Arthur

cả nhà chỉ giúp em báo cáo thanh quyết toán hoá đơn làm thế nào ạ, em biết là pải nộp vào ngày 25-02 , nhưng mẫu nào và chỉ tiêu như thế nào thì em chưa rõ lắm, có phải là cộng tất cả các hoá đơn mua, các hoá đơn xuất của cả năm thay vì 1 tháng như báo cáo tháng không ah

shmily_168

câu này mình đi học thuế cũng có câu hỏi như thế này . thank bac truong nha

Duante

chỉ em cách khai từ 1-' + '-' + '-19 trong bảng

Báo cáo thanh, quyết toán sử dụng hoá đơn năm BC29/HĐ với

THANKS

ilu4e_2t

Mình cũng bất biết cách làm quyết toán HD nữa,mong mọi người giúp đỡ.

ở cột Số Nhập Trong Năm,mổi tháng mình mua HD với ký hiệu khác nhau chẳng lẻ mình nhập hết luôn?Các bạn nào đã làm qua rồi gửi cho mọi người tham khảo với(nhất là Kt mới ra lò,huhu...như mình).Thanks rất nhiều.

winthang54

các bạn ơi, cty mình chuyển đất chỉ KD từ Q1 -> Q.TB từ tháng 10/09 nhưng chưa đăng ký mua hoá đơn do chưa đi vào hoạt động. Vậy mình có phải làm Báo cáo thanh, quyết toán sử dụng hoá đơn năm k? hoá đơn ở đất chỉ Q1 thì vừa trả lại cho thuế Q1 rồi

Trích:

Nguyên văn bởi salemvhh

các bạn ơi, cty mình chuyển đất chỉ KD từ Q1 -> Q.TB từ tháng 10/09 nhưng chưa đăng ký mua hoá đơn do chưa đi vào hoạt động. Vậy mình có phải làm Báo cáo thanh, quyết toán sử dụng hoá đơn năm k? hoá đơn ở đất chỉ Q1 thì vừa trả lại cho thuế Q1 rồi

Có mua hóa đơn đâu mà phải báo cáo nhỉ!!!!

-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-

Trích:

Nguyên văn bởi ngayeu88

chỉ em cách khai từ 1-' + '-' + '-19 trong bảng

Báo cáo thanh, quyết toán sử dụng hoá đơn năm BC29/HĐ với

THANKS

Trong bảng BC ghi rõ hơn đề mục rồi mà.

Số HĐ còn đầu năm,số HĐ nhập trong năm,số sử dụng trong năm,còn lại.

kí hiệu HĐ, số HĐ : trong bảng mình thấy ghi rõ loại HĐ sử dụng,từ số->đến số...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D BÁO CÁO MÔN CÔNG NGHỆ SAU THU HOẠCH TRÁI THANH LONG Nông Lâm Thủy sản 0
D Báo cáo hoạt động kinh doanh khách sạn - nghiệp vụ lễ tân khách sạn Mường Thanh, Linh Đàm Luận văn Kinh tế 0
T Qui trình kiểm toán chu trình mua hàng - Thanh toán trong kiểm toán Báo cáo tài chính do Công ty Hợp danh Kiểm toán Quốc gia Việt Nam Luận văn Kinh tế 3
V Hoàn thiện kiểm toán chu trình mua hàng và thanh toán trong kiểm toán Báo cáo tài chính do công ty t Luận văn Kinh tế 0
T Báo cáo tổng hợp công ty dịch vụ công ích thanh niên xung phong thành phố Hồ Chí Minh Luận văn Kinh tế 0
T Kiểm toán chu trình mua hàng và thanh toán trong quá trình kiểm toán Báo cáo tài chính tại Công ty kiểm toán Việt Nam Luận văn Kinh tế 2
P Hoàn thiện qui trình kiểm toán chu trình mua hàng - Thanh toán trong kiểm toán Báo cáo tài chính do Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo thực tập tại bưu điện tỉnh thanh hóa Luận văn Kinh tế 1
U Phân tích diễn ngôn “ Thông cáo báo chí tiếng Việt” trên tư liệu báo Thanh Niên, Tuổi trẻ, Nhân Dân, Văn hóa, Xã hội 0
A Hoàn thiện kiểm toán chu trình mua hàng - Thanh toán trong kiểm toán Báo cáo tài chính do công ty TN Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác