Do IDM có chức năng tự động bắt link download, ở đây là nó tự động bắt link file mp3 bạn đang nghe đó. Nên không thể nghe nhạc được nữa mà nó bắt bạn download.
Thực tế thì điều này cũng không có hại gì cả, vì 1 khi nghe nhạc thì bạn cũng đã phải download bản mp3 đó về máy rồi.

Để khắc phục
- vào IDM -> download -> options -> ở tab File types
Bạn sẽ thấy danh sách các file mà IDM sẽ tự động bắt link Download khi nó gặp được. Bạn chỉ việc xóa đuôi MP3 đi là xong
-> Ok

Sau nghe nhạc thoải mái

batum99

xóa chữ mp3 trong đó cũng là 1 cách nè hihi!!! xóa xong rồi không dc down dc mp3 = IDM luôn

thaonguyen_92

xóa xong rồi không dc down dc mp3 = IDM luôn Ai bảo bạn không dow được mình vẫn dow bình thường nè

loantran1481

làm như bạn dc thì tốt, hôm wa nay t chỉnh sửa cho vài bạn rồi lỗi tự hiện bảng down load-ko nghe nhạc dc

way_pro

mình biết mấy cách nhưng thêm như của bạn thì jo mới bit. để hum nào bị thử xem

Trevian

mình biết mấy cách nhưng thêm như của bạn thì jo mới bit. để hum nào bị thử xem làm như z thì sẽ loại bỏ tất cả link rác, if chỉ cóp link trên bảng tự down thì nó bỏ link đó thoy

Ai bảo bạn không dow được mình vẫn dow bình thường nè Mà bạn down MF dc không ??? xem lại cách nhé @@@@@@@@@@@@@@@@@@

ngalovexuan

mình đây, xóa phần MP3 trong file type rồi giờ nó hk tự động bắt link mp3 nữa, bực chết Phần mềm nick yahoo t đi bạn

hình như các bạn đang hiểu nhầm chổ chổ đó các bạn tự đánh vào chứ không copi link từ bảng đownload tự động nhé

vow.love

mọi ng tìm bản cài offline của bạn cũ ý,là hết ngay lúc đầu mình tải ban 21 về thì nó cũng thế,sửa mãi k dc,thế là kiếm bản 20 về cài lại thế là hết lỗi ngay. vào đây tải bản offline nhé.

nhocsisi789

tất cả ng tìm bản cài offline của bạn cũ ý,là hết ngay lúc đầu mình tải ban 21 về thì nó cũng thế,sửa mãi k dc,thế là kiếm bản 20 về cài lại thế là hết lỗi ngay. vào đây tải bản offline nhé. bạn để lại nick yahoo mình giúp cho, or Phần mềm nick marsupilami_007

Các chủ đề có liên quan khác