Kalil

Bắn kinh vãi! kô pro không tính tiền.

Kô biết tên nào mà bán kinh thế. Tình cờ xem được clip này pót lên cho anh em sợ chơi. HEHE!!

Nếu xem kô được thì vào link này xem trưc tiếp

pe_nuong

biết cái clip này của ai không? kylin đó, cái này tui post lâu lắm rồi bạn ơi. Mà kylin bắn bất pro mới lạ, trùm cs1.6 Vn đó bạn.

Trích:

=S0ckN01=

biết cái clip này của ai không? kylin đó, cái này tui post lâu lắm rồi bạn ơi. Mà kylin bắn bất pro mới lạ, trùm cs1.6 Vn đó bạn.

Kylin là cao nhân phương nào thế bạn! Mới nghe lần đầu.Nhưng mà công nhận pro thật, ông này chắc bắn từ hồi mới ra HL wá! Cho mình xin chữ Đầu Hàng!!!!!!!!!!

lehuy0141

Kylin h đang bắn SA đó . Lên google search thử đi xem nó bắn bên SA ra sao biết liền

Giorgio

Trích:

mjssU4ever

Kylin là cao nhân phương nào thế bạn! Mới nghe lần đầu.Nhưng mà công nhận pro thật, ông này chắc bắn từ hồi mới ra HL wá! Cho mình xin chữ Đầu Hàng!!!!!!!!!!

kylin được coi là huyền thoại cs 1.6 của VN đó bạn, mà bạn thích xem đẳng cấp thế giới bắn so với vn ntn không? thích thì lên google tìm mấy cái video của thằng spaWn ấy, thằng đó là huyền thoại cs 1.6 của mỹ cũngcoi nhưcả thế giới luôn.

đúng là cao nhânêtr gẻ jgio egioeru gioẻuiog riogu io gỏeigueio goe
sidf iosdu fiosdu fiou sdoifuiosduoiu sdof údoifu ódiu foisdu iofu sdiofu ódiu foisdu fiosdu oìu sdiou foisdu oíudiou fiosdufio údoiu foisdufio sduiofuo sdifuis udio fuosdu

Floyd

ai chứ mấy thằng bắn súng canh thì bỏ đi , pro hay bất pro cung vậy thôi , 1 viên giết người , bất ưa nổi .... Shockwave Raizen

lạy chúa bố just điên thật rồi, ông nhìn mấy cú vẩy chuột của nó coi thử, đẳng cấp thể hiện ở chỗ đó, còn chuyện awp 1 cú là die thì thử gặp gà coi bắn có được không, hơn nữa tốc độ nó chuyển nòng thường sang nhắm rồi bắn có 0,1.. S thì có thằng nào chơi nổi.

nói chuyện thì nghe dễ lắm không sever 3 kenh 4 kiếm Di_Ban_Kem đi rồi solo với tui

Di_Ban_Kem vừa từng nắm 1 thời (gian) sever 3 kênh 4 đóa mấy em gà ngon thì ep nick

vip_codontimemtrongdem anh đợi mấy em

huynhtrieu55

Trích:

justicenzy

ai chứ mấy thằng bắn súng canh thì bỏ đi , pro hay bất pro cung vậy thôi , 1 viên giết người , bất ưa nổi .... Shockwave Raizen

Ông nói nghe hay lắm ấy! Ông cứ thử cầm súng ngắm xem 1 bàn ông bằn bằng anh kia kô, ở đó mà bình phẩm bậy bạ

Placido

uh` kilin ban' cung` hay ay' nhi~

tay no' nhay that

cung~ co' luc' tui pro` zi a'

bo~ lau we' nen ga` au`

Murrough

công nhận là bắn sniper mà nhanh hơn cả súng tỉa

thiện xạ!!!!!!!!!!!

e gà sniper lắm ý

k pít pác ấy ở đâu e đến bái sư học đạo

hoavokhuyet7777

bái phục, cầm ngắm mà có thể chạy quanh bản đồ thế thì kinh quá, mấy ông bất hiểu về sniper thì đừng có nói to, sniper là loại khó sử dụng nhất trong game bắn súng đó. Thông thường ai cũng nghĩ cầm ngắm rồi kiếm chỗ núp mà "ăn hàng", nhưng như ông này thì tui chưa thấy bao giờ...! >"<

sisi_hateyou

thứ 1: nhì là biết không phải vn

thứ 2: tên này so với đàng anh Sniper CS thì chết sớm

Các chủ đề có liên quan khác