Thaddeus

Năm nay em thi ĐH và có vài thắc mắc nho nhỏ, mong tất cả người ai vừa vào đọc thì cho em một lời khuyên và câu trả lời nha, em Thank tất cả người nhiều ạ! Em muốn vào học ở 1 ngôi trường có chất lượng tốt, đào làm ra (tạo) Tiếng Anh chuẩn và học ngành Quản trị kinh doanh và bằng cấp quốc tế. Vì vậy nên em đang phân vân giữa 2 sự lựa chọn là nên chọn trường Hoa Sen hay ĐH Quốc Tế. Vì theo em được biết thì tất cả người xung quanh đều có câu trả lời tích cực về thành tích và chất lượng dạy học của ai trường này! Em cần lời khuyên của những ai có tìm hiểu và biết nhiều thông tin về 2 trường này cũng như những anh/chị vừa từng học qua 1 trong 2 ngôi trường này, tất cả người cung cấp những thông tin về chất lượng, học phí, thành tích, hoạt động, chất lượng sv đầu ra, v.v... của 2 trường trên mà tất cả người biết được và nhận xét thông qua suy nghĩ của bản thân tất cả người nha! Em Thank rất nhiều!

Trentin

ĐH hoa sen là trường tư,nên học phí cao(15 tr/năm),học sinh chất lượng không cao,ra trường thì đảm bảo 100% có chuyện làm,nhưng quan trọng bạn học được cho đến khi ra trường ko?Mình chọn ĐH Quốc tế....nhưng mình không có trước để học mấy trg` lớn gia đó.Nếu có tiềm năng,mình khuyên bạn nên chọn ĐH Ngân hàng

Các chủ đề có liên quan khác