nhok4everinlove

Em có ước mơ là mở một cửa hàng bán xăng dầu nhưng mà không biết giá để xây dựng 1 cây xăng là bao nhiêu trước cả. ví dụ muốn mở 1 cây xăng có 2 cây bơm xăng và 1 cây bơm dầu chạy máy và 1 cây dầu hôi, thì cần khoảng bao nhiêu trước nếu tính tổng cả chi phí xây dựng (nền đất vừa có sẵn).

rất mong được sự giúp đỡ của những người đi trước

tui_chung

Re: Muốn mở 1 cửa hàng xăng dầu

Khó thực hiện thật đó... Xăng dầu thì phải là doanh nghiệp cỡ lớn mới có cơ hội thôi. Mà vẫn lỗ như thường !!!!!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Mình muốn mở một cửa hàng bán linh kiện máy tính (Máy để bàn + laptop) Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
W Muốn tìm hiểu cách mở và phát triển một cửa hàng quần áo thời trang... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
D Mình muốn mở một cửa hàng Văn phòng phẩm. Mách cho mình biết chỗ lấy hàng ở đâu nhé Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình muốn mở cửa hàng kinh doanh văn phòng phẩm? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
S Mình muốn mở cửa hàng bán sữa. Các bạn tư vấn cho mình với Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
H Em muốn mở 1 cửa hàng kinh doanh, ai có kinh nghiệm tư vấn cho em nhé? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
G Muốn mở cửa hàng kinh doanh về vật tư nghành nước. Mong mọi người tư vấn giúp mình? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
V Mình muốn mở một cửa hàng kinh doanh quà lưu niệm. Bạn đã có kinh nghiệm chỉ giúp mình Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
K Tôi muốn mở cửa hàng bán lẻ đồ điện nước , điện lạnh thì lấy hàng ở đâu? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
B Tôi muốn mở cửa hàng chuyên cung cấp và sửa chữa linh kiện máy tính máy văn phòng tôi nên làm gì và Hỏi đáp Tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác