He0_Ngox

Sau một thời (gian) gian tung ra phiên bản mới của KMP nay vừa được cải thiện đầy đủ chức năng mong muốn có thể xem phim HD,chơi game ngay trên phần mềm,nghe 100 ca khúc Hàn Quốc Hot nhất hiện nay với chất lượng HD...

Trước tiên bạn cần Download phiên bản mới tại đây :

pass: xuanthanh

Sau đó tiến hành cài đặt như bình thường sẽ được giao diện như sau:

Do phần mềm không tương tự như các trang sẻ chia video khác nên nghe nhạc Hàn Quốc chất lượng HD phần mềm sẽ load video trong một khoảng thời (gian) gian.Sau khi vừa load đủ về KMP sẽ tự động play và bạn hãy thưởng thức.

Chú ý: là video sau khi được tải về sẽ được lưu trực tiếp trên máy (Hiện mình chưa biết là được lưu ở đâu) lần sau chúng ta muốn nghe sẽ không phải chờ tải lại nhưng như vậy nó sẽ chiếm dung lượng của máy. các bạn cần chú ý vấn đề này

Nếu các bạn thấy có ích hay thank nhé

Rorey

Phần mềm tích hợp nhiều ứng dụng nổi bật trong đó có nghe 100 ca khúc Hàn Quốc Hot hiện nay với chất lượng là 240p ->720p.

Khi bạn chọn nghe 1 bài hát KMP sẽ load toàn bộ bài hát đó về trong máy của bạn vì vậy lần sau nghe lại sẽ không phải load lại một lần nữa nhưng sẽ tốn dung lượng lưu bài hát trong máy của bạn (Hiện tại thì mình chưa biết sẽ được lưu ở đâu).

Bạn cứ down về dùng thử sẽ biết thôi mà.

vow.love

Không cần thiết lắm , down chương trình là được rồi tự nhiên kéo 1 đống file kia về làm chi cho nặng máy

phan.akira

Ý bạn ấy muốn nói là có danh sách 100 Kpop Hot nhất được xếp hạng ý . mình cũng KẾT cái phần này của KMP, rất hay

zozo_pro

Không phải down cái gì hết chỉ do khi bạn muốn xem Kpop 100 chất lượng HD thì phần mềm tự động down về không muốn thì nó cũng down rady17 Không cần thiết lắm , down chương trình là được rồi tự nhiên kéo 1 đống file kia về làm chi cho nặng máy

Các chủ đề có liên quan khác