diepvinhcuong

Mình sẻ show vài bước thiết lập micro kết với loa để phát giọng nói từ micro ra ngoài loa trong Window 7
Bước 1:

- Click Phải vào icon dưới thanh taskbar => chon Playback Devices.

Bước 2:

- Sau khi click vào Playback thi hộp thoại này hiện ra => ta chọn tab “Recording” => chọn vào Microphone => chọn Properties.

các bạn nói để test thử micro của mình

Bước 3: (Quan trọng)

Bước 4: Chỉnh âm lượng Micro:

Chúc các bạn thưởng thức âm thanh của chính mình và cảm nhận nó nha.

Chúc thành công! Thanks!

Percy

Bạn ơi làm ơn chỉ giúp lúc tiếng phát ra ở loa sao lại chậm hơn . Muốn chỉnh lại thì làm cách nào . Thanks trước nhé .

Will_Nevercry

Ko được đâu bạn ạ! làm theo cách của bạn thì âm thanh từ mic phát ra sẽ bị chậm hơn, khi hát cảm giác rất khó chịu!

kieu_lien215

Ko được đâu bạn ạ! làm theo cách của bạn thì âm thanh từ mic phát ra sẽ bị chậm hơn, khi hát cảm giác rất khó chịu! thế bác đã có cách nào khác chưa, em cũng đang bị như vậy đấy !

roselove_456

hỏi bạn không trả lời chứng tỏ bạn không biết ùi. vậy ma cũng chỉ, mấy trò con nít biết lâu rồi bạn à u thì đồng ý là bác biết nhưng nhiều người như tụi em đâu có biết đâu. thanks vuongthanhduy200

Có cách này có thể hát được nói trực tiếp nè, mình hay hát karaoke bằng cách này.

sau đó phải chuột vào cái loa ý và làm như hình dưới

Chúc các bạn thành công ^^.

Nếu muốn hát to thì chỉnh như này

[url=http://www.upanh.com/untitledsa_upanh/v/anqeaa9ubqm.htm][/url]

greentea0118

thử hết cách rùi mà cái míc vẫn không phát ra loa được, chỉ có cái mic của laptop là phát tiếng thui. ai biết làm ơn chỉ giùm e đi.

LÀM SAO ĐỂ CÁI MICROPHONE PHÁT ĐƯỢC RA LOA HẢ TRỜI??????????????????????????????

Mình cũng hay dùng cái này nhưng tùy máy..có máy có máy k ak..với lại âm thanh tệ quá....sư phụ nào có cách nào ok hơn chỉ với

cay_la_gio_30

Mua một Micophone rời chỉ dưới 100K là hát hò reo la thoải mái. Ai đồng ý vào link bên dưới xem và ùng hộ mình nha ! Thanks

money_kiss2808

mình muốn thu âm dùng trên phần mềm adobe audition. mà hk bk chỉnh mic sao để hát được. mình dùng windows 7. pro nào bk chỉ mình với nhaz. tks trước....

Dalyn

bạn cho mình hỏi cái hinh dectop của bạn ở đây làm như thế nào mà đẹp vậy,chỉ mình với được không?

Các chủ đề có liên quan khác