và thảo luận. Gửi mail tiếng Anh với các học viên khác để thực tập viết...Bằng các cách này, ngày nào bạn cũng học được một vốn từ và cấu trúc kha khá mà không cảm giác quá vất vả như ngồi ghi ghi chép chép.
Nếu có điều kiện thì có thể qua các trường có 100% giáo viên bản xứ mà học thêm nhé. Vì như thế bạn sẽ được tiếp xúc với môi trường bản xứ 100% nên nói chung là mình sẽ học cách tự tin giao tiếp mỗi ngày. Mình giới thiệu cho bạn trường ngoại ngữ ILI ở phía sau công viên Lê Thị Riêng, bạn có thể qua đó tham khảo xem thế nào??? Thử tiếp xúc với môi trường bản xứ 1 lần bạn nhé,

thienlac156

Học ở đâu thì bạn cũng phải cố gắng thôi, bản thân mình là quan trọng nhất. Bạn cũng có thể đến trung tâm học để cải thiện hơn. Mình thấy bên IEG Vietnam có nhiều khóa AV khá tốt đó, đặc biệt là khóa giao tiếp bên này đào tạo cả 4 kĩ năng mà học phí lại không cao đâu. Họ dạy phản xạ hay vì môi trường trung tâm bên này năng động lắm. Bạn bè mình học bên đó cũng nhiều lắm.

lunaboom

Học tiếng anh thì cần kiên trì lắm mới thành công được, mình cũng từng học ở các trung tâm rồi, nói chung là đi học trung tâm cũng có cái hay, mỗi tội mình lười đi, qua học tại trung tâm tiếng anh Lesh mình biết được 1 chỗ học online khá hay, đỡ phải đi lại nhiều, >= , đó là học online free trên paltalk, học free cả tuần từ t2-> cn nhé, bắt đầu học từ 21h30 tối, mà cái này cũng học trên room của trung tâm Lesh luôn, giáo viên cũng rất nhiệt tinh, các bạn có thể vào room: Learn english from seatlle to hanoi để học và nói chuyện với nhau cho vui, còn nếu bạn thích học tại trung tâm thì thử tới Lesh xem sao, học cũng ok đó bạn ạ, học thử 2 buổi free đó. mỗi tội bạn phải đi sớm để gửi xe(nếu không hết chỗ)

ngaymoisg

Tớ có biết trung tâm anh ngữ IEG viet nam bên quận 1 á bạn. tớ học ở đây rồi. chất lượng oke lắm học phí lại rất mềm. mà lớp học ở đây chỉ có 8-10 học viên một lớp. được học với giáo viên nước ngoài có trình độ và cực kì tâm huyết nữa. nói chung là quá hoàn hảo cho một trung tâm anh ngữ giao tiếp

ngaymoisg

Tớ có biết trung tâm anh ngữ IEG viet nam bên quận 1 á bạn. tớ học ở đây rồi. chất lượng oke lắm học phí lại rất mềm. mà lớp học ở đây chỉ có 8-10 học viên một lớp. được học với giáo viên nước ngoài có trình độ và cực kì tâm huyết nữa. nói chung là quá hoàn hảo cho một trung tâm anh ngữ giao tiếp

thientrang12

Lúc đầu mình nghĩ bản thân có thể tự hoc ở nhà để tiết kiệm chi phí nhưng qua một thời gian mình thực sư cảm giác không hiệu quả vì khả năng phản xạ và giao tiếp của mình hoàn toàn tệ hại. Nghe nhỏ bạn giới thiệu vào IEG cũng tò mò vì nghe nó nói là hoc 100% giáo viên bản ngữ nên đăng kí vào hoc thử , tuy mới học 1 khóa nhưng kĩ năng mình tiến bộ rõ lun đó .

