Jamal

may ban co biet web nao down phim de không v phai nhieu phim chi tui voi . Thank truoc nha ...

Afi

may you thuong chi dum tui down game vo lam 2 cho thang chau no choi ma tui down hoai không duoc may you chi dum tui voi Thank nhieu nhe...

ngucto

ac ac vao link thì bảo tới 04 tháng 21 nam 2008 mới mở lại là sao,bó tay quá pro ơi

Bartlet

trang này tớ biết cũng lâu lâu rùi , hôm qua định vào xem tiếp bộ phim hoạt hình đang xem dở , thì báo là nâng cấp , sẽ mở cửa lại chiều nay , lát tớ sẽ vào xem vừa mở lại chưa

Chetan

À thì ra là vậy, trang này do bác lập à. Tui vừa xem và down về đủ bộ dragon ball gt rồi, nếu có thể thì dịch luôn mấy phần kia thì hay biết mấy.

Anwar

bây giờ phim trên đó còn bổ sung các mirror khác như MF, MU, RS tha hồ cho các bạn lựa chọn

Aelfdane

Trang web rất tốt tại sao tất cả người lại chê như vậy, Thank bạn sakurakitty nhiều vì vừa làm ra 1 trang web tuyệt cú vời như vậy

Brainerd

cái này cũng tổng hợp từ tầm tay, web tầm tay là cùi pap, down lâu muốn chết. Đóng mẹ trang web sakura ăn theo này luôn đi

Arryo

Trích:

cái này cũng tổng hợp từ tầm tay, web tầm tay là cùi pap, down lâu muốn chết. Đóng mẹ trang web sakura ăn theo này luôn đi

Thế bạn tải link xem online thật hả, tốc độ được cỡ bao nhiêu mà chậm, cũng là Việt Nam với nhau tốc độ có thể lên tới 500 Kb/s. Nếu chậm chẳng qua mạng của bạn lag thôi.

hackermutrang

cái này kô cần tải về đâu cần bật firefox3.0 với cái gì đó chỉ cần lên xem chỉ dẫn là bít liền

Euen

xin thông báo lại sakurakitty vừa đổi thành sakurakitty.org/sakuraflim

ngucto

Mìnk bật lên , nhưng chẳng xem được gì. Chẳng bít các bạn xem anime vietsub ở đâu. Giúp mìnk với. Thanhs trước nah

Edan

Trích:

kedentuquakhu

sao không trong đó nó chẵng cho xem gỉ vậy bạn nó gi vip member mới cho coi

sakurafilm mới làm xong khu vực vip còn khu vực member phải chờ 1 thời (gian) gian nữa

Các chủ đề có liên quan khác