iutrondoi

Thế khi đi các chiến trường (ko nhớ tên nữa ) thì cái nò lợi thế hơn. Cung thủ thì sao a?

macdano3

Mỗi class có 1 thời điểm mạnh khác nhau. Chẳng hạn như đao thì mạnh tầm 6x - 8x, kiếm 9x cực khủng, lên 10x cung lại dam to khủng bố...

Trong HKGH có thế lực chiến đánh nhau giữa chính với tà tha hồ cho các bạn so tài.

macdano3

Còn về TK trong VL1. HK có Chiến trường chính Phái Vs Tà PHái cũng rất hay và mới lạ vì bên TK quá nhiều game Trung quôc đều rập khuôn hao hao tống kim, tuy Tà và chính cũng như tống kim nhưng trong trận đấu có nhiều thử thách để 2 bên Phân tranh mà cũng chả biết nói thế nào nữa, không choi HK có giải thích cũng có hiểu đâu

manhthang123

Sau nay không biết chứ hiện tại xem clip HK 2 nhân vật + skill rất thô, không đẹp được mỗi khinh công là đẹp, cách sắp xếp skil cũng xấu khi đã xem clip

Mình cũng khoái chơi Đao nhưng nghe có mỗi AOE được mà buồn , Thế PK lẫn Chiến trường thì sao nhỉ? ai cho cái Clip về Đao + Thương được không?

macdano3

Đc cái def và HP trâu nữa, nói chung khéo dùng thì vẫn ngon! Vì được cái nó mà có sp thì train lv nhanh lắm, dùng lv áp đảo

macdano3

Trong HKGH có 2 cách built Đao
1/Tanker: Cực kì trâu, máu dày
2/Hên Xui: Dựa vào tỉ lệ Crit damge của Đao (trong HKGH Đao có tỉ lệ crit damge cao nhất) - solo với kiếm có thể kết thúc trong 2 hit crit l 100

macdano3

Mọi người cứ chê cái đồ họa của HKGH, theo mình đó là quan điểm cá nhân thôi như mình thích thể loại đồ họa anime, cartoon chứ không thích giống ng thật, nên HKGH 2 nhìn là không thích rồi! Còn HKGH 1 thì lại hợp gu skill lại hoành tráng đẹp nữa!

macdano3

Đại phu khá nhàn vì chỉ cần đứng buff thôi chẳng làm gì cả, lại cần thiết trong mọi pt nên không sợ ế. Cung lên 10x bắt đầu lợi hại vì dam chay to tổ bố, tuy nhiên máu giấy + def thấp nên để tụi nó tiếp cận được thì cứ xác định
.

nguoibian_07

mấy bác cho mình hỏi thử gameplay +đồ hoạ hk có giống như xưa không...
Lúc trước cày vltk mà thấy mấy đứa bạn chơi hk đánh kill đẹp, qua chơi con thương lên dc 4x cái bỏ giữa chừng @___@ ..... nên cũng không rành lắm.

macdano3

Hiệp Khách tạo cơ hội cho fan game nhận Iphone4S miễn phí

Nhân dịp chào mừng game Hiệp Khách đến tay người chơi trong nước, cổng DzoGame đã tạo cơ hội cho fan game của mình có được cơ may nhận điện thoại Iphone4S miễn phí.

Những ngày gần đây, thông tin Hiệp Khách chuẩn bị ra mắt đang là tâm điểm được đông đảo cộng đồng game thủ Việt đặc biệt quan tâm. Có thể nói đã khá lâu rồi chúng ta lại mới thấy lại cảm giác mong chờ một MMORPG 3D đúng nghĩa là như thế nào. Giữa dòng chảy game đang mất phương hướng trên thị trường hiện nay, sự xuất hiện của Hiệp Khách giống như “chiếc phao” để đưa người chơi trở lại đất liền sau nhiều tháng ngày lênh đênh vì không tìm được “bến đỗ” thích hợp cho mình.

Theo thông báo chính thức trên cổng DzoGame, người chơi sẽ sử dụng tài khoản DzoID để chơi game Hiệp Khách. Đồng thời nhờ số lượng tài khoản được rút gọn thông qua hình thức này mà công tác tiếp nhận, hỗ trợ người chơi sẽ bảo đảm được vai trò và chất lượng ở mức cao nhất.

Tham gia sự kiện

Đặc biệt nhân dịp chào mừng game Hiệp Khách đến tay người chơi trong nước, cổng DzoGame đã tạo cơ hội cho fan game của mình có được cơ may nhận điện thoại Iphone4S miễn phí. Đây là món quà ý nghĩa và đầy giá trị mà DzoGame muốn gởi đến đông đảo fan hâm mộ của mình tại Việt Nam. Trước sự ủng hộ nhiệt tình ấy, Hiệp Khách đang có rất nhiều hy vọng sẽ trở thành cái tên đáng chú ý nhất làng game online nói chung và MMORPG 3D nói riêng trong khoảng thời gian cuối năm 2011 và đầu năm 2012 sắp tới.

manhthang123

Đầu tháng 12 này đó bạn à ^^, chuẩn bị tinh thân chiến thôi

nguoibian_07

Công nhận trò này cày chua nhưng nếu nói độ chua vô đối thì còn xách dép cho PTV

Còn nói về đánh nhau thì thời chưa có kẹp và chưa ai 8x thì chả cần hội đồng hay không cứ 2 đập 1 là die nếu biết đánh

Còn khi có kẹp với máu st thì kiểu gì cũng die không gì là vô đối cả

nguoibian_07

Chưa ra cũng chả bít chống được hay không =]] ..... Chỉ thấy là NPH khác nên mong sẽ ổn hơn thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Có bác nào nghe vào nói tiếng anh tốt tý giúp mình chút được không?????? InterNet 3
T Bạn nào có đoạn văn bằng tiếng anh về môn học yêu thích nhất Kinh nghiệm và kỹ năng 1
G Anh em có biết phần mềm nào vừa tích hợp được việc dọn dẹp máy tính với diệt virus không? Thủ thuật tin học 8
D Có bác nào biết gì về cấu trúc đề thi tiếng anh công chức tổng cục thuế đọt này không mách em với ,e Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
C anh nào có thể hướng dẫn em cách copy thẳng file hệ thống được ko Hỏi đáp Tin học 3
L Các anh(chị) có biết Trung tâm nào dạy tiếng Anh uy tín mà chất lượng ko? Sinh viên chia sẻ 10
B Có anh em nào đã và đang dùng Q5 ko? Cho ý kiến khách quan tý nhé? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
K Tôi đang chuẩn bị mở cửa hàng bán hoa quả theo mô hình shop mini ở Lào Cai, anh chị nào có kinh nghi Ẩm thực 0

Các chủ đề có liên quan khác