tuelamcaoquynh

Nguoica_1612 xin chào các bạn.

Sau đây mình xin lần lượt giới thiệu với các bạn các bản Converter Anime với dung lượng *hạn chế

Một lần vô tình vào 1 trang web xem phim trực tuyến, xem 1 đoạn phim lạ và vừa bị thu hút ngay bởi những tình tiết thú vị, và mình vừa cho vào trong bộ sưu tập của mình.

- - - Midori no hibi - Bộ 13 tập.

Vào 1 buổi sáng khi thức dậy anh chàng Sawamura Seiji vừa gặp 1 chuyển vô cùng khủng khiếp - Bàn tay phải của mình vừa biến thành một cô gái vô cùng đáng yêu... [/COLOR]

Chả là anh chàng rất nổi tiếng là siêu côn đồ với biệt danh "Chó điên" (Mad dog), cùng với "cánh tay phải của quỷ" với kỹ năng đấm bục cả ô tô, nên chẳng có ai là đối thủ. Tuy nhiên, để đổi lại điều đó, anh chẳng hề có bạn gái nào trong nhiều năm nay, điều này vừa làm Seiji phải rầu rĩ biết bao. Rồi 1 ngày không thể chịu được số phận trớ trêu này, anh chàng vừa ước:....

Download forder:

Dinosaur

Một bộ phim 3D về thời (gian) kỳ khủng long rất hay, cảm động và chân thực

Download forder:

Cập nhật tiếp theo:

Superman/Batman: Apocalypse (2010

Đây là phim hoạt hình của Mỹ, những nhân vật chính có lẽ tất cả người không còn lạ. Có những cảnh đánh nhau thực sự đẹp mắt, một trong những cảnh đặc trưng của phim hoạt hình Mỹ.

Download link:

Cập nhật tiếp:

The Batman Superman Movie Worlds Finest 1998
Phụ đề : Nghiemkhacquan

Encode: Nguoica_1612

Một phim hoạt hình cúa Mỹ sản xuất năm 1998, nói về 2 nhân vật Siêu Nhân cà Người Dơi , phim dài hơn 60 , nội dung hay, thú vị, mời các bạn đóm xem.

Download links: Bản 100mb

............................

Nếu có lỗi download phần nào thì các bạn thông báo nhé. Và vẫn đang Upload và cập nhật những phim mới .

***Mình có đọc qua thông báo là không được post phim tổng hợp ,nhưng mình nghĩ bài viết này nên để như vậy cho nhiều bạn tiện theo dõi, và nó không phải là điều gì sai trái cả, mong các bạn ủng hộ nhé.

Chúc may mắn và vui vẻ.

vow.love

xem lại hộ mình cái bạn nguoica, sao link nào click vào cũng folder trống hết vậy

khoatkqn xem lại hộ mình cái bạn nguoica, sao link nào click vào cũng folder trống hết vậy Đang sửa lại nhé. Tạm thời (gian) không download được.

dang_yeu

Wow! đống anime đó là bác down về rồi convert thàh mp4 để xem trên đt àh.

Kì công nhỉ. Thank alot

Chagiya

Thanks bạn nha!! cố gắng up nhiều lên nha!!

mà mấy cái phim mp4 ấy coi trên điện thoại không được !! chỉ nghe tiếng không thấy hình bạn à

visonvn

Tuyệt đấy

mình đang có ý muốn chiêu mộ cậu làm "tướng tài" dưới trước của tớ

Chẳng là mình ở bên mà, mình đang làm một serial Doraemon new TV, cậu làm encode đang bận, nhờ cậu làm chân encode nha

puppylove543

stranger1992 Wow! đống anime đó là bác down về rồi convert thàh mp4 để xem trên đt àh.

Kì công nhỉ. Thank alot Mình convert để xem trên máy tính đấy chứ. Nếu để xem trên đt thì không bao giờ mình làm cái chuyện thừa hơi này.

tieuhaohan_bg Tuyệt đấy

mình đang có ý muốn chiêu mộ cậu làm "tướng tài" dưới trước của tớ

Chẳng là mình ở bên mà, mình đang làm một serial Doraemon new TV, cậu làm encode đang bận, nhờ cậu làm chân encode nha

Hai dự án Doraemon new TV và Dragon Ball Kai của bạn là gì vậy, 2 bộ này vừa dịch rồi mà (Doremon có Thuyết minh, phụ đề, lồng tiếng). Hay là dịch những tập chưa được dịch.

(Viết trả lời mãi mới được, chả hiểu sao nữa)

Geron

Dragon Ball KAI mình đang dịch cho bên tvn-ffvn.vn, cứ chủ nhật là xong mà, nhưng phần này mình dịch vì tránh nhiệm "nhỡ nhận lời dịch cho bên ấy" nên không quá hào hứng với dự án này cho lắm, tuy là phần này 1 tuần mới có 1 ep, dịch chỉ trong ngày chủ nhật là xong, chích xác là 19 giờ tối

Còn Doraemon thì cậu vào trang DRMFC.TK để biết thêm chi tiết. Mình nói trước là phần Doraemon này là phần mới, được đài ASAHI bắt đầu chiếu từ năm 2005 với kỹ thuật mới, hình đẹp và hay hơn trước nhiều

Milbyrne

tieuhaohan_bg Dragon Ball KAI mình đang dịch cho bên tvn-ffvn.vn, cứ chủ nhật là xong mà, nhưng phần này mình dịch vì tránh nhiệm "nhỡ nhận lời dịch cho bên ấy" nên không quá hào hứng với dự án này cho lắm, tuy là phần này 1 tuần mới có 1 ep, dịch chỉ trong ngày chủ nhật là xong, chích xác là 19 giờ tối

Còn Doraemon thì cậu vào trang DRMFC.TK để biết thêm chi tiết. Mình nói trước là phần Doraemon này là phần mới, được đài ASAHI bắt đầu chiếu từ năm 2005 với kỹ thuật mới, hình đẹp và hay hơn trước nhiều Uh, được rôì, vâỵ cho mình tham gia công chuyện Encodec nhe, mình chỉ rành về cái này thôi, còn dịch thuật thì chiụ. Khi nào cần mình cần làm gì thì bạn cứ bảo

nguoica_1612 Uh, được rôì, vâỵ cho mình tham gia công chuyện Encodec nhe, mình chỉ rành về cái này thôi, còn dịch thuật thì chiụ. Khi nào cần mình cần làm gì thì bạn cứ bảo ủng hộ bác 2 chân luôn.

anh_bom

pác nguoica kiếm bộ film Tân Tây Du Ký đang trình chiếu trên kênh VTC11 ák, mình thấy film đó hài lắm

Các chủ đề có liên quan khác