Claude

Phim hot đây pà con ơi! Lặn lội khắp nơi mới tìm được phim có sub. Nhưng chỉ toàn là sub tiếng tàu. Đành phải thức mấy đêm để dịch. Bây giờ coicoi nhưtạm ổn nên úp sẻ chia với pà con. Chúc tất cả người xem phim vui vẻ nha.

Nôbita và Đại chiến người cá lớn (Nhật: 映画ドラえもん のび太の人魚大海戦, Eiga Doraemon Nobita no Ninkyo Daikaisen?) là bộ phim hoạt hình ra mắt ngày 5 tháng 3, 2010. Tập phim này là một phần trong dịp kỉ niệm 40 năm Đôrêmon và 30 năm phim hoạt hình dài Đôrêmon (Nhật: 映画ドラえもん30周年, Eiga Doraemon 30 Shunen?).[1][2] Tại Nhật Bản, Nôbita và truyền thuyết người cá lớn đã trở thành phim ăn khách nhất ngay trong tuần đầu ra mắt, đánh bại Avatar giữ vị trí này suốt 9 tuần đầu năm 2010.

Hiện tại vừa có phim bản tiếng nhật và hoa trên mạng nhưng theo mình biết thì vẫn chưa có bản dịch tiếng việt. Có lẽ đây là bản tiếng việt đầu tiên.

Download Link:

hong.traitim

Thank bác mod reup nhé

tình hình là vừa xem xong phim có sub đầy đủ

chỉ có 1 nhận xét: phim hơi bị...hay nếu không nói là đỉnh (mà sao cậu haohan chê nhở)

Sub dịch chuẩn, chính tả good, lời văn hay

Rất Thanks bạn chủ pic, sub bộ này có sớm hơn cả movie OP

Hy vọng các nhà làm phim sẽ tiếp tục nối tiếp bác 3F, cứ để DRM tiếp tục thành huyền thoại

Hẹn gặp lại chú mèo vào năm sau 2011^^

Zack

moonmap hic hic...sao em down về và xem nhưng không có sub...toàn tiếng tàu...em down link megaupload ý...hic hic xem bằng kmplayer là thấy sub

cho em hỏi cái file sub sài font chữ nào vậy ??? cho em list down font chữa đó với

em xem sub bị lỗi font cho em xin cái font đó.

hay anh nên sub font chuẩn nhất ấy với sài UniKey - unicode - vn ấy....cái đó chuẩn cho tất cả người.....

em lũy ý thôi

daophuc1982

nguyenthiensinh1 Hẹn gặp lại chú mèo vào năm sau 2011^^ Đại Chiến Robot Super Đỉnh

Mai mình post trailer lên,hehe

detungdeloi vcl vậy trong truyện làm gì có cái này nhỉ Chuyện Lạ Đêm Khuya=> Nó đó bạn

DORAEMON BOY Đại Chiến Robot Super Đỉnh

Mai mình post trailer lên,hehe

Chuyện Lạ Đêm Khuya=> Nó đó bạn truyện cũng trích từ movie phim ra mà

tigonhoa57

ripper159 Phim hot đây pà con ơi! Lặn lội khắp nơi mới tìm được phim có sub. Nhưng chỉ toàn là sub tiếng tàu. Đành phải thức mấy đêm để dịch. Bây giờ coicoi nhưtạm ổn nên úp sẻ chia với pà con. Chúc tất cả người xem phim vui vẻ nha.

Nôbita và Đại chiến người cá lớn (Nhật: 映画ドラえもん のび太の人魚大海戦, Eiga Doraemon Nobita no Ninkyo Daikaisen?) là bộ phim hoạt hình ra mắt ngày 5 tháng 3, 2010. Tập phim này là một phần trong dịp kỉ niệm 40 năm Đôrêmon và 30 năm phim hoạt hình dài Đôrêmon (Nhật: 映画ドラえもん30周年, Eiga Doraemon 30 Shunen?).[1][2] Tại Nhật Bản, Nôbita và truyền thuyết người cá lớn đã trở thành phim ăn khách nhất ngay trong tuần đầu ra mắt, đánh bại Avatar giữ vị trí này suốt 9 tuần đầu năm 2010.

Hiện tại vừa có phim bản tiếng nhật và hoa trên mạng nhưng theo mình biết thì vẫn chưa có bản dịch tiếng việt. Có lẽ đây là bản tiếng việt đầu tiên.

Download Link:

lỗi phông chữ rồi. làm sao chỉnh được hả bạn

Ardell

linhlinh14 lỗi phông chữ rồi. làm sao chỉnh được hả bạn đây này link mình up lai co sub san lun do

a2pro_pm

Sao down về mở bằng WMP 11, WM classic (version mới nhất) đều không được bạn ơi. Những phần mềm này mở file mkv được cơ mà.

Roselyn

thunghe bác nào có sub không cho em xin

sub đấy , xem = MPC nha

Các chủ đề có liên quan khác