thuvang

các bạn ơi!! Mình thấy trung tâm anh ngữ IEG rất có uy tín và chất lượng đó! Tuy trung tâm IEG không có nhiều chi nhánh như các trung tâm anh ngữ lớn tại TPHCM, nhưng đổi alij thì chất lượng, sự uy tín và đội ngũ giáo viên ở IEG thì không thua kém trung tâm nào khác hết, thậm chí còn cao hơn nữa đó...Ban đầu mình cũng hoài nghi về chất lượng tại IEG, nhưng thấy học phí rẻ và 3 buổi/ tuần và được học trực tiếp vs giáo viên bản xứ nên mình đk liều 1 khóa, học xong rùi mới biết IEG đúng là 1 trung tâm anh ngữ chuyên nghiệp, từ đội ngữ giáo viên, chương trình học, cách giảng dạy và đội ngũ nhân viên tư vấn, bảo vệ... rất chuyên nghiệp và chu đáo!! IEG rất tuyệt vời!
TRUNG TÂM NGOẠI NGỮ IEG
503 SƯ VẠN HANH ( NỐI DÀI ) PHƯỜNG 12 - QUẬN 10
ĐT : 083 862 0088

Chúc bạn học thâth tốt nhé......!

giangho

Học anh văn mà đạt được hiệu quả tốt cần 2 yếu tố là sự nỗ lực của bản thân và sự hướng dẫn của giáo viên, chọn được giáo viên phù hợp sẽ giúp mình học tập với năng suất tốt hơn. Về khóa học ielts thì bạn tìm hiểu thêm bên ILI 22 lô C Chung Cư Lê Thị Riêng, q10 thử xem, mình khá hài lòng với cách dạy của giáo viên ở đây, hầu như đều tận tình và vui vẻ, và có kinh nghiệm lâu năm. Mặc dù cũng tùy vào đánh giá mỗi học viên nữa, bạn quan tâm cứ đến trung tâm tìm hiểu kĩ hơn nhé.

namphong89

Nếu là Toeic thạn có thể học trực tuyến tại webite nhé. Lộ trình chi tiết và chi phí hợp lý, chỉ 150K/ năm với rất nhiều tài liệu. Đảm bảo bạn học trong 3 tháng đi thi đạt 500+ và còn tài liệu để bạn học nâng cao trình độ hơn nữa

hoathuytien

Bạn có thể tự học hay tìm đến các trung tâm anh ngữ. Ngoài ra, thì bạn cũng nên tham gia các lớp học giao tiếp với người bản xứ. Theo mình thì khi học giao tiếp với giáo viên bản xứ thì bạn sẽ luyện tập được khả năng tự tin và phản xạ trong giao tiếp tiếng anh; đặc biệt cách phát âm và giọng đọc của bạn cũng sẽ chuẩn hơn đó. Bản thân mình đang học AV giao tiếp tại ILI, kĩ năng mình đã được cải thiện khi được học với các thầy Larry, Michael hay Duncan hay Richard, Harriet. Còn nhiều giáo viên khác nữa mình thấy nhiều lắm nghe tên được nhiều nhưng không nhớ. Vì các thầy bên này rất tận tâm và vui tính nên việc học tiếng Anh của mình từ đó cũng trở nên nhẹ nhàng hơn so với trước đây.

giangho

Mình đang học giao tiếp bên anh ngữ ILI thấy được lắm đó bạn! Học ở đây có bài kiểm tra, thi cuối khóa và bài tập về nhà đàng hoàng! Học mau tiến bộ lắm! Học phí cũng mềm, mà được học với giáo viên bản xứ 100% nữa! Hôm nào bận vắng học là trung tâm gọi hỏi thăm liền à . Bên này lớp học phân theo trình độ ak, nên mình vào lớp không cảm giác bị khập khiễng vì mọi người cùng 1 trình độ, giáo viên cũng dễ giảng dạy. Còn anh chị đi làm thì có lớp riêng có thể chọn học buổi tối 2/4/6 hay 3/5/7 nhiều ca cho mình chọn lắm! Bên công ty mình có mấy anh chị cũng đăng kí vào học ở đây không hà! Học tốt mà giọng nói phát âm nghe cũng chuẩn ngữ điệu thì giống tây ^^

Mình đang học tiếng Anh ở ILI.theo như mình biết được thì trung tâm này mới thành lập không lâu nhưng chất lượng được lắm giáo viên chẳng những khá vui rất vui vẻ và nhiệt tình mà còn dạy dạy thích lắm.
Nếu đang băn khoăn về địa chỉ học tiếng Anh thì đến đó đi bạn nhé!
Chúc bạn mọi điều tốt đẹp nhất.

Các chủ đề có liên quan khác