tctuvan

Trích dẫn từ hlam14:
Cho mình hỏi 1.5.1 cũng bị lỗi. giờ muốn sửa lỗi có được ko? lỗi 2015 ấy, tại thực đơn cũ nhiều quá
Nó hiện 1015 hả bạn hay bị thế nào?
###########
Nếu không được bạn cứ cài bản 1.6 rồi copy dữ liệu bản 1.5 sang 1.6 dùng bằng nutricopy

Tags: tai phần mềm nutrikis mien phi, TẢI phần mềm nutrikids, file tính khẩu phần ăn miễn phí, file tính khẩu phần ăn trẻ mầm non miễnn phíí, tải miễn phí phần mềm nutrikid về máy tính win 10, tải miễn phí phần mềm nutrikid về máy tính, tải phần mền dinh dưỡng miễm phí, phần mềm đánh giá dinh dưỡng cho trẻ, tải phần mềm nutrikids 1.6 miễn phí full crack, phần mềm nutrikids 1.6 win 10 64bit full carck, tải nutrikid mien phi tren may tinh, mua đĩa phần mềm nutrikids Nutrikids 1.6, phần mềm nutrikids full crack free download, download nutrikids full crack windows 10, nutrikids full 64bit offline, tải phầm mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ, giới thiệu phần mềm dinh dưỡng, tai phan mem dinh duong tre em, tải nutrikid miễn phí cho win 10, phầm mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ nutin ALL, phần mềm tính khẩu phần ăn mầm non crack free, nutrikids windows 10 iso download, tải phần mềm dinh dưỡng mầm non miễn phí, nutrikid 1.6 full crack, patch nutrikids 1.6, tải phần mềm nutrikids 1.6, tai nutrikids, download nutrikids 1.6 full crack, nutikid 1.5.1, tải phần mềm nutrikids cho trẻ mầm non miễn phí, vào phần mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ mầm non miễn phí nutrikiss 1.5.1, Tải Nutrikids. ... Phần mềm dinh dưỡng mầm non nutrikids 1.6., tải phần mềm nutrikids miễn phí, download phần mềm nutrikids 1.6 full crack, so sanh phan mem nutrikid phien ban online, phần mềm nutrikids full crack miễn phí, tải nutrikit bản cũ cho pc, tải nutrikit bản cũ cho máy tính, so dang ky phan mem nutrikids, nutrikids cdkey, cdkey nutrikis, phần mềm nutrikids 1.6 crack, mã key nutikid, phần mềm dinh dưỡng nutrikids miền phí, nutrikids 1.6 full download, nutrikids 1.5.1 lỗi runtime 713, nutrikid 1.6 fix, so dang ky nutrikids 63717147

anhhx

phần mềm khi báo cáo tồn kho ở tất cả các báo cáo đều có : gạo tẻ máy (số lượng: 37000g -->thành tiền: 444000) ???

toanvn

file nutrikid1.6 kết nối dùng rất tốt, nhưng một số máy mới lại không path thành công, vẫn hiện lên mã đăng ký. giờ giải quyết thế nào đây mọi người ơi.

tctuvan

Bạn Tải file này về

1. Sau khi giải nén, copy file NutriKids_ketnooi.exe vào thư mục
C:\Program Files\vietsin\Nutrikids (C là ổ cài win)

2. Bấm chuột phải vào file NutriKids_ketnooi.exe
Send to Desktop (Tạo shortcut)

3. Từ sau, mở nutrikids vào shortcut vừa tạo

Xem được không?

tctuvan

Trích dẫn từ toanvn:
Thì tải file đó về rồi nhưng vẫn bị lỗi như thế mà

Bạn đang dùng bản 1.5 à, nếu vậy thì không gặp lỗi mới là lạ vì patch này chỉ dành cho 1.6
Còn nếu đang dùng 1.6 thì bạn thử tải cái link 1.6 ở trang cài lại đi, sau đó copy lại cái patch như hướng dẫn.

toanvn

Ý mình là mình cài bản nutri 1.5 mình nhập serial (đã fix lỗi 2015 rồi) không phải dùng path của ban nutri 1.6 bị lỗi Run time error '9' script out off run

còn xóa đi cài bản nutri 1.6 thì bị lỗiPublic Sub LoadfoodNutritionAgeSaveAmount(lid As Long)này chả hiểu sao nữa

daigia

Member
Trích dẫn từ toanvn:
Ý mình là mình cài bản
nutri 1.5 mình nhập serial (đã fix lỗi 2015 rồi) không phải dùng path
của ban nutri 1.6 bị lỗi Run
time error '9' script out off run

còn xóa đi cài bản nutri 1.6
thì bị lỗi
Public Sub
LoadfoodNutritionAgeSaveAmount(lid As Long)
này chả hiểu sao nữa

sau khi cap nhap len 1.6 ban van su dung data cu a?. trong thu muc cai phan mem co file convert database, ban can convert database cua 1.5 len 1.6 thi moi dung duoc

[ Post bai thong qua Mobile ]

tctuvan

Bạn vào thư mục cài game ấy: Program Files\vietsin\Nutrikids\
Mở file NutriCoppy.exe rồi chọn mở file nguồn là file Food_data.mdb
Chép dữ liệu rồi chọn file đích thì sẽ xuất ra được database thích hợp với bản 1.6

toanvn

Thì mình cũng dùng nutricopy để cop data ban 1.5 lên ban 1.6 mà vẫn bị lỗi đó

tctuvan

Trích dẫn từ toanvn:
Thì mình cũng dùng nutricopy để cop data ban 1.5 lên ban 1.6 mà vẫn bị lỗi đó

Thế thì giải pháp cuối là bạn thay thế mấy cái file mdb (database) cũ của bạn bằng file gốc khi bạn cài 1.6.
Thì chắc sẽ không lỗi nữa, tất nhiên dữ liệu sẽ trắng tinh.... Bạn chịu khó nhập lại thôi

HungChu

bác nào có số đăng kí tương ứng với số CD key 63717163 cho e xin với :)
tks trước các bạn nhé :)

ntbtrungqb

Bạn ơi sao mình vào thực đơn củ để chỉnh sửa thành thực đơn mới không được bạn????? không vào phần chỉnh sửa trên thực đơn củ được)

ntbtrungqb

mình dùng bản 1.5 khi kick vào xem lại thì nó hiện ra lỗi.

daigia

Member
truoc day van dung duoc a. the thi ban thu vao cai thu muc cai nutrikids nen file mdb lai xem

[ Post bai thong qua Mobile ]

ntbtrungqb

Mình đã khắc phục được lỗi trên, nhưng giờ lại bị lỗi này, bạn xem giúp mình với. Khổ ơi là khổ !!!!!!!

tctuvan

Bạn vào đây Nén cái file Program Files\vietsin\Nutrikids\Food_data.mdb này lại up lên đây cho mình xem
Upload vào mediafire.com ấy

tctuvan

Trích dẫn từ ntbtrungqb:
đây bạn

Mình tải về thấy cái file database đó chạy tốt với 1.6 bạn ạ. Bạn cài bản 1.6 link ở trang đầu ấy.
Trước khi cài nhớ copy hết cái thư mục Program Files\vietsin\Nutrikids sang 1 thư mục khá để backup dữ liệu.
Sau khi cài xong bản 1.6 thì bạn copy file Food_data.mdb ở thư mục backup lúc nãy đè vào thư mục Program Files\vietsin\Nutrikids là dữ liệu vẫn y như cũ

Các chủ đề có liên quan khác