tranmaluc78

Mình vừa tìm được một cách dowload max speed fshare download 1 lượt nhiều link không giới hạn tốc độ và số links!
1.Đầu tiên đang nhập Fshare tool

2. Lấy links fshare paste vào Fshare tool nhấn mục tải xuống -> tạo mới -> nhấn download (Nếu nhấn download mà mất links thì làm lại là được)

3. Nhấn vào vị trí dowload (số 1 trong hình) và nhấn bắt đầu (số 2 trong hình) Lưu ý khi nhấn tải mà bị mất thì bạn làm lại bước này với links đó!

4. click vào vị trí 1 như trong hình rồi tổ hợp phím Ctrl + C(copy links pro fshare)

5. Mở IDM paste cái links đó vào mục ADD URL rồi bắt đầu download

Chúc các pro kéo phim vui vẻ!!! Hay Thì Thanks nha!

Chozai

cái này mang về cài làm bực mình thêm...Nó bắt đăng kí tài khoản VIP mới dùng được...tài khoản Vip phải trả tiền thì mình cũng có ở mediafire rồi. Đúng là thanks vì có công shared.........Tưởng gì..

Fugeltun

votinhlaroi2102 share cho tui đi . Vì tui đang dùng acc vip trả tiền trên MF.Chúng sắp hết hạn rồi. Email [email protected] thanks nhiều hjj cái này là Fshare chứ không phải mediafire! Fshare thì chỉ cần vo trang fshare.vn lấy 1 acc free là ok!

moon_nice_7688

hiii minh đăng kí rồi nhưng không được.Không có hồi đáp gì cả. Khi đăng nhập nó đòi phải là vip acc cơ.Bạn đang dùng acc nào vậy? cho mình dùng chung với được không? Hứa là mình sẽ không bao giờ chơi trò đổi pass đâu.tin mình đi. Mình đang muốn tải TRANSFORMERS 3 cho 2 thằng cu tí nhà mình...hiiiishare nhé thanks thật nhiều nha

lonely4emy

Sao mình copy link rùi, xong add URL wa IDM thì nó không hiện dung lượng link để download,nên mình không thể down được,nhưng mà theo bạn chỉ trên kia thì cái bước 3 nhấn bắt đầu xong thì fshare tool nó bắt đầu download thì mình có cần bấm pause để lấy link wa IDM ko?

Fshare tool nó down acc free được 450~ kb/s,nhưng đó không fải max speed nhà mình

Bạn bị tình trạng IDM không hiện dung lượng file để down chưa?

ThanKS vừa share,chắc lỗi này nó mau fix thui

boyviet

13 MB chắc gói cước mạng j chứ, mình premium cũng chỉ lên đến 600kb. gói cước 250k vnpt

Ely

rocknguyen05 13Mb/1s, kinh thiệt, mình toàn 1M chắc dùng photoshop đó

cáp quang là hơn 1mb,nên 13 mb mình chả biết gió cước nào và dùng trong mục đích gì mà khủng vậy

Cách chủ thớt chỉ mình dùng được 1 lần 1 à,h dùng lại hem được

kfcplay 13 MB chắc gói cước mạng j chứ, mình premium cũng chỉ lên đến 600kb. gói cước 250k vnpt chắc là FTTH

Các chủ đề có liên quan khác