bimat_anhvatoi

CHào các bạn, nếu các bạn cũng như mình, quá nhàm chán về những chiếc xe xấu xí, một số giống lambo nhưng lại không có hình con trâu vàng hay những nhân vật chính quen thuộc, khuông mặt gì chát... của GTA IV thì đây chính là TOPIC giành cho các bạn.

Ở TOPIC này mình sẽ hướng dẫn các bạn một số cách MOD xe và skin player.

Trước tiên là MOD xe hơi.

Nếu muốn MOD xe thì tất nhiên chúng ta phải cần soft rồi, vì vậy các bạn download soft đó ở đây:

các bạn down về, mở file nén lên và setup phần mềm bằng file .exe trong đó nhé.

Khi bạn Setup xong, mở file gtaivvmi.exe lên :

bạn bấm nút BROWSE để duyệt đến file rar của bạn (nếu file của bạn bị thiếu hay sai nó sẽ báo lỗi ngay)

Sau khi bấm Open sẽ hiện lên một cửa sổ. Cửa sổ này có 2 phần : thứ nhất là tên của xe khi Mod xong bạn vào game, lúc lên xe sẽ hiện tên ở góc phải màn hình. Phần 2 là ô để các bạn chọn chiếc xe mà bạn muốn thay thế (Nhớ backup file trước nhé)

Bấm Next là bạn đã hoàn thành 1 chiếc xe mới rồi đấy!

các bạn có thể down các file Mod ở đây:

Chọn bảng MOD bạn yêu thích rồi bấm nút Download là OK.

Kinh nghiệm xương máu: Khi tính download một file MOD, bạn hãy nhìn xuống dưới nút download sẽ có một ít thông và ở phần file size, nếu file đó có dung lượng dưới 1 mb thì đừng down vì file đó lỗi đấy!

MOD nhân vật

các bạn cũng download file này về Sau đó giải nén thư mục đó ra, bấm vào file exe duy nhất :

Bấm chọn chữ IV màu đen (nếu các bạn là EFLC thì bấm vào cái màu nâu) VÀ kéo cái thước xuống

Chọn vào cái cdimages và bấm theo file trong hình:

Hiện lên cái cửa sổ mới, chọn nút Import và chọn đường dẫn đến file MOD của bạn và bấm ok:

Chọn save là bạn đã hoàn tất quá trình MOD của bạn, vào game và chơi thôi!

Link down các file mod skin player:

Link down nhân vật tommy của gta iv upfile.vn/i0nA

THank các bạn đã đọc bài và thank các bạn thank mình

Update ngày 31 tháng 12 năm 2013: đã Fix link của sparkIV, các bạn down về mod skin nhé

Dagon

hướng dẫn mod iron man phát ok man, sẽ có trong thời gian sớm nhất có thể!

Caine

hướng dẫn mod iron man phát mấy hom nay bận quá nên thôi, cho bạn cái video coi luôn cho tiện

Hướng dẫn download và mod IRON MAN có thể quậy phá:

link tải bản mod :

Giulio

chủ thớt chỉ tớ cách mod helicopter vs bit mod xe chứ không bit mod helicopter bạn nói gì mình không hiểu lắm

sonha1985

chủ thớt chỉ tớ cách mod helicopter vs bit mod xe chứ không bit mod helicopter Ý bạn đó là mod máy bay trực thăng

Bạn hướng dẫn mình mod SWAT trong GTA 4 với. Thanks Ý bạn đó là mod đơn vị cảnh sát ưu tú

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Sáng kiến kinh nghiệm Hướng dẫn học sinh giải một số bài toán hình học không gian bằng phương pháp v Luận văn Sư phạm 0
D Hướng dẫn viết một số dạng bài luận Tiếng Anh (Bồi dưỡng học sinh giỏi lớp 9) English 0
C Hướng dẫn ghép một chân dung với thành phố trong Photoshop Thủ thuật tin học 0
V Hướng dẫn học sinh vận dụng phép biến hình để giải một số bài toán ở trường trung học phổ thông nhằm Luận văn Sư phạm 0
W Nghiên cứu về việc hướng dẫn và áp dụng chiến lược nghe tại một trung tâm Anh ngữ ở Việt Nam .M.A. T Ngoại ngữ 0
D Thông tư 23/2015/TT-BLĐTBXH hướng dẫn một số điều về tiền lương của Nghị định 05/2015/NĐ-CP Pháp luật 0
C Hướng dẫn một số vướng mắc trong xử lý kế toán, kiểm toán BCTC của các công ty đại chúng, tổ chức ph Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Theo thông tư số 64/2004/TT-BTC ngày 29/06/2004 của Bộ tài chính Hướng dẫn thực hiện một số điều của Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Mong quí Hội hướng dẫn một số nội dung sau liên quan đến nội dung câu hỏi số 64 và câu hỏi số 67 như Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Mong quí Hội hướng dẫn một số nội dung sau: Kiểm toán viên được ký hợp đồng lao động bán thời gian t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác