HD_05

Hix em thik xem phim hoat hiinh lắm mà không biết bộ phim nào hay hết. mong anh em trong diễn đàn chỉ em với

---------- Bài thêm lúc 12:09 ---------- Bài trước là lúc 12:06 ----------

ai biết phim nào hay chỉ gium nha.

có nhiều anime hay

nhưng theo mình bạn nên tìm những anime nhật để xem, những phim đó rất hay và mang tính nhân văn sâu sắc

bạn có thể xem:

1. naruto

2. onepice

3. Dragon ball (3 phần)

4. Pokemon

5....

còn rất nhiều bạn có thể tìm trên vnzoom

trinhchung91 có nhiều anime hay

nhưng theo mình bạn nên tìm những anime nhật để xem, những phim đó rất hay và mang tính nhân văn sâu sắc

bạn có thể xem:

1. naruto

2. onepice

3. Dragon ball (3 phần)

4. Pokemon

5....

còn rất nhiều bạn có thể tìm trên vnzoom mấy cái này mà nhân văn á.

tim bí kíp luyện rồng xem đi

1. Onepiece

2. Naruto

3. bleach

4. toriko

5. fate/zero

6. fate/stay night

7. Fairry tail

8. Yugi oh gx/5ds/zedal

9. Dragonball

10.Doremon

visonvn

đây là bảng xếp hạng những anime tui thích

1.Naruto (mình KẾT naruto nhất vì hay mà cả gái lẫn trai đều xem)

2.Beelzebub

3.bách quỷ dạ hành

4.bleach

5.Conan

6.Shaman king

các bạn nhìn xem anh em nhà Asakura yoh và A.Hao tương tự thằng Uchiha Sasuke và Itachi kô

toTrl7SK9w

Athemar

anlozchodai đây là bảng xếp hạng những anime tui thích

1.Naruto (mình KẾT naruto nhất vì hay mà cả gái lẫn trai đều xem)

2.Beelzebub

3.bách quỷ dạ hành

4.bleach

5.Conan

6.Shaman king

các bạn nhìn xem anh em nhà Asakura yoh và A.Hao tương tự thằng Uchiha Sasuke và Itachi kô

toTrl7SK9w bạn này chắc chưa xem One Piece lần nào nhỉ, mình thì vừa xem Naruto trước và cũng nghĩ rằng Naruto rất hay nhưng sau khi xem One Piece thì theo đánh giá của mình là One Piece hay nhất trong các bộ phim mình từng xem. bảng xếp hạng phim bán chạy nhất tất cả thời đại thì One Piece xếp thứ nhất còn Naruto chỉ đứng thứ 4 thui, thứ 2 là Dragonball, thứ 3 là Slamdunk (cái này chưa xem)

bạn có thể phụ thuộc theo danh sách này mà xem. nhứng theo đánh giá của mình thì One Piece KẾT hợp cho con trai lẫn con gái xem vì bạn gái mình cũng đang ghiền phim này

Kenrick

1 : One Piece

2 : Naruto

3 : Beelzebub

4 : Bleach

5 : Dragon Ball

6 : Fairy Tail

- Theo mình đây là những phim hoạt hình ai cũng yêu KẾT thì đúng hơn , mình đang theo rõi cả 5 bộ này ( Dragon Ball vừa tạch )

trieubalong9x bạn này chắc chưa xem One Piece lần nào nhỉ, mình thì vừa xem Naruto trước và cũng nghĩ rằng Naruto rất hay nhưng sau khi xem One Piece thì theo đánh giá của mình là One Piece hay nhất trong các bộ phim mình từng xem. bảng xếp hạng phim bán chạy nhất tất cả thời đại thì One Piece xếp thứ nhất còn Naruto chỉ đứng thứ 4 thui, thứ 2 là Dragonball, thứ 3 là Slamdunk (cái này chưa xem)

bạn có thể phụ thuộc theo danh sách này mà xem. nhứng theo đánh giá của mình thì One Piece KẾT hợp cho con trai lẫn con gái xem vì bạn gái mình cũng đang ghiền phim này Không nên nói thế bạn ah, vì xét về tổng số tập thì onepiece đuợc cái khủng hơn naruto rồi(cả trăm tập) và dĩ nhiên khi chấm điểm sẽ cộng tổng số điểm, còn slamdunk + dragonball lại ra trước naruto( thời (gian) nhỏ coi hoạt hình băng có dragonball với slamdunk rồi mà hồi đó khoảng 995-996 mà thời (gian) đó thi làm j có cái gọi là naruto anime) bảng thân mình cũng thấy naruto hay hơn onepice mà tùy sở KẾT cả mà vừa lad sở KẾT thì không ai tương tự ai hoàn toàn. nhân tiện xin nói, mình KẾT cả trăm bộ anime và vì lí do dung lương nên máy chỉ chứa được có vài chục bộ và nói thẳng dù máy còn trống dư chổ chứa onepiece nhưng mình xóa ngay khi xem tập 1 vì nó quá đẹp(coi muốn đuôi mắt). Nhân tiện hỏi luôn bạn nghĩ sao về fairytail bộ mới ra gần đây? mình chờ hàng tuần đợi để tải naruto và các hoạt hình chưa full khác, nhưng đợi hằng ngày canh chừng fairytail? Đấy, đến đấy sẽ thấy trên đời không có cái nhất "tuyệt đối mà tất cả thứ chỉ là tương đối"(câu này chôm chĩa). Thân.

Ruddy

fat_it Không nên nói thế bạn ah, vì xét về tổng số tập thì onepiece đuợc cái khủng hơn naruto rồi(cả trăm tập) và dĩ nhiên khi chấm điểm sẽ cộng tổng số điểm, còn slamdunk + dragonball lại ra trước naruto( thời (gian) nhỏ coi hoạt hình băng có dragonball với slamdunk rồi mà hồi đó khoảng 995-996 mà thời (gian) đó thi làm j có cái gọi là naruto anime) bảng thân mình cũng thấy naruto hay hơn onepice mà tùy sở KẾT cả mà vừa lad sở KẾT thì không ai tương tự ai hoàn toàn. nhân tiện xin nói, mình KẾT cả trăm bộ anime và vì lí do dung lương nên máy chỉ chứa được có vài chục bộ và nói thẳng dù máy còn trống dư chổ chứa onepiece nhưng mình xóa ngay khi xem tập 1 vì nó quá đẹp(coi muốn đuôi mắt). Nhân tiện hỏi luôn bạn nghĩ sao về fairytail bộ mới ra gần đây? mình chờ hàng tuần đợi để tải naruto và các hoạt hình chưa full khác, nhưng đợi hằng ngày canh chừng fairytail? Đấy, đến đấy sẽ thấy trên đời không có cái nhất "tuyệt đối mà tất cả thứ chỉ là tương đối"(câu này chôm chĩa). Thân. one piece là hay nhất rùi! naruto nhiều tập chán bỏ xừ! one piece thì vẫn đợi hàng tuần để xem 1 tập có khi cả tháng! chưa nói đến truyện cũng chưa ra hết và cũng 1 tuần được vài pic

sam8182000

dangnhimp one piece là hay nhất rùi! naruto nhiều tập chán bỏ xừ! one piece thì vẫn đợi hàng tuần để xem 1 tập có khi cả tháng! chưa nói đến truyện cũng chưa ra hết và cũng 1 tuần được vài pic Đã nói tùy cảm nhận mỗi người thui, với lại đồng ý naruto nhiều tập chán nhưng vừa coi hết chưa? đa số tập theo hài hước dù không dính dáng với mạch chính nhưng coi chủ yếu thư giản nên thế là ok. như vừa nói, you coi kĩ chưa? mình không chê oneliece dở mà không KẾT cách vẽ anime của nó. Với lại hiện giờ đang ghiền fairytail. hehe. cũng chẳng phải tâng bốc fairytail hay gì mà với mình nó là nhất hiện tại bởi từ nhỏ mê rồng, pháp sư, hài hước, hợp tác đánh boss... mà tất cả có trong fairytail. con sở KẾT thì tùy người thui.

---------- Bài thêm lúc 18:46 ---------- Bài trước là lúc 18:40 ----------

maquyxx 1. Onepiece

2. Naruto

3. bleach

4. toriko

5. fate/zero

6. fate/stay night

7. Fairry tail

8. Yugi oh gx/5ds/zedal

9. Dragonball

10.Doremon không lầm avatar của bạn là dunoa trong IS mà sao không KẾT IS nhỉ? bộ đó cũng khá hay mà.

vyt_buon

Mình 1 thời (gian) là fan trung thành của naruto, nhưng naruto càng ngày càng nhạc nhẻo! Manga vừa thế, anime còn tệ hơn có khi cả tháng toàn là ngoại truyện! Mới coi OnePiece được đúng 1 năm nay, phải công nhận càng ngày càng hay, nhân vật có hồn + thực tế hơn! Naruto thì tính cách quá nhân văn, xa thực tế và có vấn đề về giới tính(gay)!!!

babyocchich

Cũng tùy từng người thôi, Hoạt hình thì nhiều lắm. Trong đó "Elfen Lied" là bộ khá hay.

....

Giải thưởng của phim này:
Anime có OP/ED xuất sắc nhất, Anime ly kỳ nhất(Bí ẩn/Kinh dị), Anime kịch tính nhất, Anime được hâm mộ nhất, Nhân vật nữ xuất sắc nhất năm 2004!
Cấm trẻ em. Phụ nữ có thai... xem nha!

Với các phim như

Detective Conan(Movie+OVA+TV Serri) (Download hết về cũng tầm 40G) (Phim vẫn tiếp tục phát....)

Dragon Ball ( Chắc ai cũng xem. End.. )

OnePiece cũng mới xem khá hay.

.....

Còn những phim lẻ thì khá nhiều đó.

Công chúa tóc mây( Hài vãi )

Gia Đình siêu nhân

Tinker Bell ( Con gái xem hay đó..)

........

[/COLOR]

không lầm avatar của bạn là dunoa trong IS mà sao không KẾT IS nhỉ? bộ đó cũng khá hay mà.[/QUOTE]

Cái này chỉ kể 1 số bộ chính nhiều người coi thôi,còn kể hết thì .....

bagia_khatmaum

đây là top 50 anime được yêu KẾT nhất thập niên 2000-2009

---------- Bài thêm lúc 09:24 ---------- Bài trước là lúc 09:23 ----------

Hiện nay K-on đang là biểu tượng cho nền công nghề Anime nhật bản

Richman

nghe cái one piece hay lắm vô xem thử chả bít nó hay chỗ nào, thấy dragon ball và fairy tail là hay nhất, đó là cảm nghĩ của mình mỗi người 1 sở thick

phuc_nguyen

skydragon102 nghe cái one piece hay lắm vô xem thử chả bít nó hay chỗ nào, thấy dragon ball và fairy tail là hay nhất, đó là cảm nghĩ của mình mỗi người 1 sở thick ráng xem wa 30 tập đầu sẽ biết nó hay ở chỗ nào

Các chủ đề có liên quan khác