Thấy có nhiều bạn ở bên này xin key phần mềm KTVN của Bác Phan Thanh Lâm:

nhưng mình thấy bức xúc ở chỗ 1 số con sâu "xin" được tool tạo key rồi đem lên đây bán cho một số người không biết... nên mình lập luôn topic này để ai có nhu cầu sử dụng thì lên đây xin key (cái này là mình dựa vào những gì đã có ở đây):

ở đây chỉ có key của phiên bản T.9/2010 và T.12/2010 nên các bạn có nhu cầu thì cứ lên đây lấy...

Mình chắc rằng Bác phamhqthanh và Bác bongdemtrove1 thỉnh thoảng ghé qua cũng như một số Bạn khác có tool sẽ sẵn sàng chia sẻ cho mọi người.

KTVN phiên bản 10.0 và phiên bản DN.1 được sử dụng trên hệ điều hành Windows : XP (SP2,3) , Vista (SP2), Windows7. Áp dụng cho các chế độ nghiệp vụ sau :
  • Chế độ kế toán : QĐ số 15/2006/QĐ-BTC (bổ sung TTư 244/2009/TT-BTC – 31/12/2009) và QĐ số 48/2006/QĐ-BTC.
  • Các báo cáo thuế : Thông tư số 60/2007/TT-BTC. Xuất sang Excel theo chương trình HTKK 2.5.x
  • Hình thức sổ sách bao gồm : Chứng từ ghi sổ (CTGS) và Nhật Ký Chung.
  • Phương pháp hạch toán hàng tồn kho : Kê khai thường xuyên.
  • Phương pháp tính giá xuất kho : Bình quân gia quyền (theo tháng hay theo ngày).

Những thay đổi, bổ sung của phiên bản 10.0 & DN.1 cập nhật tháng 12/2010 :
  • Điều chỉnh Sổ Nhật Ký Chung, phần Mẫu tổng hợp : sắp xếp theo thứ tự đã nhập liệu chứ không sắp xếp lại theo mã TK từ nhỏ đến lớn. Phần diễn giải được ghi cụ thể hơn cho từng Tài Khoản.
  • Đưa vào chương trình 2 mẫu hóa đơn GTGT để bạn tiện tham khảo chỉnh sửa khi đặt in.
  • Sửa đổi báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn theo theo thông tư 153/2010/TT-BTC và Quyết định đính chính số 2905/QĐ-BTC.
  • Sửa lỗi không thức giấc được chương trình khi máy tính từ chế độ ngủ stand by thức dậy.
  • Mọi số liệu trong báo biểu chứng từ, sổ sách, báo cáo là số âm thì đều đặt trong cặp dấu ( ) thay vì ghi dấu – ở đầu.
  • Điều chỉnh phần in thẳng các phiếu Thu/Chi ra máy in, không phải nhấn enter cho mỗi phiếu.
  • In mục lục sổ sách có thêm chọn lựa cho in Toàn bộ các sổ hay Chỉ những sổ có số liệu.
  • Báo cáo lưu chuyển tiền tệ tại mã số 03 (Tiền chi trả cho người lao động) được lấy số liệu từ TK 353 và TK 431 (Tùy theo người dùng áp dụng TK nào thì lấy TK đó)
  • Báo cáo CĐKT theo QĐ 48 : chỉ tiêu được tính từ Dư Có TK 431 hay 353. Lý do : theo thông tư 244/2009/TT-BTC thì TK 353 chỉ sửa đổi tại bảng CĐKT của QĐ 15 chứ không nhắc tới CĐKT của QĐ 48, nhưng vì có người dùng muốn áp dụng cho QĐ 48, nên chương trình tính cho cả 2 phương án.
  • Nhập liệu phát sinh : Phần hạch toán chiết khấu/ giảm giá bán ra được thực hiện cho cả tình huống chiết khấu/giảm giá ngay hay sau này “nghĩ lại với nhau” mới chiết khấu/giảm giá. Xem cụ thể tại tài liệu hướng dẫn, mục .
  • Nhập liệu phát sinh : Thêm chỉ tiêu kê khai bổ sung cho hóa đơn
  • Các tình huống nhập liệu có tự động điền theo tên chi tiết cấp 1, nếu sau đó có chi tiết cấp 2 thì cũng sẽ tự động điền lại theo tên chi tiết cấp 2.
  • Mở rộng chức năng cho Phiên bản DN.1 : Xuất sang Excel cho phần sổ sách. Được phép đặt lại họ tên cho người được Giám đốc ủy quyền ký trên các báo biểu.
  • Mở rộng chức năng cho giai đoạn dùng thử nghiệm : Cho phép xuất sang excel để xem và in trong cả trường hợp đã hết giới hạn sử dụng thử nghiệm.
  • Mở rộng chức năng sửa mẫu báo cáo : cho phép người dùng tự chỉnh sửa lại mọi biểu mẫu chứng từ, sổ sách, báo cáo trong chương trình.
  • Rút gọn tài liệu hướng dẫn sử dụng chỉ còn 60 trang, dễ tra cứu hơn.
  • Đóng gói bộ cài đặt thành 1 tập tin
    CaidatKTVN.EXE
    dùng chung cho cả 2 phiên bản 10 & DN.
  • Chương trình đã chạy được trong cả trong windows 32 bit và 64 bit.
  • Tránh bị CMC antivirus chặn đầu gây lỗi (có vẻ CMC không có ý định điều chỉnh).
  • Một số điều chỉnh khác về giao diện, nâng cao tính tương thích với Themes in windows 7.
  • Bảng giá mới áp dụng từ năm 2011 với mục tiêu khuyến khích khách hàng chọn dùng phiên bản DN.1.
  • Phát hành một bản DN.1 miễn phí cho một số đối tượng người dùng, bạn hãy xem tài liệu hướng dẫn để biết cách kích hoạt bản miễn phí.

