Barrington

Muốn xóa tất cả caption thì bạn vào phần option >caption > remove caption di

xóa từng caption trong slide thì bạn double click vào từng slide rồi remove captionb đi vậy là ok

Chúc bạn thành công

Akub

Mình đang sử dụng chương trình Proshow Producer, nhưng gặp khó khăn về phần gõ tiếng Việt. Mình vừa thử dùng cả Unicode và VNI Windows, nhưng khi đánh tiếng Việt lại bất đánh được các chữ đ, ư, ơ hay dấu nặng. Mong được các bạn giúp đỡ?

Aelfdane

Cai nay don gian a. Bac dung bang VNI nhung phai cai va go bang cac font tieng viet VNI-... Nho thank nha!

Kenn

hic mình làm như các lớn ka chỉ giáo rùi nhưng có được đâu có lừa người ta bất đey

vo_doi_dot_com

Dùng Unikey 4.0, Dùng bảng ngựa "NCR Hex" viết được tiếng việt trong ProShow Producer

Nhớ cho cái Thank nhá

Nyle

Dùng Unikey 4.0, Dùng bảng ngựa "NCR Hex" viết được tiếng việt trong ProShow Producer
Nhớ cho cái Thank nhá

Huw

Trích:

red_eye~_~

Nhớ cho cái Thank nhá

mình dùng Uniekey Vista 2.0 được hok ?

Moran

mình chưa biết, nhưng chắc là được. Nhưng chú ý là gõ bằng NCR Hex là hơi mệt đấy, một số từ như từ " những", "thứ" là nó chịu chết, chỉ gõ được thêm mấy từ so với mấy bảng ngựa còn lại thôi.

Wyrttun

Trích:

red_eye~_~

Nhớ cho cái Thank nhá

Thank ban rat nhieu

Cadarn

bạn ơi mình sài unikey 4.0 roài mình viết chữ mừng nó ra chữ này nè mừng thế là sao vậy bạn

Eshkol

Cho mình hỏi với: Khi mình làm Caption trong 1 Slide rồi Copy to all Slide, thì thực hiện rất tốt. Nhưng khi mình muốn bỏ Caption hết đi thi lại bất biết cách nào bỏ cùng loạt hết các slides trong Show??? Không lẽ bỏ theo cách thủ công cho từng Slide trong Show??? Nếu Show có chừng 1000 slides chắc chít we.... Thank vừa chia sẽ nhé!

Các chủ đề có liên quan khác