maquai

Guilty Gear XX # Reload phát âm là "guilty gear igzex sắc nét tải lại") vừa được phát hành vào năm 2003. # Cập nhật được dự định để tiếp tục cân bằng cấp cao chơi. Nhiều di chuyển được thay đổi, từ chỉnh nhẹ ở tốc độ và thiệt hại cho gần như hoàn toàn reworkings trong một số trường hợp, False Roman Cancel điểm vừa được thêm vào, và đáng chú ý, Robo-Kỳ vừa được thay đổi hoàn toàn, thực hiện có thể chơi từ đầu, và được coi là giải-pháp từ đó trên. Trong thực tế, hai phiên bản được phát hành, lần đầu tiên được gọi là "Red Cập nhật." Red Cập nhật chứa nhiều lỗi và vừa nhanh chóng sửa đổi và phân phối lại, lần này rộng lớn rãi được gọi là "Blue Cập nhật."

Các soundtrack cho phiên bản Hàn Quốc của trò chơi được sáng tác bởi nhạc sĩ Hàn Quốc Shin Hae Chul, và các chức năng một giai điệu tối hơn cho âm nhạc, với một số ảnh hưởng đến kỹ thuật và tập trung hơn vào nhịp điệu của âm nhạc hơn là giai điệu. Tuy nhiên, rock / thrash / kim loại chủ đề của âm nhạc 'series vẫn còn trong soundtrack này,coi nhưtốt.

Các phiên bản Windows của trò chơi phụ thuộc trên các trò chơi PlayStation 2, nhưng thêm vào một bộ phim thêm trong chế độ thư viện. Các phiên bản Xbox chứa một bộ phim mở rộng. Online so với chơi là nhờ có sẵn cho các bản

Nén chỉ 700mb
Download 4shared:

hoặc

tvl_87_boy

thank nha đang tìm mãi mà không có

<-- Bổ sung bài viết -->sao tui giải nén rùi vào game ma toi thui là
sao

haison_haison

Bạn đợi 1 lúc xem lúc đầu mình cũng bị thui thế đó nhưng bây giờ được rồi

Minh không thấy bị sao cả

buiquangvinh_88

bạn ơi, mình rất KẾT game này nhưng có điểu mình không biết kiếm mấy con aba haynhungw con story ky hay soid. bạn có thể dạy mình được không

hathuhuong88

part 1 la chương trình nối file mà sao giải nén mấy part tiếp theo nhỉ????

Vì mình chia file nén ra thì phải tải đủ thì mới nén ra đầy đủ chứ sao bạn lại hỏi vậy

tctuvan

Một số link mới. bạn thử xem

Các chủ đề có liên quan khác