Bradleigh

trong khi chat các bạn muốn view webcam của ai đó mà không được,cảm thấy rất tò mò và khó chịu.

mình có phần mềm xin webcam mà không cần sự cho phép của người đó.

giao diện bằng tiếng anh,chỉ cần tạo 1 nick yahoo ghi tên đăng nhập và mật khẩu,

sau đó chờ ngơời kia mở webcam thì nhập nick của người đó ,chương trình sẽ tự động xâm nhập vào yahoo của ngơời đó và bật chế độ cho phép bạn là người luôn luôn được xem webcam.

các bạn dùng yahoo nhiều có thể biết chức năng này (vào Prpernces chọn webcam, click vào always allow the follwing peopele ro view my webcam)

chương trình nãy sẽ xâm nhập và thêm bạn vào trong danh sách luôn luôn được phép xem webcam mỗi khi người đó online

sau khi hiện chữ process complete bạn thoát chương trình và đăng nhập vào yahoo,bằng chính nick vua sử dụng.-vậy là mãi mãi bạn luôn xem được webcam của người đó.

cài đặt rất đơn giản ,sau khi cài bạn được dùng thử 1 ngày ,sau 1 ngày nếu ai có nhu cầu Phần mềm mình sẽ gửi key

lưu ý :với nick có dấu chấm(.) sẽ không hoạt động

mới tập up nên không biết cái nào down được nữa

khi chạy các bạn nên tắt 1 số phần mềm quét trojan vì chương trình này thực chất là 1 con trojan,tuy nhiên nó không ảnh hướng đến máy tính của bạn,mình còn 1 số phần mềm như làm webcam giả,nén webcam,giả giọng nam thành giọng nữ (wc giả ,cái này không miễn phí đâu vì mình phải mua mất tiền )...ai có nhu cầu Phần mềm Y!M [email protected]

Quote:

Được gửi bởi hardware1

trong khi chat các bạn muốn view webcam của ai đó mà không được,cảm thấy rất tò mò và khó chịu.

mình có phần mềm xin webcam mà không cần sự cho phép của người đó.

giao diện bằng tiếng anh,chỉ cần tạo 1 nick yahoo ghi tên đăng nhập và mật khẩu,

sau đó chờ ngơời kia mở webcam thì nhập nick của người đó ,chương trình sẽ tự động xâm nhập vào yahoo của ngơời đó và bật chế độ cho phép bạn là người luôn luôn được xem webcam.

các bạn dùng yahoo nhiều có thể biết chức năng này (vào Prpernces chọn webcam, click vào always allow the follwing peopele ro view my webcam)

chương trình nãy sẽ xâm nhập và thêm bạn vào trong danh sách luôn luôn được phép xem webcam mỗi khi người đó online

sau khi hiện chữ process complete bạn thoát chương trình và đăng nhập vào yahoo,bằng chính nick vua sử dụng.-vậy là mãi mãi bạn luôn xem được webcam của người đó.

cài đặt rất đơn giản ,sau khi cài bạn được dùng thử 1 ngày ,sau 1 ngày nếu ai có nhu cầu Phần mềm mình sẽ gửi key

lưu ý :với nick có dấu chấm(.) sẽ không hoạt động

mới tập up nên không biết cái nào down được nữa

khi chạy các bạn nên tắt 1 số phần mềm quét trojan vì chương trình này thực chất là 1 con trojan,tuy nhiên nó không ảnh hướng đến máy tính của bạn,mình còn 1 số phần mềm như làm webcam giả,nén webcam,giả giọng nam thành giọng nữ (wc giả ,cái này không miễn phí đâu vì mình phải mua mất tiền )...ai có nhu cầu Phần mềm Y!M [email protected]

oC.......... tắt các chương trình quét trojan ?????? nói thật giám thử chết luôn tò mò thật đấy nhưnng đến luc hối cũng bất kịp

Bruno

ai đó thử trước đi có người tiên phong anh em theo sau! có chết đỡ chết chùm )

Bertolde

Mún nhìn người ta thì phải xin phép chứ. Nhìn trộm dễ dính đạn lém

namdinh

Quote:

Được gửi bởi hardware1

Tui nghi ngờ cái đoạn này quá. Theo như tui biết chỉnh như thế này là cho phép tất cả người nếu muốn xem webcam của mình thì yahoo bất cần xin phép mình chứ ? ( Tác dụng ngược lại với bài trên).
Nếu đúng như tui hiểu thì chưa cần thử soft kia, đoạn này bất cũng đủ xác định đây là 1 bài SCAM chính hiệu

Saniiro

Quote:

Được gửi bởi u072002

Tui nghi ngờ cái đoạn này quá. Theo như tui biết chỉnh như thế này là cho phép tất cả người nếu muốn xem webcam của mình thì yahoo bất cần xin phép mình chứ ? ( Tác dụng ngược lại với bài trên).

Nếu đúng như tui hiểu thì chưa cần thử soft kia, đoạn này bất cũng đủ xác định đây là 1 bài SCAM chính hiệu

còn khuyến mãi thêm một con trojan nữa chứ

Eshkol

em muốnt hử lắm nhưng "nhỡ" bị sao thì chỉ tội nghề cho pc nhà em, nó già lắm rồi, chắc chịu bất nổi đâu

diquabongtoi

Mình đóng băng lại và nhắm mắt thử. Kết quả: con bé bạn tự nhiên nhắn tin lại bảo "Webcam tao chỉ mở cho ...Anh ấy thôi" po tay

Bật Avira Premium lại thì tít tít ...n lần. Khởi động máy lại vội.

Howe

:hohoho: h0h0h0h0 thế ông kia lùa A E ah` ;haha ai choi thế :hohoho:

namdinh

thời nay muốn nhìn người ta phải xin phép là đúng roài...không lui cui mà bị phát hiện thì ...hic...chưa biết thế nào

saobang

kiểu nài chết chắc, trojan thì có mà )

hum trước tớ bị mất cơ số thứ vì trojan đây, may mà hok quan trọng mấy )

Burkhart

thằng này hơi bị xạo rùi anh em ơi. Virus như vậy mà...... hehehe. không ai ngu như nó nghĩ đâu nhỉ !!!

Các chủ đề có liên quan khác