Và đây là Link download:

Mới update:

==>>CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG! <<==
-----

KEY:

thuy_nicky

Hướng dẫn dùng key, link tải ở trên

Có thể tạo bản quyền mạng LAN nhiều DN.

Mình sẽ chỉ dẫn các bạn, bạn nào làm không đúng thì comment lại mình sẽ diễn giải thêm nhé.

Cách làm như sau:

1. Mở KTVN 10 T12/2010 điền các thông tin sau:

- Tên DN: 1234567890123456

- MST: 0123456789

- Chọn bản mạng LAN cho oách luôn.

Ghi nhận lại số serial HDD nhé.

2. Copy file KEY_KTVN10-T12-2010_1DN.exe vào D:\KTVN10, mở lên điền như sau:

- Tên DN: 123456

- MST: 7890123456

- Tên giám đốc: (điền serial HDD vào nhớ bỏ khoảng trắng và thêm số 1 vào nữa nhé)

Ví dụ:

- Serial HDD: 9AX 456 VZ

thì điền là: 9AX456VZ1

Nhấn chuột tạo bản quyền.dat rồi mở KTVN lên thưởng thức nhé.

Chúc các bạn thành công và có một bản KTVN 10 free 100% !

vanthanhvan96

OK.

Bản cập nhật chẳng qua chỉ tích hợp thêm phần kê khai thuế theo mẫu TT28 thôi chứ chẳng có thay đổi gì so với phiên bản T12 cả. Vì dùng chùa nên chịu khó làm thêm bằng phần mềm HTKK 3.0 vậy... mà căn bản phần mềm này mình cũng làm trên excel nhiều như: Lương, KH TSCĐ,... thì phần KK thuế có đáng là gì đâu?! so với trước đây toàn làm bằng excel thì quá tốt rồi..

Mình không có tool bản nhiều DN T12 nên đang định xin key về cài bản nhiều DN để làm thêm 1 hay 2 ĐVị nữa kiếm thêm tí cháo nuôi vợ con

mình không phải dân kế toán nhưng mình hiện đang làm thuế giá trị gia tăng, có ai biết sử dụng HTKT 3.0 để làm thuế không chỉ mình cách nhập dữ liệu với

Mansel

mình không phải dân kế toán nhưng mình hiện đang làm thuế giá trị gia tăng, có ai biết sử dụng HKT3.0.1 để làm thuế không chỉ mình cách nhập dữ liệu với Để chính xác hơn bạn lên phòng hỗ trợ kê khai của chi cục thuế họ hướng dẫn cụ thể cho từng DN, khỏe hơn lên đây hỏi nhiều

vu_luong

Sao tui cũng làm như vậy : chép tool tạo key vào thư mục D:\KTVN10 chạy nó Thì bị báo lỗi là không mở được File gì đó nằm tron C:\Documents and settings\... Chủ topic làm ơn hwowngs dẫn cách chạy đwowcj cái Tool với. Thanks./.

phuongii_le

Mai đi làm mình lên cài giúp cho (giờ hơi bận). Nhớ cài teamview nhé...

(Khoảng 9h sáng)

Theo mình thấy và mình đã làm, thì bạn hãy download bản KTVN10 tháng 08/2011 về dùng, không đăng ký được thì mình dùng thủ công. Có nghĩa là đổi tên thư mục chứ tên Công ty mình cần làm việc (trong D:/KTVN10/Data) thành "01", sau đó mở chương trình, chọn dữ liệu là "01" mà làm. Đến lúc làm CTy khác thì mình lại đổi tên tệp data của Công ty khác thành "01" ....................

