buituanxuyen

Bác nào biết phần mềm karaoke cho chất lượng chuyên nghiệp như thế này không?. Em thấy bảo làm chữ từ karafun còn ghép vào video của Adobe Premiere Pro, nhưng không biết làm cách nào. bác nào có kinh nghiệm đi trước thì share cho anh em nhé. Đây là bài hát mẫu em lấy trên mạng.

Dagon

Cái đấy làm bằng KFN 1.4 vs sony vegas 12.0! Anh em cứ thử đi giống hệt luôn!

nhocso_94

Cách làm như trên là cách làm với các phần mềm gì ?

Karafun + Adobe or Kbuilder + Adobe

vit_tiny

Cách làm như trên Bạn ơi có hướng dẫn nào cụ thể hơn một tý nữa không bạn? Mình xem mà một số cái vẫn chưa hiểu lắm.

Badden

Bạn tham khảo thêm theo link này nhé

Cách làm của mình là synch lời bằng karafun editor, sao đó đưa vào Adobe premiere đe xử lý tiếp

Shiloh

Bạn tham khảo thêm theo link này nhé

Cách làm của mình là synch lời bằng karafun editor, sao đó đưa vào Adobe premiere đe xử lý tiếp minhquan_trinh nói rất đúng, là cứ sync bằng karafun trước rồi edit lại video sau. hay làm video nền trước (bằng premiere/Sony vegas/Corel,...) rồi sau đó đưa vào karafun làm video nền cũng được. Mình thường hay làm bằng cách là tạo video nền xong rồi đưa vào karafun làm video nền luôn, khi sync xong là xuất video ra và đăng lên Youtube nữa là xong.

Nếu ai thích nghe tân cổ thì xem thử bài karaoke mình làm nhé, mình làm video nền bằng Corel rồi mới đưa vào karafun làm nền đó, nếu không thích nghe tân cổ thì cũng đừng ném đá mình nhé :

Các chủ đề có liên quan khác