nguoibian_07

Theo mình võ đoán thì chính nó là ASS luôn. Vận hành kiểu lách luật nên họ phải dấu chúng ta chứ

manhthang123

Theo mình võ đoán thì chính nó là ASS luôn. Vận hành kiểu lách luật nên họ phải dấu chúng ta chứ

macdano3

Của thằng nào củng được chỉ cần có ava với hkgh chơi là được rồi ^_^ .

nguoibian_07

Dzogame là Cổng phát hành game chuyên nghiệp chuyên liên kết và phát hành những Game Online nổi tiếng trên thế giới bằng các phiên bản tiếng Việt hay tiếng Anh. Có thể nói đây là loại hình phát hành game mới đầu tiên xuất hiện tại Việt Nam, sử dụng hệ thống hiện đại và mang tính quốc tế.

macdano3

chắc là cũng khá nhiều
15% dân số vn chơi game online mà

macdano3

Việt hóa từ đầu đến dép luôn bạn ạ, nên cứ yên tâm. Với hàng chính hãng nên được phía NSX MGame nó đơm-đút cho ăn nên cũng không sợ đói update đâu

macdano3

trừ khi HKGH 2 được phát hành ở VN
, mà nó đã phát hành 1 thì chắc chắn không phát hành 2, thêm nữa yếu tố cấu hình máy quan trọng nên 2 qua cũng chết thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Có bác nào nghe vào nói tiếng anh tốt tý giúp mình chút được không?????? InterNet 3
T Bạn nào có đoạn văn bằng tiếng anh về môn học yêu thích nhất Kinh nghiệm và kỹ năng 1
G Anh em có biết phần mềm nào vừa tích hợp được việc dọn dẹp máy tính với diệt virus không? Thủ thuật tin học 8
D Có bác nào biết gì về cấu trúc đề thi tiếng anh công chức tổng cục thuế đọt này không mách em với ,e Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
C anh nào có thể hướng dẫn em cách copy thẳng file hệ thống được ko Hỏi đáp Tin học 3
L Các anh(chị) có biết Trung tâm nào dạy tiếng Anh uy tín mà chất lượng ko? Sinh viên chia sẻ 10
B Có anh em nào đã và đang dùng Q5 ko? Cho ý kiến khách quan tý nhé? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
K Tôi đang chuẩn bị mở cửa hàng bán hoa quả theo mô hình shop mini ở Lào Cai, anh chị nào có kinh nghi Ẩm thực 0

Các chủ đề có liên quan khác