Hướng dẫn cài đặt và Cr-ack Corel Video Studio Pro X5

Mọi người ơi cho mình hỏi .Mình vừa cài đặt song cái Video Studio Pro x5 nhưng tại sao khi chạy nó toàn báo lỗi như sau :

The program has encountered an unspecified error and has stopped functioning,

Please contact corel technical support and send the dump file for analysis.

C:\Users\NguyenCz\AppData\Local\Temp\vstudio_15.0. 0.258_20120619_203100.DMP

Cái X4 trc tự nhiên cũng bị như vậy, hay tại hôm mình cài 1 game nó cài lại DirectX 11 thay cái DirectX 9 cũ.

Như vậy là sao ak.Ai trả lời giúp mình với .tks nhiu

Cái này mình bữa bị tương tự vậy, do hỏng file trong quá trình sử dụng or đụng, xung đột với các chương trình #, gỡ ra rồi cài lại là hết à.

híc! cái này ít hiệu ứng được mỗi cái dễ vọc thôi Avid liquid thì quá khó, 1 rừng, biết sử dụng được thì cũng trở thành dựng phim chuyên nghề rồi, chẳng hay bạn biết sử dụng được bao nhiêu hiệu ứng rồi mà dám lớn lối rằng vọc cho biết? (ko ưa mấy đứa xl như thế này, sr) Pro show gold thì đơn giản hơn nhưng không mượt, lúc dựng thì cứ giựt giựt ngốn ram nặng hơn corel (ý kiến riêng), vừa tìm tòi nhiều chương trình để tự tạo movie/clip cho gia đình, thì thấy thằng corel video studio tương đối dể sử dụng, không tốn nhiều thời (gian) gian tìm hiểu soft như liquid --> tốn time. xuất phim ra chuẩn ngon có điều hơi nặng, tính toàn GB ko, vừa test thử 50 hình HD độ phân giải trên 2000 + 3 bài nhạc xuất ra tầm 2GB, bù lại chạy mượt và ok, không gì fàn nàn.

Mình vừa cài đặt xong chương trình, nhưng khi click vào để mở ch/trình thì không thấy bảng cho sử dụng 30 ngày, mà là bảng màu đen có ô register now luôn, mình cũng làm theo chỉ dẫn nhưng khi vào phần Product information and preferences thì không thấy phần buy now. Giờ không biết Cr-ack làm sao, mong tất cả người chỉ giúp Cái này là do khi bạn cài vào không disconnect mạng, nên đến khi registry nó tự cập nhật thông tin lên máy chủ, cắt mạng lúc nó càifinish và chạy chương trình lần đầu tiên, giải fáp có lẽ là fải gỡ ra cài lại rồi đăng ký lại thôi, dùng revo uninstall & cclean để gỡ sạch trong regedit luôn.

phan_quynh_thu

làm bằng Pro X4 sao mà được như thế này nhỉ.????...........

ai tận tình chỉ em làm corel x5 được ko, nick yh của em đây: tiny_kt94 Có gì dùng teamviewer cho dễ chỉ. ^^em mún làm 1 cái tặng nhỏ bạn thân, mong tất cả người giúp đỡ. Em xin tks.

Farnall

mình vừa cài đặt thành công nhưng nó chỉ cho dùng 30ngày không cho Cr-ack.bay giờ làm thế nào để Cr-ack được pro nao chỉ mình với Thank nhiều

khiem_duyenb4

toi da mua dia ve cai dat roi nhung khi Cr-ack sao kho qua, lam on viet noi dung Cr-ack va cach su dung nhu the nao , thanks

c8nh7_itc_2008

Đây là video mình làm với Corel studio pro x5

Bạn nào thấy hay mình sẵn sàng giúp

yahoo: visaobenem_1990

lequy_1996

Mọi người ơi cho mình hỏi .Mình vừa cài đặt song cái Video Studio Pro x5 nhưng tại sao khi chạy nó toàn báo lỗi như sau :

The program has encountered an unspecified error and has stopped functioning,

Please contact corel technical support and send the dump file for analysis.

C:\Users\NguyenCz\AppData\Local\Temp\vstudio_15.0. 0.258_20120619_203100.DMP

Cái X4 trc tự nhiên cũng bị như vậy, hay tại hôm mình cài 1 game nó cài lại DirectX 11 thay cái DirectX 9 cũ.

Như vậy là sao ak.Ai trả lời giúp mình với .tks nhiu Em cũng bị lỗi này nhưng tháo ra cài lại vẫn không dùng được, cả X4 và X5 đều bị. Hi vọng bác nào pro giúp em, em đg có chuyện rất cần dùng ( Thanks!

money_nt

mình không down được, link hỏng rồi bạn ơi, bạn kiểm tra lại giúp mình nhé! Thank bạn.

Berke

Em cũng bị lỗi này nhưng tháo ra cài lại vẫn không dùng được, cả X4 và X5 đều bị. Hi vọng bác nào pro giúp em, em đg có chuyện rất cần dùng ( Thanks! Mình cũng bị tương tự, vừa cài lại 4-5 lần rùi, mình còn quét registry nhưng vẫn không được. Pro nào có cách khắc phục hiệu quả share cho a e với, thank!

Các chủ đề có liên quan khác