Mình làm và in thử vẫn thấy đầy đủ thông tin (tên CTy, người ký .....), không thấy thiếu gì.

Mình cũng không biết Cr-ack hay gì hết chỉ thấy vậy, có gì các bạn đừng chửi mà tội mình nhé ^^

ga_con85

Được, cách này dùng được. Tác giả cho sử dụng miễn phí 1 năm mà (vào trang chủ xem cách kích hoạt là biết ngay), cứ xài vô tư đi....

nguyenthuy_2603

key này: KEY_KTVN10-T12-2010_1DN

có thể tạo bản quyền mạng LAN nhiều DN.

Mình sẽ chỉ dẫn các bạn, bạn nào làm không đúng thì comment lại mình sẽ diễn giải thêm nhé.

Cách làm như sau:

1. Mở KTVN 10 T12/2010 điền các thông tin sau:

- Tên DN: 1234567890123456

- MST: 0123456789

- Chọn bản mạng LAN cho oách luôn.

Ghi nhận lại số serial HDD nhé.

2. Copy file KEY_KTVN10-T12-2010_1DN.exe vào D:\KTVN10, mở lên điền như sau:

- Tên DN: 123456

- MST: 7890123456

- Tên giám đốc: (điền serial HDD vào nhớ bỏ khoảng trắng và thêm số 1 vào nữa nhé)

Ví dụ:

- Serial HDD: 9AX 456 VZ

thì điền là: 9AX456VZ1

Nhấn chuột tạo bản quyền.dat rồi mở KTVN lên thưởng thức nhé.

Chúc các bạn thành công và có một bản KTVN 10 free 100% !

lucky11357

1 số con sâu "xin" được tool tạo key rồi đem lên đây bán cho một số người không biết... nên mình lập luôn topic này để ai có nhu cầu sử dụng thì lên đây xin key (cái này là mình dựa vào những gì đã có ở đây)

Bố này nói cứ như thật ý nhỉ. Cái tun đó chỉ tạo demo thui. Đâu có làm ăn gì được mà đòi đem đi bán ?

Hay là PHQT cho bạn cái tun tạo nhiều ký tự hơn rùi lên đây tỏ ra này nọ ?

Người ta bán là bán key, tức là code 12 chử số chứ bán cái banquyen.dat đó có ma nó mua hả ?

---------- Bài thêm lúc 10:42 ---------- Bài trước là lúc 10:34 ----------

@nttuan2: bác này chắc cũng nghiên cứu KTVN ghê đấy nhỉ. Đáng tiếc là bản mới năm 2011 cũng không giúp được tác giả ở khoản bảo mật. Chỉ bảo mật cho gà thôi.

odin_lionhart

Bố này nói cứ như thật ý nhỉ. Cái tun đó chỉ tạo demo thui. Đâu có làm ăn gì được mà đòi đem đi bán ?

Hay là PHQT cho bạn cái tun tạo nhiều ký tự hơn rùi lên đây tỏ ra này nọ ?

Người ta bán là bán key, tức là code 12 chử số chứ bán cái banquyen.dat đó có ma nó mua hả ? Bác thông cảm cho người ta, họ chỉ làm kế toán thì đâu có biết unpack và decompile như bác nên mới nghĩ vậy. Đâu phải Cr-acker đâu mà hiểu ngọn ngành.

Đáng tiếc là bản mới năm 2011 cũng không giúp được tác giả ở khoản bảo mật. Chỉ bảo mật cho gà thôi. Mình cũng là gà vì cái KTVN bản 2011 này thì bó tay rùi.

Bác thông cảm cho người ta, họ chỉ làm kế toán thì đâu có biết unpack và decompile như bác nên mới nghĩ vậy. Đâu phải Cr-acker đâu mà hiểu ngọn ngành.

Mình cũng là gà vì cái KTVN bản 2011 này thì bó tay rùi. tui gốc cũng không phải Cr-acker nhưng mà thấy mấy bác bó tay nên check thử. Có đợt cũng bỏ con KTVN này rồi vì thấy ít người có nhu cầu quá.

Bản mới 2011 này tác giả đã mua phần mềm đóng gói của Chen. VPCompiler.

Bản này hơi khó 1 chút, nếu bạn nào biết C= cũng sẽ decompiler một cách dể dàng.

Theo tình hình hiện nay có lẽ chưa ai decompiler được .....

Các chủ đề có liên quan khác