babykid852000

Ảnh Ngộ Nghĩnh Về Những Chú Mèo Say

Nhiều con mèo rất thích uống bia và thậm chí còn say bí tỉ. Cùng ngắm những hình ảnh chúng say khướt.

Say rồi mà vẫn thèm.

Được phục vụ tận tình.

Đây rồi.

Theo Warmphotos

Xem thêm
ẢNH NHỮNG CHÚ MÈO HÀI HƯỚC

ttc4vn

đáng yếu quá .làm em nhớ tưới con miu miu của em quá em nuôi nó đươc 6 tháng nó rất ham ăn va thich nũng niu mõi khi em kêu cho nó ăn.Vây mà mấy tay Bắc Kỳ nó lai tối đến đi bẫy mèo hôm đó em tìm con miu miu suốt mấy ngày liền lun.Có người bão dao này có người 1 hay 2 giờ sáng hơn xuất hiện ở mấy trụ điện gần nhà em.Nghe chú bão vệ bên kia thuật lai.Biết thế nào kẻ bẫy mèo cũng quay lai làm tiếp.Lần này em vừa liên hê 1 chú công an khu vưc khu em ở và chú khu vưc đó vừa cử 4 anh dânphòng chốngphục đó bắt quả tang ông ta.Ông ta ở bắc zo nam đươc 3 năm nay thường này ông ta đi bán ve chai.theo luoi khai ông ta không chỉ bẫy mèo mà ông ta còn bỏ thuốc mấy con chó nữa.Vì ông ta có ông em họ mở tiêm bán thit chó .Chỉ tui còn mèo của em thôi qua lai kể của mấy anh công an khu vưc đêm đó con mèo của em bi trúng bẫy của ông ta.em đươc biết thêm con miu ngoài lấy thit ngay cả xương chúng nó cũng không bỏ mà dùng làm cau nữa.Chỉ tui cho con miu miu của em em cưng nó lắm giờ nghỉ lai buồn quá.thơi em chỉ nói tưới đây thui.

ntthaonhi

ZZzINTERPOLzZZ đáng yếu quá .làm em nhớ tưới con miu miu của em quá em nuôi nó đươc 6 tháng nó rất ham ăn va thich nũng niu mõi khi em kêu cho nó ăn.Vây mà mấy tay Bắc Kỳ nó lai tối đến đi bẫy mèo hôm đó em tìm con miu miu suốt mấy ngày liền lun.Có người bão dao này có người 1 hay 2 giờ sáng hơn xuất hiện ở mấy trụ điện gần nhà em.Nghe chú bão vệ bên kia thuật lai.Biết thế nào kẻ bẫy mèo cũng quay lai làm tiếp.Lần này em vừa liên hê 1 chú công an khu vưc khu em ở và chú khu vưc đó vừa cử 4 anh dânphòng chốngphục đó bắt quả tang ông ta.Ông ta ở bắc zo nam đươc 3 năm nay thường này ông ta đi bán ve chai.theo luoi khai ông ta không chỉ bẫy mèo mà ông ta còn bỏ thuốc mấy con chó nữa.Vì ông ta có ông em họ mở tiêm bán thit chó .Chỉ tui còn mèo của em thôi qua lai kể của mấy anh công an khu vưc đêm đó con mèo của em bi trúng bẫy của ông ta.em đươc biết thêm con miu ngoài lấy thit ngay cả xương chúng nó cũng không bỏ mà dùng làm cau nữa.Chỉ tui cho con miu miu của em em cưng nó lắm giờ nghỉ lai buồn quá.thơi em chỉ nói tưới đây thui. nuôi chó đi bạn ,tuy hơi bẩn nhưng là con vật trung thành nhất

Thank chủ topic nhé, vừa dễ thương vừa vui

Các chủ đề có liên quan khác