cungchu_vn

phiên bản 1.0 thì dùng dc

mới download phiên bản 1.1.2 này về báo lỗi và không dùng dc

Miquel

tao xao no ch doc phat am được co may chuc tu vay khong the nap tucho no dc xao => Từ điển là do mình tự tạo bạn à. Vì giờ mình chưa có thời gian tạo các bộ từ điển nhỏ. Còn import các từ điển có sẵn thì đợi một thời gian nữa mình mới tìm hiểu được.

phiên bản 1.0 thì dùng dc

mới download phiên bản 1.1.2 này về báo lỗi và không dùng dc
=> lỗi gì vậy bạn, bạn là người đầu tiên báo lỗi không cài được đó.

Ở phiên bản 1.1.3 có các thêm các chức năng mới như:

-Hỗ trợ nhập từ nhanh hơn với phím tắt Enter ( các bạn xem thêm hướng dẫn)

-Cho phép ẩn các thành phần khác của từ vựng như nghĩa, ví dụ,.. và hình ảnh

ngocthe_2005_cs

Mình thích nhất là cách bạn làm có thêm hình ảnh đó

sử dụng từ điễn này thật tuyệt

Thank you so much .

Shan

Mình thích nhất là cách bạn làm có thêm hình ảnh đó

sử dụng từ điễn này thật tuyệt

Thank you so much . => Thank bạn, nếu rảnh thì thời gian tới mình sẽ nhập thêm trong từ điển 600 từ Toeic rồi post lên. Tại không có thời gian vì mình viết 1 lúc 3 phần mềm là phần mềm English Tooltip này, GetMusic và 1 Phần mềm nữa chưa xong. hichic

Harlake

cài NeoSpeech_Julie thì bị lỗi này bạn ưi

mirinda_1410

Nếu có thêm chức năng này nữa thì hay nè

_random từ vựng của nhìu libary lun thì tốt

vì mình tạo mục My vocabulary thì nó chỉ đọc mục đó

ko đọc 600 toeic

_Tìm hình ảnh lun.

Sáng h ngồi tìm ảnh rồi resize nó lại . rồi add

Khá tốn kém thời gian

Ước gì có thêm cong cụ add picture vào thi hay quá hi

Dù sao cũng thanks tác giả nhìu

chúc tác giả thành công và sức khỏe dồi dào

lanchi8790

cài NeoSpeech_Julie thì bị lỗi này bạn ưi
=> Cái đó mình cũng không rõ. Bạn xem lại windows của mình xem. Tại chưa có ai bị lỗi này cả.
Nếu có thêm chức năng này nữa thì hay nè

_random từ vựng của nhìu libary lun thì tốt

vì mình tạo mục My vocabulary thì nó chỉ đọc mục đó

ko đọc 600 toeic

_Tìm hình ảnh lun.

Sáng h ngồi tìm ảnh rồi resize nó lại . rồi add

Khá tốn kém thời gian

Ước gì có thêm cong cụ add picture vào thi hay quá hi

Dù sao cũng thanks tác giả nhìu

chúc tác giả thành công và sức khỏe dồi dào -Random từ vựng của nhiều library luôn không ổn đâu bạn. Vì mình học phải có hệ thống chứ. Học từng chủ đề thôi. Chứ trộn lại khó nhớ lắm.

-Mình không phải superman hihi. Tìm hình ảnh thì tìm bằng text là không ổn rồi, nhận diện ảnh thì goolgle có hỗ trợ nhưng cũng không chính xác. Nói chung là hình ảnh phải tự làm thôi hihi. Thank bạn đã quan tâm

Willhard

=> Thank bạn, nếu rảnh thì thời gian tới mình sẽ nhập thêm trong từ điển 600 từ Toeic rồi post lên. Tại không có thời gian vì mình viết 1 lúc 3 phần mềm là phần mềm English Tooltip này, GetMusic và 1 Phần mềm nữa chưa xong. hichic Bạn làm xong file này chưa?

Có ai làm xong file này rồi thì share cho mọi người với.

munlai456

Theo mình nghĩ thì phần quản lý từ điển bạn nên thêm mục xuất từ điển và nhập từ điển để mình có thể lưu lại để dành lần sau không cần nhập vào nữa hay chia sẽ cho người khác dễ dàng. Nếu bạn thêm chức năng này thì để làm cho bộ từ điển thật phong phú bạn không cần làm nữa

Nếu phần mềm này mà có chức năng nhập dữ liệu từ phần mềm từ điển khác (như Lacviet chẳng hạn) thì tuyệt vời.

twilight_sunny

minh thay phan mem nay rat hay

Thank ban rat nhieu minh thi khong co duoc cai tai nhu ban,hy vong ban se tao ra duoc nhieu phan mem nhu vay nua de giup cho cac sinh vien viet nam hoc anh van do kho hon, va se khong thua gi nhung nuoc khac

Sao khi mình cài đặt nó hiện ra bản này vậy?

Theo như bảng thông báo nói thì do 1 chương trình khác đang chạy nên cài lại sau . Nhưng dù mình khởi động lại máy thì khi cài nó vẫn hiện .

92_90

English Tooltip nay đã có phiên bản 2.0 - Hỗ trợ bạn học từ vựng rất hiệu quả.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ứng dụng phần mềm ClassPoint trong tổ chức dạy học theo mô hình 5E chương Chất khí - Vật lí 10 Luận văn Sư phạm 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Nghiên cứu thành phần hóa học và hoạt tính sinh học của hai loài khổ sâm mềm (brucea mollis wall ex Khoa học Tự nhiên 0
S Hệ thống quản lý tài sản cố định của công ty cổ phần thương mại và phần mềm tin học ISC Luận văn Kinh tế 2
T Xây dựng phần mềm hỗ trợ học tiếng Anh CNTT Luận văn Kinh tế 0
P Xây dựng phần mềm quản lý thư viện trường đại học Kinh tế Quốc dân Luận văn Kinh tế 0
P Biên soạn phần mềm soạn thảo nhanh một số bài tập Vật lý 11 cơ bản phần điện học Kiến trúc, xây dựng 0
D Ứng dụng phần mềm Netsupport School trong dạy thực hành Tin học 7 tại trường THCS Nga Bạch Luận văn Sư phạm 0
D Sử dụng phần mềm Crocodile Physics kết hợp với Microsoft Office Powerpoint trong dạy học vật lí ( ch Luận văn Sư phạm 0
T Hoàn thiện nghiệp vụ kờnh phõn phối sản phẩm dịch vụ phần mềm tin học của Cụng ty FPT Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác