DT2_VIP

- Thống nhất là ntn` bác gửi cho em con VR-HIV làm chậm mạng ra đây, em xin mượn key bkav of bác xem có duyệt được ko, và em sẽ test các phần mềm chống VR # như Avas,kas,non..vv xem tn` thế bác có đánh lòng ko??? mình không biết cách lấy virus từ máy

Theodore

cái này là quảng cáo!!!! topic có chứa quá nhiều hình ảnh không liên quan bó tay

cái này là quảng cáo!!!! topic có chứa quá nhiều hình ảnh không liên quan bó tay hình ảnh nào không liên quan vậy ạ, e post để mọi người khi gặp vấn đề này thì có thể sửa lỗi, không bị nhiễm virus nữa, mà bác lên google search thì chỉ có Bkav là diệt được con virus này thôi

ga_oanh

nhà em xài mạng 1 mình k chung chạ, trung bình 2 tuần lại ăn con đó. định kỳ 2 tuần quét virut 1 lần. lần nào NIS 2012 cùng đập 1 phát chết bẹp con này luôn. BKAV thì chưa rõ nhưng bác đừng nổ to quá nhé (con này chả thấy làm chậm mạng gì cả)

sobienana

bác chụp cái hình BKAV diệt virus ấy cho ae xem Kết cái chữ ký của bác quá

Bọn BKAV cho bác được bao nhiêu vậy? từ 2007 mà các thương hiệu lớn trên toàn thêd giớ không phát hiện ra. Mà lúc đáy thuong hiệu chưa thành danh như BKAV lại tìm ra. HI! Ông hỏi tui hay chủ Pic . Nếu hỏi tui thì nên đọc kỹ lại

xaanh22

minh dung hai phan mem viủt ha ban bạn viết có dấu đi bạn, khó hiểu quá

chỗ mình mạng yếu là do bọn nó hay xem phim và dơnload nhiều....còn không thì mạng vẫn bình thường mà

Kermit

chỗ mình mạng yếu là do bọn nó hay xem phim và dơnload nhiều....còn không thì mạng vẫn bình thường mà đó là do máy tính cảu bnaj chưa bị nhiễm con virus này, 1 khi đã nhiễm virus này thì cho dù bạn có cài lại wwin cũng không diệt được nó

Mình xài mạng FPT 2 hôm nay thì xem phim yếu yếu không pik có phải là do cái này không! Mình nghe nói có cuộc tấn công DDOs của hacker làm mạng bị chậm lại! Chẳng pik do gì! Mà cái phần mềm down load về là BKAV à! Mình xài NIS vậy cài cái BKAV vào để làm gì! ???

Barnett

không biết mạng chỗ mình có bị dính con này không mà nó cứ mất mạng hoài lúc có lúc không.

minhcsg1967

Mình xài mạng FPT 2 hôm nay thì xem phim yếu yếu không pik có phải là do cái này không! Mình nghe nói có cuộc tấn công DDOs của hacker làm mạng bị chậm lại! Chẳng pik do gì! Mà cái phần mềm down load về là BKAV à! Mình xài NIS vậy cài cái BKAV vào để làm gì! ??? Bạn thử cài là biết ngay thôi mà, chưa thử thì sao mà biết được bạn

Thearl

Bạn chủ thớt lấy mẫu virus gửi lên đây cho mấy bạn không tin test xem sao, mình thấy nhiều bạn có lòng tin mù quáng vào các sản phẩm nước ngoài quá

holocloan

Bạn chủ thớt lấy mẫu virus gửi lên đây cho mấy bạn không tin test xem sao, mình thấy nhiều bạn có lòng tin mù quáng vào các sản phẩm nước ngoài quá quá đúng, bạn gửi mẫu và chụp hình BKAV đã diệt virus đó, ae hết cãi thôi

Kulbert

Bạn chủ thớt lấy mẫu virus gửi lên đây cho mấy bạn không tin test xem sao, mình thấy nhiều bạn có lòng tin mù quáng vào các sản phẩm nước ngoài quá nếu VN chú trọng đến chất lượng thì người vn sẽ không bao h quay lưng với hàng VN

nếu VN chú trọng đến chất lượng thì người vn sẽ không bao h quay lưng với hàng VN ý bạn là hàng vn chất lượng thấp à, bạn nghĩ kĩ chưa mà nói vậy

Các chủ đề có liên quan khác