bimat_anhvatoi

Yu-Gi-Oh! Capsule Monster!

Tên tiếng Anh: Yu-Gi-Oh! Capsule Monsters
Tên tiếng Jap: 遊☆戯☆王 カプセルモンスターズ, Yū☆gi☆ō Kapuseru Monsutāzu
Language Speak: English
Subtitle: Vietnamese

Thông tin: gồm 12 ep nhỏ, sản xuất và chỉnh sửa bởi 4Kids Entertainment (giống như Yu-Gi-Oh! The Movie – Pyramid of Light) đây cũng là 1 phần mở rộng lớn của cốt truyện Yu-Gi-Oh!

Được sản xuất sau phần 2 của Anime SeriesYu-Gi-Oh! (Yu-Gi-Oh: Duel Monsters) – Giữa Grand Championship và Memory World, Capsule Monsters liên quan tới Yugi, Joey (Jonouchi), Téa (Anzu), Tristan (Honda), và ông nội Solomon (Sugoroku) bị đẩy vào thế giới nơi mà Duel Monsters có thật. Họ đitìm những con quái thú Capsule để có thể sử dụng như triệu hồi quái thú. Tuy nhiên, ở thế giới mới và kì lại này, họ đấu với quái thú và khi những quái thú đó tấn công, họ cảm giác đau đớn, Atem tin rằng đó là 1 phần đươc làm ra (tạo) nên bởi Trò chơi Bóng tối.

Giới thiệu nhân vật:
Mutou Yugi: Katsuya Jonouchi (Joey): Anzu Mazaki Hiroto Honda Mutou Sugoroku Shadi Năm SX : 2006
Thể loại : Phiêu lưu, đấu bài
Nguyên tác : Kazuki Takahashi
Thời lượng : 12 tập Như các bạn vừa biết về Yu-Gi-OH rùi thì không còn gì lạ để mà nói nữa, nhưng đây là 1 bản mở rộng lớn thú vị mang tính chất phiêu lưu thật sự. Vì là không đấu với người mà là đấu với thú . Thơi nhé, sau khi thi xong mình sẽ bắt đầu làm.

Nguồn:

gaiphodam

Hay ghê Em tình mấy bộ Yu gi mãi chả thấy đâu. Thank bác nhá.

Mà bác có phần nào của Yu gi gì cũng được, tiếng anh cũng được. Up cho em nhá thanks bác

ct_design

Hay ghê Em tình mấy bộ Yu gi mãi chả thấy đâu. Thank bác nhá.

Mà bác có phần nào của Yu gi gì cũng được, tiếng anh cũng được. Up cho em nhá thanks bác

Yeung

không thấy link down đau bạn

thank!

dung lượng khoảng bao nhiêu GB vậy?

quynhnga_cp

chán vãi, giới thiệu không thì ....... phải có link download chứ, có sub việt không vậy

Terran

cái này xem sub eng cũng hiểu không khó đâu

sang vnfriends.net có đấy

2.23 GB thôi

Các chủ đề có liên quan khác