nguyetanh8406

Trích dẫn từ odin_lionhart:
Bố này nói cứ như thật ý nhỉ. Cái tun đó chỉ tạo demo thui. Đâu có làm ăn gì được mà đòi đem đi bán ?

Hay là PHQT cho bạn cái tun tạo nhiều ký tự hơn rùi lên đây tỏ ra này nọ ?

Người ta bán là bán key, tức là code 12 chử số chứ bán cái banquyen.dat đó có ma nó mua hả ? Bác thông cảm cho người ta, họ chỉ làm kế toán thì đâu có biết unpack và decompile như bác nên mới nghĩ vậy. Đâu phải Cr-acker đâu mà hiểu ngọn ngành.

Đáng tiếc là bản mới năm 2011 cũng không giúp được tác giả ở khoản bảo mật. Chỉ bảo mật cho gà thôi. Mình cũng là gà vì cái KTVN bản 2011 này thì bó tay rùi.

Theo mình có nhiều bản phần mềm kế toán miễn phí sao ta cứ phải chịu rủi do dùng bản lậu nhỉ lại còn vi phạm luật pháp nữa, mình vẫn dùng phần mềm kế toán miễn phí của tụi CNS có sao đâu, bác nào thích thì vào xem và tải về mà dùng tội gì vào đây rồi chịu nguy cơ dùng phần mềm không bảo mật và hỗ trợ khi bị lỗi do tác động bên thứ 3.

anhkien220784

Re: Phần mềm kế toán KTVN 12/2010 + Cr-@-ck cho dân kế toán (Tránh mấy kẻ đầu cơ trục lợi bán key)

mình không tải được phần mềm này về bạn ơi
Bạn giúp mình với

daigai

Well-Known Member
Re: Phần mềm kế toán KTVN 12/2010 + Cr-@-ck cho dân kế toán (Tránh mấy kẻ đầu cơ trục lợi bán key)

Trích dẫn từ anhkien220784:
mình không tải được phần mềm này về bạn ơi
Bạn giúp mình với

Xem lại trang 1 nhé

thiemvts

Chào các bạn.
Mình không thể cài đặt file .zero được. Bạn nào giúp mình với, hay gửi phần mền etract file zero cho mình theo địa chỉ [email protected] . Mình xin Thank trước.

tctuvan

Trích dẫn từ thiemvts:
Chào các bạn.
Mình không thể cài đặt file .zero được. Bạn nào giúp mình với, hay gửi phần mền etract file zero cho mình theo địa chỉ [email protected] . Mình xin Thank trước.

Bạn sửa đuôi file cài đặt .zero thành .exe để cài nhé

dinhthu1992

sao e tải về rồi, đổi đuôi zero sang .exe nhưng vẫn không cài được bác nào giúp e với

tctuvan

Trích dẫn từ dinhthu1992:
sao e tải về rồi, đổi đuôi zero sang .exe nhưng vẫn không cài được bác nào giúp e với

Link mới update, bạn tải lại ở trang đầu rồi giải nén nhé

congvien8x

Cái KTVN này khó chịu kinh khủng luôn. Mình mới vào làm cty mới, ngày trước cty này dùng KTVN 10.5. Vào làm dc mấy tháng ổ cứng báo lỗi cần thay. Máy thì chạy chậm như rùa bò. Xin thay ổ cứng trinh lên trinh xuong mới được đến lúc thay được thì phần mềm KTVN này lại bắt bản quyền theo seri ổ cứng nữa chứ. xin mua ban mới không cho...đành ngậm ngùi quay về với em ổ cứng ì ạch...dùng đến ngày nào hay ngày đó....Bạn nào xử lý được bản KTVN 10.5 không Giúp me...............

tctuvan

Re: Phần mềm kế toán KTVN 12/2010 + Cr-ack cho dân kế toán (Tránh mấy kẻ đầu cơ trục lợi bán key)

link ở trang đầu mà. Nếu bạn có bản quyền, và cần thay ổ cứng có thể liên lạc với công ty bán phần mềm KTVN trình bày lý do có thể họ cho seri mới đó

thanhluan79

Re: Phần mềm kế toán KTVN 12/2010 + Cr-ack cho dân kế toán (Tránh mấy kẻ đầu cơ trục lợi bán key)

MÌnh đã tạo file banquyen.dat nhưng mình không hiểu file đó để làm gì? Và mình mở ktvn lên mình vẫn không in được

Cho em xin lại cái link thớt ơi

Trích dẫn từ ga_con85:
Được, cách này dùng được. Tác giả cho sử dụng miễn phí 1 năm mà (vào trang chủ xem cách kích hoạt là biết ngay), cứ xài vô tư đi....
. Cho Em xin cai tool key KTVN 10 voi, em dang can gấp. Email em: [email protected]

Trích dẫn từ lucky11357:
1 số con sâu "xin" được tool tạo key rồi đem lên đây bán cho một số người không biết... nên mình lập luôn topic này để ai có nhu cầu sử dụng thì lên đây xin key (cái này là mình dựa vào những gì đã có ở đây)

Bố này nói cứ như thật ý nhỉ. Cái tun đó chỉ tạo demo thui. Đâu có làm ăn gì được mà đòi đem đi bán ?

Hay là PHQT cho bạn cái tun tạo nhiều ký tự hơn rùi lên đây tỏ ra này nọ ?

Người ta bán là bán key, tức là code 12 chử số chứ bán cái banquyen.dat đó có ma nó mua hả ?

---------- Bài thêm lúc 10:42 ---------- Bài trước là lúc 10:34 ----------

@nttuan2: bác này chắc cũng nghiên cứu KTVN ghê đấy nhỉ. Đáng tiếc là bản mới năm 2011 cũng không giúp được tác giả ở khoản bảo mật. Chỉ bảo mật cho gà thôi.

Các chủ đề có liên quan khác