atv_24h

th2nhth2nh cảm động lắm.nhất là chuyện về bà,huhu,sao mà quay lại thời (gian) gian trc khi mà có bà bên cạnh đây,thank bác Um, đồng cảm thiệt, đùng bùn nữa bạn à, bà luôn bên cạnh chúng ta mà

nguyendai_tk3

Bị lỗi, chỉ xem được mấy pic cuối nên e thấy chả ra sao cả, chế k phù hợp! Mấy truyện cuối lời thoại rời rạc, có tí nội dung, chả thấy sâu sắc cảm động gì cả! Thà đọc chữ còn hơn, doraemon là truyện vui, ghép vài câu vào mà kêu người ta k được khóc thì buồn cười thật! các bạn đừng ném đá em nhé! Em thấy chỗ nào thì nhận xét chỗ đó thôi!

b0y_b0m

Thanhk chủ topic nhiều nha.

Thank vì có công chuyển thể khá hay.

Những Truyện này rất hay và nhiều ý nghĩa.

Mình vừa đọc rất nhiều lần, nhưng mỗi lần đọc đều có những cảm xúc rất lạ.

papillon_1411

nguyenductin Thanks bạn , truyện hay đấy .

Ai viết truyện này nhỉ . Hội chế ĐRM bên facebook bạn à

quyongsangtrong Bị lỗi, chỉ xem được mấy pic cuối nên e thấy chả ra sao cả, chế k phù hợp! Mấy truyện cuối lời thoại rời rạc, có tí nội dung, chả thấy sâu sắc cảm động gì cả! Thà đọc chữ còn hơn, doraemon là truyện vui, ghép vài câu vào mà kêu người ta k được khóc thì buồn cười thật! các bạn đừng ném đá em nhé! Em thấy chỗ nào thì nhận xét chỗ đó thôi! Doremon là truyện vui
">

c0nvitc0i

Rất ý nghĩa nhưng đây là box vui cười. Có ai đọc xong mà dám cười không nhỉ?

dieuanh1996

Minh rất KẾT đọc dremon.

Mình rất KẾT kiểu chế truyện như thế này, rất có nhân văn

Chứ không phải gây cười băg các tác phẩm chế truyện khác, như nói tục lăng mạ ca sĩ,...

Truyện rất hay,

Phát huy nhé

doihong_12c8

các bác, em mới ở quê lên, tìm mãi chả thấy nút thank ơ đâu, chỉ em với (((, hơi củ chuối, các bạn nhiệt tình giúp em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nghoang74

sao lại khó thế không biết đọc xong cái này đến là vỡ bụng mất thôi hihi

Các chủ đề có liên quan khác