tctuvan

Re: Pes 6 Patch 2015 Update cầu thủ mới + chuyển nhượng mùa đông - updated february

Trích dẫn từ nguyenthevu536:
Bản Patch PES2015 + cập nhật chuyển nhượng Mùa đông 2015
Patch này Dành cho những ai đã cài đủ bản Patch ở phía dưới rồi nhé
Download Bản Patch Mùa đông 2015:
Chỉ 10MB, Mới fix lại 1 số hình ảnh:
download
bacs cho link down cai nay tren mega hoac 4shared duoc không bac

Link kia vẫn ngon mà, bạn không down được à?
Link megashare đây

phongvtnt2000

Re: Pes 6 Patch 2015 Update cầu thủ mới + chuyển nhượng mùa đông - updated february

BLTV Update 15/09/2014 tải về rồi nhưng không giả nén được :(((( giúp mình với !!!

tctuvan

Trích dẫn từ phongvtnt2000:
BLTV Update 15/09/2014 tải về rồi nhưng không giả nén được :(((( giúp mình với !!!

Nó báo lỗi gì hả bạn? Bạn download cả 2 part rồi về giải nén là được mà

phongvtnt2000

BLTV không giải nén được bác ơi :cry: :cry: :cry:

phongvtnt2000

bạn cho mình FB đi để cho tiện, có gì bạn giúp mình luôn

TriTruong

s cái file 0_sound mình down lúc đầu được, xog mình cancel, cái down lại thì 4share bắt fãi có tài khoãn cao cấp vậy bạn???
Vậy làm s mình down được
:beg: :beg: :beg:

tctuvan

Trích dẫn từ TriTruong:
s cái file 0_sound mình down lúc đầu được, xog mình cancel, cái down lại thì 4share bắt fãi có tài khoãn cao cấp vậy bạn???
Vậy làm s mình down được :beg: :beg: :beg:

Bạn copy link 4shared vào trang này để lấy link trực tiếp, rồi Resume lại được

TriTruong

bạn ơi, mình cài được hết rồi, zô game được mà toàn nghe âm thanh chứ k thấy được hình ảnh bạn ơi!!!
Giúp mình với bạn ơi
:cry: :cry: :cry:

tctuvan

Trích dẫn từ TriTruong:
bạn ơi, mình cài được hết rồi, zô game được mà toàn nghe âm thanh chứ k thấy được hình ảnh bạn ơi!!!
Giúp mình với bạn ơi :cry: :cry: :cry:

Bạn đã cài đúng như hướng dẫn chưa? Kiểm tra lại nhé.
Nếu rồi thì bạn vào thư mục đặt cái game pes6, ở đó có file settings.exe, bạn vào đó, chỉnh độ phân giải (nên để 800x600), tùy chỉnh video... sao cho vào được game là được.

Nếu vẫn không được thì có thể do card màn hình bạn kém quá rồi

sang97

cho e hỏi cái pass giải nén e_text là gì v ad?

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ sang97:
cho e hỏi cái pass giải nén e_text là gì v ad?

Ở trang 1 có ghi rõ pass rồi mà, pass có thể là pes.vn hay ketnooi.com nhé

abuabuabu

Cho xin cai pass giai nen cac file rar cacs ban oi!

taolaga

bạn ơi.mình làm đúng như hướng dẫn của bạn.nhưng khi vào game thì không có update chuyển nhượng.
VD: đội Barca không có Messi. D.Luiz còn ở Chelsea .... nhiều lắm.

tctuvan

Trích dẫn từ taolaga:
bạn ơi.mình làm đúng như hướng dẫn của bạn.nhưng khi vào game thì không có update chuyển nhượng.
VD: đội Barca không có Messi. D.Luiz còn ở Chelsea .... nhiều lắm.

Thế thế mình khẳng định là bạn làm thiếu 1 bước nào đó rồi.
Bạn lần đầu cài pes6 hay đã cài trước đây rồi?

Kiểm tra lại các phần sau:
- Option file, tải về, và đặt đúng thư mục như hướng dẫn, sai là không được đâu
- File pes6.exe đã tải đúng chưa?

taolaga

mình cài PES 6 rồi.mình down Option File về cop đúng vào thư mục.khi làm hết các bước mình có chạy cái patch 2015 10MB ý.mình sợ là làm như này dẫn đến lỗi.chứ mình làm đúng như những gì bạn hướng dẫn.mình đã từng cài rất nhiều patch rồi.nên mình biết.mình mới cài lại pes 6.bản gốc luốn.sau đó mình mới cài patch của bạn.nên không thể bị lỗi patch này với patch khác được.:D

tctuvan

Trích dẫn từ taolaga:
mình cài PES 6 rồi.mình down Option File về cop đúng vào thư mục.khi làm hết các bước mình có chạy cái patch 2015 10MB ý.mình sợ là làm như này dẫn đến lỗi.chứ mình làm đúng như những gì bạn hướng dẫn.mình đã từng cài rất nhiều patch rồi.nên mình biết.mình mới cài lại pes 6.bản gốc luốn.sau đó mình mới cài patch của bạn.nên không thể bị lỗi patch này với patch khác được.:D

Thế thì quá lạ, bạn không thấy messi ở barca à? hay là bị thay thế bởi 1 cầu thủ vô danh khác, nếu vậy thì có thể do face bị nhầm.
Còn nếu không có messi mà toàn tên các cầu thủ cũ thì đảm bảo là sai option.

Lưu ý lần nữa: Cái đường dẫn option của patch này là /My Documents/PES.VN/Pro Evolution Soccer 6/save/folder1, các bản path khác có thể có đường dẫn bị khác thư mục đó.

Bạn khỏi cần cài bản pes6 gốc, nếu đã down đủ các file ở trang 1 thì chỉ việc bỏ vào 1 thư mục, rồi chạy file reg là ok

taolaga

mình làm được rồi.mình cop OP sai đường dẫn.không để ý có thư mục PES.VN :D Thank bạn nhé.
à cho mình hỏi.bạn update cầu thủ sao không update đội bóng lên hạng.:D

tctuvan

Trích dẫn từ taolaga:
mình làm được rồi.mình cop OP sai đường dẫn.không để ý có thư mục PES.VN :D Thank bạn nhé.
à cho mình hỏi.bạn update cầu thủ sao không update đội bóng lên hạng.:D

Để bản patch sau sẽ update các đội bóng nhỏ, hiện tại nhóm mình mới tập trung update các đội bóng lớn

Các chủ đề có liên quan khác